Bộ B&W của em đây các bác.

HuyArch

Member
Ðề: Bộ B&W của em đây các bác.

A1 khg có HDMI, vậy Bác seting audio out của cái TVx thế nào ? Thằng em nó dùng rec giống bác mà nó seting hoài vẫn khg như ý

dungnoob

Member

bro kê loa centrer trêm amply = 2 cục đá hoa cương àh?

chimney

Member

Ăn ngủ với bộ này nghe chừng không muốn dậy nữa

A1 khg có HDMI, vậy Bác seting audio out của cái TVx thế nào ? Thằng em nó dùng rec giống bác mà nó seting hoài vẫn khg như ý
nó có đầu vào mà bác, em mua cái dây về là cắm thôi, để tối nay về em xem lại xem. Em nhớ là cắm được mà nhỉ, đơn giản lắm. E là dân gà công nghệ, nghe thằng bạn nó bảo cách cắm thì cắm theo thôi. Cũng dễ bác ạ.
em sắp có tiền lên bộ này rùi.hihihi
Chúc bác mau có được em nó. Xem phim cũng hay, nghe nhạc không đến nỗi nào và trang trí phòng khách cũng đẹp mà.
bro kê loa centrer trêm amply = 2 cục đá hoa cương àh?
Qủa thật là em không hiểu ý bác. Mong bác nói rõ hộ ạ.
Ăn ngủ với bộ này nghe chừng không muốn dậy nữa
Tối nào em cũng phải xem một fim rồi mới đi ngủ. Dạo này cũng xem hết fim rồi ngắm cá Rồng phía sau lưng rồi mới ngủ :))

Chúc mừng dàn HT của Bác. Bác cố gắng cày kiếm thêm em subwoofer B&W nữa cho trọn vẹn.

Lâm Gia HD

Khuyên bác chủ không nên chơi cái quạt nước này, rất hại cho máy móc trong nhà, đặc biệt hàng HD. Nên dùng máy lạnh, không tốn bao nhiêu đâu.

Ðề: Re: Bộ B&W của em đây các bác.

Chuẩn và đẹp nhỉ !
Cảm ơn bác.
Ko nên xài quạt nước trong nhà có con nhỏ, rất dễ bị bịnh đường hô hấp. Đối với nhà có trẻ con bị suyễn thì càng ko nên, nhà mình có con bị suyễn nên mình khuyên bạn bỏ cái này ra đi hơn nữa cái qya5t này làm độ ẩm trong nhà tăng lên làm hư đồ diện tử nhanh lắm....
Em dùng cái phun sương đấy được vài lần bác ạ. Sau đó em cũng không dùng nữa cứ để đấy thôi, toàn bật quạt rồi bật điều hòa. Cảm ơn bác đã góp ý.

---------- Bài trên gởi vào lúc 08:51:31 AM ---------- Bài dưới được thêm vào lúc 08:50:37 AM ----------

Chúc mừng dàn HT của Bác. Bác cố gắng cày kiếm thêm em subwoofer B&W nữa cho trọn vẹn.
giờ họ không bán Subwoofer 610 nữa bác ạ, chán lắm tìm mãi chẳng được. :((

tuan_ipad2

Well-Known Member
Ðề: Bộ B&W Seri 6. Thế này mới gọi là hay chứ !

bác cho em hoi con 684 này dùng nghe nhạc chất âm so với 685 thì có sự khác biệt lớn không, em đang phân vân giữa 685 và 684

datbq

Member

Biết nói thế nào với bác nhỉ? em mua 684 gần 20tr, em về khai với vợ em là 2tr, em mua 685, gần 11 củ em về khai la 1,5 củ, mua center 11 củ về khai là 2 củ.
Cái Yamaha A1 của thằng bạn em bán lại cho em là 7,5 củ thì vợ em biết vì em bán cái đầu HDD thừa đi để thêm tiền mua ấy mà. Vợ em mà biết em mua nhiều thế có xẻo chim.
[-O<[-O<[-O<
Sao bác giống em thế. Em ship bộ Marant SA/KI Pearl Lite và RX8 bác nghia303 làm cái bảng kê hóa đơn có gần 20 triệu cho vào thùng gửi kèm, gấu khen sao anh mua bộ nghe hay thế mà giá cũng được>:)

buithaihai

Active Member

Bác cho xin 1 pô ảnh chụp em sa-lông. Mình đang nghiên cứu bộ sa-lông cho phòng chiếu, thấy bộ của bác trông có vẻ hợp với phòng mình.

Bên trên