Bộ dàn chưa HD của em.

myozuka

Member
Ðề: Bộ dàn chưa HD của em.

oạch, B&W 610 ko đủ tuổi để so với Velodyne khủng bố của bác loveBasso đâu, dòng cao hơn thì em ko biết thế nào.
Bác loveBasso có phòng nghe mới cực đẹp mà ko show off cho anh em chiêm ngưỡng với, bác ko được ưu tiên vnav.net hơn đâu nhé :D

loveBasso

Member

oạch, B&W 610 ko đủ tuổi để so với Velodyne khủng bố của bác loveBasso đâu, dòng cao hơn thì em ko biết thế nào.
Bác loveBasso có phòng nghe mới cực đẹp mà ko show off cho anh em chiêm ngưỡng với, bác ko được ưu tiên vnav.net hơn đâu nhé :D

Đúng là em vừa hoàn thành cái phòng nghe mới:) Có được không gian riêng để lọ mọ cắm rút, rất mừng bác ah.
Phòng mới của em đây ạ:

Đính kèm

• phong nghe nhac moi.jpg
    phong nghe nhac moi.jpg
    38.3 KB · Xem: 127
  • phong nghe nhac moi1.jpg
    phong nghe nhac moi1.jpg
    45.7 KB · Xem: 122
  • my room.jpg
    my room.jpg
    34.6 KB · Xem: 118

khungkhiep

Chúc mừng Hoàng nhé. Phòng mới nhà đẹp mà chơi HD thì nhất rồi.

Anh vẫn còn giữ mấy DVD nhạc dự định tặng Hoàng đây.

Thân

loveBasso

Member

Bác nào thích nghe nhạc từ ổ cứng thì sắm thêm cái DAC rời loại tốt, nghe nhạc hay hơn rất nhiều.
Em mê stereo nên phần DAC được chú ý hơn. DAC mới của em:

Đính kèm

• dac e D30.jpg
    dac e D30.jpg
    39.3 KB · Xem: 149

leepham

Well-Known Member

:| Bác ơi sao ko edit lại quăng hết lên trang 1 , với lại làm 1 pic tổng quát rồi hình to to lên nữa bác ơi nhu vậy hơi khó xem tí :D
Em cũng có dịp thử con Vel rồi nghe đã thiệt :D đang trông ngóng khi nào co dk đổi lên con Vel

Chỉnh sửa lần cuối:

loveBasso

Member

:| Bác ơi sao ko edit lại quăng hết lên trang 1 , với lại làm 1 pic tổng quát rồi hình to to lên nữa bác ơi nhu vậy hơi khó xem tí :D
Em cũng có dịp thử con Vel rồi nghe đã thiệt :D đang trông ngóng khi nào co dk đổi lên con Vel

Không hiểu sao hình em post lên lại bé xíu như vậy.
Khi nào rảnh em sẽ chụp hình tổng quát giới thiệu với anh em.
Bác thích sub thì nên nghiên cứu Velodyne, hãng này chuyên sản xuất sub nên chất lượng âm thanh rất tốt. Nghe rất êm, không có cảm giác như bị tra tấn như khi chơi những sub chất lượng kém!

leepham

Well-Known Member

Không hiểu sao hình em post lên lại bé xíu như vậy.
Khi nào rảnh em sẽ chụp hình tổng quát giới thiệu với anh em.
Bác thích sub thì nên nghiên cứu Velodyne, hãng này chuyên sản xuất sub nên chất lượng âm thanh rất tốt. Nghe rất êm, không có cảm giác như bị tra tấn như khi chơi những sub chất lượng kém!

Em up hình = photobucket ko àh ít khi nào bị lỗi vặt lắm :D
Sub Vel e nghe wa rồi rất thích :) đợt mua ko co hàng nên lấy con B&W608 nghe cũng được nhưng Vel vãn thích hơn hết :D có lúa thóc e đổi nó ngay . Mà con sub bác Model gì vậy
Đợt trước e nghe con này thấy nó ỗn lắm :D Không biết Sub bác model ?

Đính kèm

11.4 KB · Xem: 123

loveBasso

Member

Sub của em là Servo -F1200R-B, dòng này sản xuất tại Mỹ.

andy

Member

Cặp bài trùng với bác Andy đây mà, hôm nay mới thấy bác show hàng. Đã ngưỡng mộ bác từ lâu.

Hi bác chủ, hôm nay em mới biết cách mò vào tận đây. ai ngờ lại gặp người quen b-(. Cái phòng ăn chơi mới của anh như thế nào rồi ah, có gì mới nữa k?? Em mới tiễn Itad 48 đi rồi ( Bị bác Sơn nuixanh cướp mất rồi.), đợi anh lâu quá.Em đã rước về em mới PopCorn C200 rồi,. Rất hày lòng với em nó. Hôm nào lên em thưởng thức nhé.
@ Xitrum bác biết rành tụi em thế, k biết em đã có từng diện kiến với bác lần nào chưa vậy?

minizip

Member

sub velodyne mua ở đâu bác nhỉ
hay ship từ mĩ về ạ :D

loveBasso

Member

Hi bác chủ, hôm nay em mới biết cách mò vào tận đây. ai ngờ lại gặp người quen b-(. Cái phòng ăn chơi mới của anh như thế nào rồi ah, có gì mới nữa k?? Em mới tiễn Itad 48 đi rồi ( Bị bác Sơn nuixanh cướp mất rồi.), đợi anh lâu quá.Em đã rước về em mới PopCorn C200 rồi,. Rất hày lòng với em nó. Hôm nào lên em thưởng thức nhé.
@ Xitrum bác biết rành tụi em thế, k biết em đã có từng diện kiến với bác lần nào chưa vậy?

Hi Andy.
Popcorn cho hình ảnh đẹp hơn nhiều không? Cuối năm nay mình sẽ mua máy chiếu nên đang lăn tăn, có lẽ mua luôn cái giống của Andy hoặc Dune Max luôn cho đẹp. Tuần này mình ghé xem HDP mới nhé:">

andy

Member

Hi Andy.
Popcorn cho hình ảnh đẹp hơn nhiều không? Cuối năm nay mình sẽ mua máy chiếu nên đang lăn tăn, có lẽ mua luôn cái giống của Andy hoặc Dune Max luôn cho đẹp. Tuần này mình ghé xem HDP mới nhé:">

Về HD thì em mù tịt , chỉ chơi theo cảm tính và ý thích. vã lại bên đây toàn là cao thủ HD k ah. em k dám phán bậy đâu anh ơi. :D

xitrum8x

Active Member

Gặp gỡ thì chưa bác ạ, trước đây em cũng mê B&W nên có tham khảo bên vnav mới nhận ra cao thủ ấy mà.

andy

Member

Gặp gỡ thì chưa bác ạ, trước đây em cũng mê B&W nên có tham khảo bên vnav mới nhận ra cao thủ ấy mà.

Em có là cao thủ gì đâu bác ơi, chẳng qua mê món này nên nên tìm hiểu và nghe ké nhiều thôi ah.

Bên trên