Bộ dàn HD xem phim nghe nhạc của em.! 2013

hoangvankien

Active Member
Trước tiên em xin chân thành cảm ơn các bác đã bớt chút thời gian đọc cũng như xem chủ đề này của em! Hjhj thực tình bộ dàn của em so với dàn của các bác trên này cũng không thấm thía vào đâu có thể nói là còn rất rất thiếu. Nhưng thui thì cũng cùng sở thích với các bác cùng bước chân vào con đường đầy gian nan đau khổ này! Em cũng xin mạn phép các bác được show bộ dàn nhỏ này của em! Vì là lần đầu tiên post bài ở mục này cho nên không tránh khỏi thiếu sót mong các bác thông cảm! Em xin giới thiệu sơ qua về bộ dàn của em ah!
P/s: Bộ dàn 2 kênh này em định tính nâng cấp dần ạ. Em cũng học theo một số bác ở trên này là do chưa có tiền để nâng cấp toàn bộ cho nên em sẽ chơi theo chiến lược nâng cấp dần từng thứ
Kế hoạch từ giờ đến cuối năm là nâng cấp thêm một em SUB khoảng 7TR và một em AVR khoảng từ 10-15TR rất mong nhận được ý kiến đóng góp của các bác về 2 e trong khoảng giá trên. Nhu cầu của em là xem phim nghe nhạc 50/50 ạ. Thanks các bác trước nhé!

1. TV LG 42LA6620 3D - 16.7TR
1. Dune Base 3D - 6.4TR
1. HDD Seagate 1.5TB - 3.2TR
1. HDD WD 2TB - 2.4TR
2. Loa Bose 101 (Made in USA) - 2.2TR
2. Loa SAS S300 - 2TR
1. Amply Panamax 203N 2.2TR
1. Đầu Karaoke california 1TR
1. Đầu VTC HD 3.7TR

Nâng cấp lần 2: 12/09/2015

1. Thay em Amply Danino DK 2003 => Thành em Amply Jarguar 506HI
2. Thêm em Laptop Dell N5548 để thi thoảng hát hò + với công việc

Dự kiến lần sau sẽ là hai em loa SAS kia! Còn khổ dài dài các bác nhỉ???

Nâng cấp lần 01

1. Amply Panamax 203N => Amply Danino DK 2003
2. TV LG 42LA6620 3D => Sony 50W800B
3. Denon 1312XP
3. Kệ khác chiều dài 2,4m cũ 1.9m

Bộ cũ của em:

[URL=http://s1070.photobucket.com/user/hoangvankien/media/20131201_112050_zps6155538a.jpg.html]

Chỉnh sửa lần cuối:

hoangvankien

Active Member
Ðề: BỘ DÀN HD XEM PHIM NGHE NHẠC CỦA EM! 2013

thỏa mãn là được rồi bác ạ &^&
Hjhj dạ vâng em cảm ơn bác! Thực ra thì phần nhìn em thấy cũng tạm ổn riêng phần nghe thì chưa có j bác ah! Chỉ để nghe tạm được thui chứ không hay lắm hjhj!

NghiaBienHoa

Well-Known Member

chúc mừng bác có bộ giải trí tốt, loa treo hơi thấp đó bác! Like cái tủ sắt của bác. Thanks bác chia sẻ

Minhsur

Banned

Chúc mừng bác dấn thân vào cõi đam mê này... Có cái tủ sắt kia là nhanh chóng bác sẽ có đủ đồ chơi HD.

CuQuang9x

Active Member

Em thích mỗi con Hòa Phát Pro kia thôi :D

hoangvankien

Active Member

Dạ em cảm ơn các bác nhiều lắm ạ. Hjhj các bác like cái tủ sắt nhà em hơn bọ dàn ạ. Pun wa. Hjhj e đùa thui gấu e nó không khoái cái khoản này thành thử ra cái tủ sắt có mà không làm gì được các bác ạ. Toàn tự đầu tư từ ngân quỹ riêng thôi. Các bác có giống em không ạ.

Hai Scm

Active Member
Re: BỘ DÀN HD XEM PHIM NGHE NHẠC CỦA EM! 2013

Phần nhìn của bác là chuẩn rồi, phần nghe bác thấy phê là được... dư dả tiền bạc thì nâng cấp thêm thôi... Chúc mừng bác có cõi riêng để thưởng thức HD...

VThanhgtvt

Well-Known Member

Kết nhất cái két của bác chủ... :D

Chúc mừng bác chủ có dàn gọn - đẹp. Cái két sắt hoành tráng quá.

Vendetta™

Chúc mừng bác chủ. Thíck nhất em Dune Base.

hoangvankien

Active Member
Ðề: Re: BỘ DÀN HD XEM PHIM NGHE NHẠC CỦA EM! 2013

Phần nhìn của bác là chuẩn rồi, phần nghe bác thấy phê là được... dư dả tiền bạc thì nâng cấp thêm thôi... Chúc mừng bác có cõi riêng để thưởng thức HD...
Dạ vâng em cũng đang tích cóp gom thóc lúa dần bác nè! Lương được cái một phần đưa gấu một phần để lại tích phục vụ cho cái vụ máu me này hjhj!

hoangvankien

Active Member

Chúc mừng bác chủ. Thíck nhất em Dune Base.
Hjhj dại Em dunne Base này gian nan lắm em mua 2 con 1 con bị đổi do xem 3D nó cứ giật hình. Đổi em 2 vẫn vậy! Mấy bác bắt bệnh bảo do cái USB gắn ngoài 1.5TB của em có vấn đề thế là em đầu tư thêm em khác WD 2TB chạy ngon lành cành đào bác ah! Xem 3D bằng em này có chiều sau lắm! Tạm bằng lòng với những gì em nó đem lại!

Vendetta™

Hjhj dại Em dunne Base này gian nan lắm em mua 2 con 1 con bị đổi do xem 3D nó cứ giật hình. Đổi em 2 vẫn vậy! Mấy bác bắt bệnh bảo do cái USB gắn ngoài 1.5TB của em có vấn đề thế là em đầu tư thêm em khác WD 2TB chạy ngon lành cành đào bác ah! Xem 3D bằng em này có chiều sau lắm! Tạm bằng lòng với những gì em nó đem lại!

3D với em này thì ngọt quá mức rùi. Mừng bác chủ! :-bd

Niềm đam mê thì kg bao giờ có giới hạn nhé,miễn mình cảm thấy thoả mãn là được rồi.xin chúc mừng bạn

meocon

Well-Known Member

Có 3 tấm hình vậy bác :) , thêm nữa đi

camuts

Member

Chúc mừng bác.....miễn là mình đã có đam mê về HD....em like cho bác cái giá đựng dầu nhớt....

hoangvankien

Active Member

Có 3 tấm hình vậy bác :) , thêm nữa đi

Hehe bác mèo ah! em xử lý tốt vụ dune base rùi! H chạy ngon lành cành đào cả ổ cứng gắn ngoài luôn bác ah! là do cái dock của USB trước không cấp đủ nguồn nên nó bị giật bác ah!

---------- Post added 02-12-2013 at 17:42 ----------

Chúc mừng bác.....miễn là mình đã có đam mê về HD....em like cho bác cái giá đựng dầu nhớt....

Hả bác chơi khó em! vì công ty em là nhà phân phối Dầu nhớt Castrol Bp bác ah! xe bác hết nhớt alo em nhé hjhj!

Bên trên