Black Hawk Force:The confrontation:phim sinh viên làm

lad1412

[TRAILER] Black hawk force : The confrontation ( biỆt ĐỘi ó Đen: ĐỐi ĐẦu ) (2011)

Đạo diễn : Lee AD

Diễn Viên :Miss Fifth, Python, WengFe, SooChip, Big Kitten ( Mèo mập ), ThịnhHoBao, Duan , Thành LEO, JakeLong, FangLinh, NGNaut(TuanNguyen), Miss Seventh, Tyzerg, FuMiYu, Kosuke, HellDevilKing

Sản xuất : Thunderbird Pictures

Kịch bản : Lee AD

Thể loại : Hành động

Xuất bản : 2011

Độ dài : 40 phút

Giới thiệu phim :

Năm 2015, cả thế giới bước vào một thời kì mới, với một cuộc sống ổn định, hòa bình và trật tự như mong mỏi thiết tha của bao người từ bấy lâu nay. Những cuộc xung đột vũ trang giờ đã kết thúc, từ vùng Trung Đông tới chiến tranh Iraq, Afganistan nay đã không còn vang tiếng súng. Khắp nơi từ châu Á tới châu Phi, châu Mỹ tới châu Úc, không còn bóng dáng của lão Hades già nữa... Và hầu hết toàn bộ những tổ chức khủng bố thích đánh bom tự sát hay đơn giản là bọn thích tặng dép chính khách hoặc bị người dân đá đít đuổi đi, hoặc tan rã, bị bắt hoặc bị đẩy lùi vào bóng tối...

Nhưng có lẽ mọi người đã vui mừng quá sớm, vì lẩn khuất đâu đó trong bóng tối, vẫn còn một tổ chức đang từng bước vươn vòi bạch tuộc nhơ nhớp ra khắp nơi và bóp nghẹt thế giới một lần nữa… Với những trang thiết bị tối tân, vũ khí được trang bị tận răng và những phương thức tàn bạo và dã man, chúng sẵn sàng ra tay với mọi thế lực ngăn cản bước tiến của chúng. Chống lại Công Lý (không phải anh Công Lý đầu trọc mà là CÔNG BẰNG+LÝ LẼ), khuấy động nền hòa bình non nớt của nhân loại là những điều mà chúng đang âm mưu vì chúng âm mưu biến cả thế giới thành một chảo lửa, nơi chúng có thể buôn bán vũ khí, tổ chức đánh thuê, bạo động giành quyền kiểm soát chính quyền... Và chúng đã từng bước tiến hành cái kế hoạch tối tăm đó bằng cách tổ chức lực lượng ở vùng căn cứ địa xa xôi, tiến hành khủng bố và giết hại người dân địa phương, hay thậm chí là sử dụng vũ khí có sức tàn phá cao...

Trong tình hình đó, hầu hết những lực lượng ưu tú nhất của những quốc gia hùng mạnh nhất cũng phải chùn bước, và gần như không hề có một cơ hội giành ưu thế khi phải đối đầu với Mối Nguy Hại mới này.

Nhưng, đâu đó, vẫn còn một lực lượng...

Thế Giới vẫn còn một hy vọng...

TRAILER

http://vimeo.com/17676965

COMING SOON ^^

Để biết thêm thông tin các bạn có thể vào "Black Hawk Force - The Confrontation(2011)" trên Facebook. CẢM ƠN ^^​

P/S: Film do nhóm sv ở Tp.Hcm - dân tay ngang, ko được đào tạo qua bất kì trường lớp nào chuyên về lĩnh vực truyền thông,điện ảnh nhưng do đam mê film ảnh nên...các bác thông cảm,có quăng tạ thì quăng nhẹ tay thôi nhé ^^ - sản xuất với mục đích "phi lợi nhuận","vui là chính" nên sẽ ko kinh doanh gì trên bộ film này, mời các bác đón xem vào tháng 1/2011 >:D<

