Bầu ban điều hành HD tại Đà Nẵng!

Người đề cử :

• Số lượng người bầu chọn
    36
  • Poll closed .
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

camry2006

Member
Ðề: Bầu ban điều hành HD tại Đà Nẵng!

------------------------------------------------------
Rất cảm ơn Bác MOD và các Anh em!
Để anh em có thêm thông tin chính xác hơn Bảng Thông báo mời các Bạn truy cập vào đây:

http://www.hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=69897
Khi Anh em đã thống nhất được Ban Điều Hành, thì người đại diện Ban Điều Hành sẽ trực tiếp gửi danh sách BDH cho Bác CHIP thông qua đây, để anh em còn được biết và đúng với Danh chính Ngôn Thuận - CÔNG KHAI - MINH BẠCH ( không cần thiết phải gửi riêng CHIP ) vì còn nhiều Anh em Hội khác sẽ đọc qua để biết Bạn điều Hành của Hội ấy)

http://www.hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=69897
Và riêng Mình có ý kiến nhỏ như thế này để Anh em suy xét trước khi Bầu chọn cho BDH ( và thiết thực chính là bầu chọn những người nhiệt huyết với phong trào để đốt lửa cho phong trào của Hội).Và bên cạnh BDH của Hội sẽ được Diễn Đàn gán cho chức danh làm MOD để quản lý.Vậy mình có ý kiến cá nhân như sau:
- Nên bầu 3 Bạn sẽ nằm trong Ban Điều Hành.Trong đó các thành viên của BDH nên chuyên về các vấn đề sau:
+ Nên Bầu các Bạn có sự nhiệt huyết phong trào cộng đồng chung: tức gần gủi với Anh em trong Hội và trong Diễn Đàn mạng, để qua đó sẽ làm gương cho các Anh em khác (vì đây là phong trào cộng đồng mà) và các bạn này nên nằm trong Ban Điều Hành của chính nơi mình sinh hoạt ( tức là BDH Hội có chức danh phải là Hội Trưởng - Hội Phó - Ủy Viên )
+ Nên Bầu các Bạn có sự online truy cập thường xuyên trên mạng để giữ lửa và nắm bắt các thông tin trên diễn đàn để thông báo cho Anh em và để gặp gỡ và giải đáp các thắc của Anh em khi hỏi đáp trên mạng nhưng phải là người có tính kỷ luật tốt , quản lý tốt ). Tức là thành viên này không đòi hỏi phải nằm trong Ban Điều Hành của Hội n(ơi sinh hoạt ( tức không cần thiết phải là mang chức danh : Hội trưởng - Hội Phó - Ủy Viên ) vì đây là BDH liên lạc giữa HD Việt Nam và Hội HD Đà Nẵng.
+ Nên Bầu các Bạn có kỷ năng kỷ thuật về công nghệ HD để nhằm giải đáp các thắc mắc của anh em trong Hội nơi sinh hoạt. ( tức không cần thiết phải là mang chức danh : Hội trưởng - Hội Phó - Ủy Viên )
Đấy kà ý kiến của Mình, mong các Bạn bổ sung và bầu đúng các thành viên tích cực cho Hội.
Chúc cho toàn Hội bầu được các Thành viên trong Ban Điều Hành tích cực đúng với nghĩa của PHONG TRÀO CỘNG ĐỘNG - GIAO LƯU - CÙNG PHÁT TRIỂN.
P/s ; Theo tin mình biết chức danh MOD ở Đà Nẵng vẫn không thay đổi, nên sắp tới anh em ta sẽ có thêm được 3 MOD là thành 4 MOD ,nếu đúng như mình đã trao đổi trên diễn đàn với Bác CHIP ( cầu cho ý tưởng sẽ thành hiện thực ).
http://www.hdvietnam.com/diendan/showthread.php?p=736581#post736581

Trên cơ sở ý kiến chỉ đạo của Bác CHIP và Bác Bình em có ý kiến thế này:
Ban điều hành Hội HD Đà Nẵng sẽ có 5 đồng chí, trong đó 2 đồng chí Hội trưởng và Hội phó trực thuộc HD Việt Nam quản lý, 3 đồng chí còn lại là 3 ủy viên Ban điều hành Hội HD ĐN phụ trách các mảng chuyên môn được hội phân công.
Hiện tại chúng ta bầu chọn 2 đồng chí thuộc diện TW quản lý là Hội trưởng và hội phó, còn ủy viên khi nào bầu xong 2 chức danh trên thì chúng ta sẽ bầu tại buổi off line nào đó sau.
Nếu được em đề cử 3 Bác để chúng ta chọn 2
Bác Bình
Bác Tâm
Bác Hạnh
Để tránh mất thời gian và tránh việc đề cử nhiều người đề nghị Bác Chip và Bác Bình chốt số lượng đề cử đề mọi người bầu chọn luôn.
Còn chổ Chú Quý làm việc rất tốt, rất nhiệt tình và có trách nhiệm hơn nữa Chú Quý là do Hội HD Việt Nam đề cử phụ trách diễn đàn nên Mod là vị trí đương nhiên của Chú Quý.
Em xin hết, Bác nào đồng ý thì tks cho em 1 cái nhé.L-)

