Bình Thạnh - Cộng Đồng HD Bình Thạnh : Giao lưu, Trao đổi,đàn đúm,nhậu nhẹt...

xuanbinhsg

Re: BÌNH THẠNH - CỘNG ĐỒNG HD BÌNH THẠNH : GIAO LƯU, TRAO ĐỔI, ĐÀN ĐÚM, NHẬU NHẸT....

Dạ,rất vui dc làm quen với ae hội pijama...(but dàn máy cùi bắp quá có vô dc ko bác Lộc..hehe!) dg gom đạn qua bên bác vác cd17 về mà gấu chưa duyệt..

VAN_LOC

Well-Known Member
Re: BÌNH THẠNH - CỘNG ĐỒNG HD BÌNH THẠNH : GIAO LƯU, TRAO ĐỔI, ĐÀN ĐÚM, NHẬU NHẸT....

Dạ,rất vui dc làm quen với ae hội pijama...(but dàn máy cùi bắp quá có vô dc ko bác Lộc..hehe!) dg gom đạn qua bên bác vác cd17 về mà gấu chưa duyệt..

Quan trọng AE giao lưu vui là chính mà Bác . Bên này nghe nhạc là chính đấy Bác .

theduc

Ðề: BÌNH THẠNH - CỘNG ĐỒNG HD BÌNH THẠNH : GIAO LƯU, TRAO ĐỔI, ĐÀN ĐÚM, NHẬU NHẸT....

Các bạn cho mình hỏi, định chép phim bộ cho BX xem bằng Hdd USB 1T trên TV Samsung, ở BT có mấy điểm vậy, cho xin địa chỉ và giá, thanks

boy%girl

Active Member
Ðề: BÌNH THẠNH - CỘNG ĐỒNG HD BÌNH THẠNH : GIAO LƯU, TRAO ĐỔI, ĐÀN ĐÚM, NHẬU NHẸT....

Oh, hội này được nè, cho e ké 1 vé nha mấy bác! Em ở bên cầu Bình Triệu nhưng địa bàn của e là Phường 25, Bình Thạnh. Mong được kết nạp với mấy bác. hehe...

thinhsve

Well-Known Member

Cho em ké với, em ở P13 Bình Thạnh.
Hôm nào bác chủ thớt lên lịch Off 1 bữa đi.

Vdzung

Active Member
Ðề: Bình Thạnh - Cộng Đồng HD Bình Thạnh : Giao lưu, Trao đổi,đàn đúm,nhậu nhẹt...

Đặt 1 chân xin vào hội BT . P13, BT, Điện Biên Phủ, gần Hàng Xanh.

saokohaku09

Xin chào các bác và chúc các bác mạnh khỏe "tiền vô như nước sông Đà, tiền ra như là... giọt cà phê phin!". Em mở hàng trước:

(*) Topic Bình Thạnh mong đón chào những thành viên mới, càng đông càng tốt. Bác nào ở quận khác cũng mời luôn thể.

(*) Mong muốn tổ chức 1 buổi off đông, vui vẻ và mong có những buổi off tiếp theo đông hơn.

(*) Sau là : trao đổi phim ảnh, trao đổi loa Ampli... cùng đam mê hd.
Nember thứ 1:

Y!: khoiphucdulieu
Nick: cuudulieu
ĐC: 1A Nguyễn Lâm, Q Bình Thạnh

Bác nào muốn nhậu ngay thì PM em: 45 Phan Đăng Lưu kế nhà... chuyện nhỏ; tửu lượng em cũng hơi bị được ;)) xin khua ly cùng mấy bác [-O< .

:x Em xin hết ạ :x

:> Cứ mỗi khi nghe ăn chơi đàn đúm.. là mắt em cứ thế lày các bác ợ... khổ thế : :>

ngon ta

Bên trên