Bộ dàn âm thanh hình ảnh cùi bắp của em cũng lao vào shows cùng anh em cho thỏa lòng đam mê !!!

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: Bộ dàn âm thanh hình ảnh cùi bắp của em cũng lao vào shows cùng anh em cho thỏa lòng đam mê !!!

Dàn Bác thì nói gì nữa, em nhìn thấy mấy cái để bên phải cũng còn khối người muốn...Cửa hàng Bác rộng rãi đấy.Thanhks
- Bác cho em hỏi Front B&W 683 Bác hồi lấy giá bao nhiêu đấy ?

3310 kéo 683 thì đuối lắm bác ơi , trước e ghép thấy bass nó ù và ko chắc . Thêm con Pow nữa thì tuyệt
còn HTM61 nếu về thẫm mĩ thì đúng là phải cho e nó lên cái kệ nhìn mới đẹp
chứ về âm thanh thì nó ko ảnh hưởng gì đâu . nó thiết kế để đứng hay nằm gì cũng đc cả :)

Ủa con 3310 mà kéo B&W 683 đuối lắm àh , em chưa nghe chất âm em B&W 683 , nếu ghép được với thằng nào thì hay hơn nhỉ

nguyenvinh1973

Well-Known Member
Ðề: Bộ dàn âm thanh hình ảnh cùi bắp của em cũng lao vào shows cùng anh em cho thỏa lòng đam mê !!!

Dàn Bác thì nói gì nữa, em nhìn thấy mấy cái để bên phải cũng còn khối người muốn...Cửa hàng Bác rộng rãi đấy.Thanhks
- Bác cho em hỏi Front B&W 683 Bác hồi lấy giá bao nhiêu đấy ?

Ủa con 3310 mà kéo B&W 683 đuối lắm àh , em chưa nghe chất âm em B&W 683 , nếu ghép được với thằng nào thì hay hơn nhỉ

Con 683 xap si 28 trieu ban ah...... minh thay 3311 cua minh kéo ngon lắm, cũng không thâý bị ù lắm....trong phạm vi ngânm sách hạn hẹp 683 theo mình nghĩ vẫn là sự lưạ chọp hợp lý...

vozhanoi

3310 kéo 683 thì đuối lắm bác ơi , trước e ghép thấy bass nó ù và ko chắc . Thêm con Pow nữa thì tuyệt
còn HTM61 nếu về thẫm mĩ thì đúng là phải cho e nó lên cái kệ nhìn mới đẹp
chứ về âm thanh thì nó ko ảnh hưởng gì đâu . nó thiết kế để đứng hay nằm gì cũng đc cả :)

Vụ bass ù này bác có thể xử lý bằng phương án thay dây dẫn đấu biwire đảm bảo sẽ hết, bác chọn loại dây này này:

ptkrelax

Active Member

Bác này dùng mấy hộp đựng sản phẩm làm "dụng cụ tiêu tán âm" cũng tốt ra phết nhỉ.
Phòng bác được cái có chiều dài không có chiều ngang nên nhìn nó chật vật quá bác nhỉ

kinggai

Well-Known Member

Nhà mấy bác toàn có Camera để trông cửa hàng

training

Well-Known Member

bộ B&W như của bác là bộ TIÊU CHUẨN rồi còn gì nữa

Bên trên