Chỉnh sửa lần cuối:

lad1412

Ðề: Black Hawk Force:The confrontation:phim sinh viên làm

Thanks nhưng ko phải mình làm đâu bạn...mình chỉ đi quảng cáo dùm thôi :))
Film được chiếu " miễn phí " ở dh Quoc Te-DHQG Tp.HCM bạn ơi...có gì bạn vào trang của film được đăng ở trên để update thông tin nhá :d

phuonglele

oh man, pro cùng trường với mình mà bây giờ mới biết, đặt cục gạch mai mốt đi xem mới đc :))

lad1412

Oh,đồng môn :))
Trong trường thì khi nào có lịch thi sem 1 xong sẽ dán poster + ngày giờ, địa điểm cụ thể ngay, bác khỏi lo :)) với lại thông tin cũng sẽ được update trên FB nữa mà pro :d

duydalatzxcv

trailer film của lady1412 hay thế, sau này ra bản chính thức nhớ up lên cho anh em HDVN xem đầu tiên đấy :D

agentadn

Trailer hay quá! Lad1412 có định up full lên ko, down về coi... Coi ba cái phim Locked và Đòn Bẩy cũng sinh viên làm, dở tệ, phim này quy mô hoành tráng quá!!!

lad1412

@duydalatzxcv: thanks pro ^^ mềnh ko chịu trách nhiệm khoản up, khoản đó phải hỏi director ấy :)) ...mah khoan nik mình là lad nhá pồ ko fai lady nhá =.=
@agentadn: pro nói quá rồi, mỗi cái có cái hay riêng chứ :d
.... như Đòn Bẩy thì võ thuật đẹp mắt hơn film mình rồi vì dù sao mấy bạn đó cũng là dân võ :d ..... còn như Locked thì kĩ xảo đẹp, hình ảnh xử lí chuẩn, góc quay tốt hơn film mình mà :d

Chỉnh sửa lần cuối:

agentadn

@duydalatzxcv: thanks pro ^^ ko biết có up đc hay ko tại dung lượng cũng lớn...mah khoan nik mình là lad nhá pồ ko fai lady nhá =.=
@agentadn: pro nói quá rồi, mỗi cái có cái hay riêng chứ :d
.... như Đòn Bẩy thì võ thuật đẹp mắt hơn film mình rồi vì dù sao mấy bạn đó cũng là dân võ :d ..... còn như Locked thì kĩ xảo đẹp, hình ảnh xử lí chuẩn, góc quay tốt hơn film mình mà :d

Tại tui thấy ba cái phim đó, tui down về coi, nghe tụi bạn nói hay, mà tui thấy dở tệ, trên các 4rum ng ta chê nát nước... Phim này mới, hay ghê chứ! Hôm nào chiếu vậy bro? Tui đi coi, có mấy thằng bạn bên trg bro lun đó hehe

lad1412

@agentadn: mỗi người 1 "khẩu vị" mà pro ^^ Ngày công chiếu chưa đc quyết định chính thức vì bên trường có lịch thi cũng vào tháng 1...khi nào có lịch mình sẽ update trên thread này ngay :D

Nhận xét của mình: các bạn nên tập trung vào kịch bản và diễn xuất thì hơn.
Không phải cứ có đánh đấm và bắn nhau là sẽ thu hút được khán giả :)

lad1412

@yreimm0308n90: yup,thanks pro, mình xin ghi nhận ý kiến này ^^
tại lần đầu chưa có kinh nghiệm nên diễn xuất chưa tốt với lại nội dung cũng chưa đc chuẩn bị kĩ vì tg chuẩn bị chỉ có 1 tuần [có ý tưởng là làm lun] nên... :D hi vọng phần 2 [nếu có] chắc chắn tụi mình sẽ hoàn thiện ~ khuyết điểm trên :)

tienlp

trc h có reg nick ở đây nhưng chưa post bài lần nào, anw coi qua trailer thấy hiệu ứng có vẻ ngon nhỉ :-?

mỗi cái có cái đoạn thg trùm kia nói j mình ko nghe dc :D

lad1412

@tienlp: thanks, khi nào koi bản FULL sẽ còn nhiều bất ngờ hơn những gì có trong trailer nữa đấy pro ;))
cái đoạn thằng Boss nói đó hình như là....They just trade on u...do the b***s*** things to u...we're different.... director bảo tại dùng ngôn từ ko hay lắm nên ko dám để to rõ chỗ đấy ấy mà :)))

lad1412

@mrloyal1410: mình nghe đâu hình như đd toàn mượn của bạn bè hay sao ấy, ko có ai tài trợ hết ^^

[D]ore

dạo này nhiều film hành động tự làm quá, muốn xem mà ở HCM thì tạch r, đợi up clip vợi

lad1412

@[D]ore: hehe,thanks pro,tiếc quá nhỉ,thôi chờ khi nào chiếu xong sẽ tính chuyện up sau nhé pro ^^ ....tại dung lượng cũng lớn lắm nên hơi khó [>3Gb] =.=!

Cara

Active Member

Trailer chưa có sound hả các pro ? Làm em thay hết mấy cái tai nghe :))

Bên trên