Chỉnh sửa lần cuối:

eminemvn

BĐH HD Đà Nẵng

Ban điều hành Hội HD Đà Nẵng sẽ có 5 đồng chí, trong đó 2 đồng chí Hội trưởng và Hội phó trực thuộc HD Việt Nam quản lý, 3 đồng chí còn lại là 3 ủy viên Ban điều hành Hội HD ĐN phụ trách các mảng chuyên môn được hội phân công.
Hiện tại chúng ta bầu chọn 2 đồng chí thuộc diện TW quản lý là Hội trưởng và hội phó, còn ủy viên khi nào bầu xong 2 chức danh trên thì chúng ta sẽ bầu tại buổi off line nào đó sau.
Bác Bình
Bác Tâm
Bác Hạnh
Để tránh mất thời gian và tránh việc đề cử nhiều người đề nghị Bác Chip và Bác Bình chốt số lượng đề cử đề mọi người bầu chọn luôn.
Còn chổ Chú Quý làm việc rất tốt, rất nhiệt tình và có trách nhiệm hơn nữa Chú Quý là do Hội HD Việt Nam đề cử phụ trách diễn đàn nên Mod là vị trí đương nhiên của Chú Quý.

Hoàn toàn nhất trí !! =D>
Thanks 1 cái nhá !!

Em Quý cho update lại cái POLL nhá.

satan85

Well-Known Member

Bác Bình
Bác Tâm
Bác Hạnh

e đã thank bác rồi, ý của bác rất hay

congiola

1 vote nữa cho anh Bình - vì sao thì ko cần nói ai cũng đã hiểu :)
Ủng hộ anh Bình nhất! ;;)

morson

hội Đà Nẵng như hôm nay công lớn nhất là anh Bình, vote cho anh Bình 1 phiếu ,

burnstop

Member

dù sao cũng làm một cái danh sách bầu ra cho dễ dàng đi, chứ trên kia chỉ có mình anh Bình, vậy cũng khó, cứ đề 5 chọn 3 đi, còn 2 người sẽ là phụ tá đắc lực cho ban quản trị

trongtv86

Vote 1 vé cho bác Bình, còn về lý do thì khỏi nói, hehe, những ai đã gắn bó với HD Đà Nẵng thì mới biết bác Bình có công và năng lực như thế nào.

ljonh3art

Active Member

Đã cập nhật POLL.
Tuy nhiên chức năng của diễn đàn không cho edit mà không mất các vote trước đó!
Nên những ai đã vote rồi vui lòng vote lại!
Cám ơn!

burnstop

Member

Hì, mấy bác làm cái này rồi! Để anh em bầu ra 2 người hội trưởng, hội phó.
Sau khi tổng hợp lại rùi em gửi cho bác!
Xong vụ này em rút lui. Hok làm mod nữa. Có 2 hội trưởng với hội phó là đủ quản lý rùi bác! Hehe.

hix, mod xem lại đi chứ chọn thế này sao được,phải chọn được 3 trong 5 người chứ, chẳng lẽ lại cứ chọn được 1 ngươi, mod xem lại đi nhé

nipponvn

Member

Đề xuất danh sách để anh em bầu cho dễ:
1/Bác Hạnh
2/Bác Bình
3/Bác Toàn
4/Bác Tâm
5/ Bác Quý (quý hiện tại MOD nên có thể làm thêm 1 bác số 5 nữa)
chỉ bầu 3 thôi và bỏ 2

Quý Cập Nhật thông tin POLL giúp anh !! Chứ nếu để như thế thì chỉ có mỗi anh Bình làm là không đảm bảo các tiêu chí của Ban Quản Trị.

Với những member gắn bó với HD Đà Nẵng từ ngày đầu khởi phát thì hông ai
hông biết đến lòng nhiệt tình và sự nổ lực lớn để gắn kết anh em cùng đam mê HD của anh Bình. Ngoài ra còn có ủng hộ hết sức nhiệt tình của anh Hạnh, anh Tâm. Em nghĩ vào Ban điều hành HD tại Đà Nẵng cực kỳ hợp lý. <:p<:p<:p

Chỉnh sửa lần cuối:

pantau

Active Member

Bác Bình
Bác Tâm
Bác Hạnh
Hoàn toàn nhất trí!
Đã Ths rồi nhé.
Vấn đề vị trí của MOD Quý ý kiến của mình là người thuộc diện Trung Ương quản lý.
Có ai OK như mình không nhỉ??

camry2006

Member

Hoàn toàn nhất trí!
Đã Ths rồi nhé.
Vấn đề vị trí của MOD Quý ý kiến của mình là người thuộc diện Trung Ương quản lý.
Có ai OK như mình không nhỉ??

Em thống nhất ý kiến này, vì Mod Quý và Mod Satan85 là những cán bộ thuộc TW quản lý rồi nên Hội chúng ta không bầu lại nữa, cái này là TW chỉ định rồi cứ thế mà phát huy thôi. =D>=D>=D>

dino

Active Member

Vote bác Bình thôi \:D/

beegees

Well-Known Member

Tớ dự khán nhưng cũng xin +1 phiếu cho cậu Bình.

dino

Active Member

em giờ mới thấy cái bảng vote= ))

eminemvn

BĐH HD Đà Nẵng

VOTE cho bác BÌNH nhá !!!

Tieubaocaca

Active Member

hihi! Không thấy cấm người ngoài bầu nên tớ cũng bầu cho bác anbinhdo. Nhưng những đóng góp của ljonh3art cho box HD Đà Nẵng là cũng rất đáng ghi nhận và trân trọng.

eminemvn

BĐH HD Đà Nẵng

OH Bác Toàn cũng hái được 1 phiếu rồi !!

Mới chỉ có 20 phiếu, anh em nào chưa bầu cử thì tích cực vào nhé !! Các anh em láng giềng từ các tỉnh thành cũng có quyền VOTE !!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên