bẫy rồng

MrVit

Ðề: bẫy rồng

đang bận thi mất rồi nên chưa đi xem được. đợi thêm vài hôm nữa chắc có lun file trên mạng. hì

danvt

Well-Known Member

Bẫy rồng mà có file à? khi nào nó phát hành như "The Rebel" thì mới có file chứ

duongvhou

Active Member

chưa có file bẫy rồng ak
bao h thì có nhỉ
thấy quảng cáo ác ghê
hum nào có nhẩy

phuonghieu28

chờ Bẫy rồng xem ở nhà cho sướng. Đi rạp xem mình toàn phải đi một mình chán lắm

assscrew7

muôn có bản đẹp phim vn để down khó hơn lên trời ! ko hiểu sao bản quyền của phim vn lại mạnh thế :(

XiaoGui

Ôi bao giờ mới có trên mạng nhỉ các bác,để những đứa xa tổ quốc như em còn có cơ hội được xem chứ...Ở nước ngoài đâu có chiếu mấy cái phim này,hixxxx...

anh7otosaigon

Active Member

xem trộm làm gì cho nó khổ

mà vé thì chắc chỉ vài chục nghìn đống, vấn đề là muốn xem ở nhà khi thuận tiện vì thời gian kín bưng chỉ tranh thủ xem, nên mới hỏi File.

đi xem ở rạp phải đúng giờ, ngồi pải nghiêm túc

mà mình thì toàn lai rai vừa xem phìm , hết lai rai thì lại đi làm

bác ngồi im 1 chỗ 1 tiếng hơn để thưởng thức bộ phim không được hả, bị giựt kinh phong hả bác

cinefan48

Member

muôn có bản đẹp phim vn để down khó hơn lên trời ! ko hiểu sao bản quyền của phim vn lại mạnh thế :(

bác đòi bản đẹp tức là đòi có bản HD á? Phim VN mình mà phát hành Bluray thì chắc chắn lỗ. Mà lỗ thì họ làm làm gì? Mong có bản DVD9 còn khó nữa là. Chính vì bản quyền rất yếu, rất không được tôn trọng ở VN nên các hãng phim mới không dám phát hành các bản đẹp. À quên, còn thêm sự hạn chế về công nghệ nữa. Ở VN, đầu đĩa Bluray còn hiếm nên các hãng phim VN mà xuất bản đĩa phim Bluray thì bán cho Tây à?
Ờ, mà anh em ta đã, đang và sẽ còn down phim chùa về xem mà. Ai cũng như anh em ta, xem chùa thì các hãng phá sản, mà phá sản thì ta cũng hết phim xem.

saslynguyen

Member

bẫy rồng mình mới xem hôm qua. Nói chung thì không hay bằng dòng máu anh hùng. Súng trong phim toàn súng cũ rích, bắn đạn khói ra như súng đồ chơi trẻ em, đấm đá thì kỹ xảo không bằng dòng máu anh hùng. Nói chung là xem được nhưng so với dòng máu anh hùng thì là một bước thụt lùi. Mình đi xem để ủng hộ cho nền điện ảnh việt nam đặc biệt là phim hành động

hamingway

Member nào có link phim này, hay đã có phim này thì share lên cho bà con thưởng thức với, cứ chém gió không à?

Bên trên