Bộ dàn chưa HD của em.

loveBasso

Member
Góc thư giãn giải trí của em gồm HD Player PopCorn C 200, Marantz PS9200, máy chiếu Vivitek D590, bộ loa Jmlab, sub Velodyne. Xin chia sẻ niềm vui nghe nhìn với các bác.
Loa center Jmlab Electra
attachment.php

Đính kèm

• my center.jpg
    my center.jpg
    33.5 KB · Xem: 1,499
    28.7 KB · Xem: 1,352
Chỉnh sửa lần cuối:

welldone

Well-Known Member
Ðề: Bộ dàn chưa HD của em.

Congrats! Có nhiêu xài nhiêu bác ah...miễn sao mình thấy vui là được rùi...hehe

lehoang40

Con Center JMLap này nhìn gấu thật đấy, bác LoveBasso là chuyên gia săn hàng đấy..:)

badboybeo

Well-Known Member

thêm hình đi bác, ít quá xem chưa đã mắt
nhìn con center của bác em cũng kết quá

xitrum8x

Active Member

Cặp bài trùng với bác Andy đây mà, hôm nay mới thấy bác show hàng. Đã ngưỡng mộ bác từ lâu.

Nghia_PMT

Well-Known Member

Ẹc F2 Klipsch mà bác lấy làm Surr ah, sang thế

loveBasso

Member

Nhờ tép kèn nên hiệu ứng SR của nó rất tốt bác ah

Nghia_PMT

Well-Known Member

Vâng e biết ah, nên e cũng giữ lại tàn dư cuối cùng của bộ dàn Klipsch S2 làm Surr nè :) mà bác chơi đến F2 quá khủng, chắc phòng bác cũng rộng lắm

loveBasso

Member

Vâng e biết ah, nên e cũng giữ lại tàn dư cuối cùng của bộ dàn Klipsch S2 làm Surr nè :) mà bác chơi đến F2 quá khủng, chắc phòng bác cũng rộng lắm
Phòng của em 30m2 bác ạ (ngang 4,5, dài 7,2m), nghe SR bằng loa cột em thấy nó "đậm đà". Cái SR s2 của bác em có dịp nghe thử rồi, cũng rất hay đấy bác.

myozuka

Member

Chắc em cũng phải học bác quá, đẩy đôi C607 xuống làm surround, để đôi M22 làm front :D. Bác thấy phương án này có được ko?

ph291

Member

ko nhầm thì bác lovebaso làm MOD bên audiovnclub.vn
bác này khiêm tốn quá đi
:)

loveBasso

Member

Cảm ơn các bác đã chia vui. Sub Velodyne của em, anh chàng này thùng kín, dải trầm khá mềm, sâu và dễ chịu.

Đính kèm

47.2 KB · Xem: 176

locnp

Well-Known Member

Bác chơi tinh tế quá, em còn học hỏi bác nhiều :)

Em mê con sub Velodyne mà chưa đủ khả năng rước em nó về, hiện đang dùng tạm sub B&W 610 thấy cũng hài lòng :D

Không biết bác chủ từng dùng qua Sub B&W 610 chưa ạ, nếu đc bác có thể cho vài dòng so sánh với Sub Velodyne của bác được không?

loveBasso

Member

Bác chơi tinh tế quá, em còn học hỏi bác nhiều :)

Em mê con sub Velodyne mà chưa đủ khả năng rước em nó về, hiện đang dùng tạm sub B&W 610 thấy cũng hài lòng :D

Không biết bác chủ từng dùng qua Sub B&W 610 chưa ạ, nếu đc bác có thể cho vài dòng so sánh với Sub Velodyne của bác được không?
E chưa dùng qua 610 nhưng có nghe nhiều ở nhà anh bạn. Mỗi bộ dàn một khác nên so sánh cũng khó bác ah.
Về thiết kế thì em Velo nhà em kỹ hơn 610, to lớn, chắc chắn, nặng gần 30kg, em kiêng muốn sọm lưng. Loa bass của Velo cũng lớn hơn (30cm), đánh giá chủ quan của em thì chất lượng dải trầm mềm mại và dễ chịu hơn.

Bên trên