Bí quyết làm giàu nhanh chóng với game Ngự Long Tại Thiên

RacingBoy

Member
Ta chơi Ngự Long Tại Thiên 1 tuần rồi, không nạp xu nào vẫn đứng được TOP 15 bên bang Cửu Thiên. Nói chung là chơi game mà biết cách thì chẳng cần nạp tiền đâu, để chỉ anh em mấy cách này nhé.
1. Train quái nhặt rác :
Ngày nào tui cũng train quái đêm và sáng, nhặt được bao nhiêu rác đem bán đổi tiền hết, 1 ngày kiếm được cũng mớ tiền rồi, mà tạo một đội đứng train thì nhặt đồ còn nhanh và nhiều hơn nữa.
2. Cướp Tiêu, Trộm Kinh, Quốc Thám
Đi Trộm Kinh, Quốc Thám thì nhận được bạc nhiều lắm nhé.
Cứ đến giờ x2 kéo nhau qua nước khác cướp, cướp của nó được thì lại được tiền về mình.

3. Làm Nhiệm Vụ Chính Tuyến:
Làm sạch sẽ nhiệm vụ chính tuyến, được nhiều trang bị với tiền lắm nhé, làm nhiệm vụ đừng bỏ sót nhiệm vụ chính tuyến, đa phần các ba các mẹ chơi đều chỉ làm nhiệm vụ hàng ngày mà không thèm làm chính tuyến vì nó ít exp, nhưng nó lại có tiền đó.
4. Ngồi bán hàng trong thành :
Cứ đi train, đi đánh Boss nhặt đồ ngon về, hoặc chơi event nhận được vật phẩm ngon thì treo ngồi bán đồ trong thành cũng kiếm được lợi nhuận nhiều phết đấy nhé.
5. Làm hết nhiệm vụ hàng ngày với tham gia Phó Bản:
Đi phó bản cũng kiếm được tiền nha, ví dụ mấy phó bản như Hổ Lao Quan nè, Đẳng Xà Trạch, Trùng Động, Bảo Vệ Mỹ Nhân, Tiếp Dẫn Thí Luyện ..., đi PB hàng ngày được đồ rơi ra đem bán và còn được thưởng phó bản, kiếm cũng không ít tiền nhé.

Hoàn thành nhiệm vụ bảo vệ Tổng quản để nhận thưởng

duycabiet

Ðề: Bí quyết làm giàu nhanh chóng với game Ngự Long Tại Thiên

nếu không mún nạp tiền thì phải chăm cày đồ để bán, đi hoạt động hay săn boss j đó

Hoặc cày thêm vài acc kiếm đồ ;)))

---------- Post added 11-12-2014 at 13:22 ----------

mình ko tiền nhưng cũng ko có tgian sao đây bác, làm sao mà cày nổi

Z về game dota mà chơi giết time ;)) 1 là tiền 2 là công sức và thời gian chọn 1 trong 2 để chơi ko đc thì bb

bangkotex

đúng rồi bạn đâu có cái kiểu không bỏ gì ra đánh đổi mà muốn = người này đc như ng nọ đc

vclone1

Cái tính năng này ko có tiện cho mấy ng đồ yếu, cứ vt bị cướp thì mạnh thế quái nào được

bangkotex

lúc mới chơi thì ko nạp cũng đc, chơi về sau phải nạp mới theo kịp ng ta đó bạn ơi

CỨ từ từ nạp, rồi sẽ có event ngon để nạp, kinh nghiệm sau khi chơi nhiều game của VNG

duycabiet

CỨ từ từ nạp, rồi sẽ có event ngon để nạp, kinh nghiệm sau khi chơi nhiều game của VNG

Cái gì cũng có đc có mất cả :)
M chơi nạp trước mạnh trước có tên trên top thì ai cũng biết tới tên
m chơi tà tà chơi 10 năm cũng chăng ai biết m là ai ==!

bangkotex

T k có tiền thì t chơi như vậy đó chẳng có gì phải xoắn cả

Farm tiền kinh ghê luôn, ko bik làm sao mà up lên nổi 50 đỉnh @@!

Sắp đến giờ quốc vận rồi, vào cướp tiêu thử :)). Xem dc nhiu bạc nào

Bên trên