BenQ W7500 - máy chiếu Home Theatre cao cấp

UHDfuture

Member
Ðề: BenQ W7500 - máy chiếu Home Theatre cao cấp

Em đã tham khảo ko tới mức đấy đâu ạ, kể cả em W7500. Theo em với tầm tiền này xứng đáng để đầu tư khi so sánh với các thương hiệu khác cùng phân khúc. Nhưng dg phải cố gom lúa thêm chút đã..

baodom

Active Member

Em đã tham khảo ko tới mức đấy đâu ạ, kể cả em W7500. Theo em với tầm tiền này xứng đáng để đầu tư khi so sánh với các thương hiệu khác cùng phân khúc. Nhưng dg phải cố gom lúa thêm chút đã..

Nếu tầm tiền này em nghĩ bác nên đầu tư Sony hw55 hợp lý nhất ạ. Bác cần sony PM em, em có giá tốt cho bác tham khảo ạ

lienthao

Member

Kể ra tiếc cho em HD90 nhỉ, mình rất khoái cái vụ tuổi thọ đèn cao... Dùng như tivi...Ngoại hình quá ngầu..thế mà...

Kể ra tiếc cho em HD90 nhỉ, mình rất khoái cái vụ tuổi thọ đèn cao... Dùng như tivi...Ngoại hình quá ngầu..thế mà...
diễn dàn cũng là nơi tư vấn khách quan thôi , bác nên xem trực tiếp để đánh giá nhé

baodom

Active Member

Mỗi cái có một ưu điểm riêng, được cái này sẽ mất cái khác bác ạ nên chưa có sản phẩm nào hoàn hảo. Mỗi hãng có một ưu thế riêng , mỗi công nghệ cũng có cái hay cái dỡ.

Bên trên