Bộ dàn HD xem phim nghe nhạc của em.! 2013

pioneer700

Ðề: BỘ DÀN HD XEM PHIM NGHE NHẠC CỦA EM! 2013

Dạ em cảm ơn các bác nhiều lắm ạ. Hjhj các bác like cái tủ sắt nhà em hơn bọ dàn ạ. Pun wa. Hjhj e đùa thui gấu e nó không khoái cái khoản này thành thử ra cái tủ sắt có mà không làm gì được các bác ạ. Toàn tự đầu tư từ ngân quỹ riêng thôi. Các bác có giống em không ạ.

Bệnh này cũng dễ trj thôi, cơ bản phải dùng đúng thuốc.:))
Bác thử hỏi xem trên diễn đàn này có nhiều bác có những bộ giàn rất ngon, bác lân la làm quen, đến ngắm nghía xem và nghe thử, rồi nhân hôm nào đẹp trời, thời tiết trong lành dễ chịu thì cho Gấu đến cùng để phải .... lác mắt ra! Đồng thời nhờ thêm ngoại công là các bác đó tán thêm cho một ít. Đảm bảo sau một vài buổi như thế thì có khi Gấu nhà bác lại máu hơn cả bác ý chứ! =))

forever_rock

Active Member

Đồ đẹp, gọn gàng nhưng e có ý kiến nhỏ là phòng hơi tối và có cảm giác lạnh. Bác bố trí thêm đc ngọn đèn vàng nữa, ko gian sẽ ấm , ngồi xem hd cũng thích hơn

hoangvankien

Active Member

Đồ đẹp, gọn gàng nhưng e có ý kiến nhỏ là phòng hơi tối và có cảm giác lạnh. Bác bố trí thêm đc ngọn đèn vàng nữa, ko gian sẽ ấm , ngồi xem hd cũng thích hơn

Bác giỏi thật đúng như bác nói lun ah! Thực ra thì lúc đầu mua đồ trong nhà em chưa tính hết cho nên màu sắc các đồ vật trong nhà không đồng nhất. Bộ bàn ghế cổ, cùng với chiếc kệ TV em định thay rùi bác ah! Tiếp thu ý kiến của bác và sẽ làm quả đèn vàng vào cho nó ấm áp thanks bác tư vấn nhé. Khi nào sắm đủ bộ HD hoàn chỉnh em sẽ show lại hjhj!

wolfs

Chúc mừng bác dấn thân vào cõi đam mê này... Có cái tủ sắt kia là nhanh chóng bác sẽ có đủ đồ chơi HD.

fanbose

Chúc mừng bác chủ có dàn gọn - đẹp

nabinh

Member

chúc mừng bác dấn thân vào con đường nghiện ngập này, hê hê

theaminh81

Well-Known Member

nâng hai cái suround lên cao tí đi pác, hihhih, để dưới thế thì đầu gối nó nghe được hiệu ứng thôi, chúc mừng pác bước chân vào con đường đầy khổ ải

bác hoangvankien có bộ dàn đc đấy nhưng update cái case đi mấy h còn dùng win xp next sang win 7 đi

hoangvankien

Active Member

nâng hai cái suround lên cao tí đi pác, hihhih, để dưới thế thì đầu gối nó nghe được hiệu ứng thôi, chúc mừng pác bước chân vào con đường đầy khổ ải

Dạ vâng! hjhj mà lên khoảng bao nhiu nữa là vừa hả bác?

RF7II

Member

cái kệ TV của bác ngon quá :D

Transformer

Member

em là em kết em "sub" Hòa Phát của bác lắm ý :D

minhphuongmp

Kết " Bộ âm ly " két sắt thương hiệu Hòa Phát :v
Chúc bác luôn thành công

hoangvankien

Active Member

em là em kết em "sub" Hòa Phát của bác lắm ý :D

Bác lại động vào lỗi đau của em rùi lại kết Hòa Phát nữa huhu tủi thân quá!

---------- Post added 13-12-2013 at 20:20 ----------

Kết " Bộ âm ly " két sắt thương hiệu Hòa Phát :v
Chúc bác luôn thành công

Có bác động viên em! dạ em cảm ơn các bác nhìu ah hjhj! chúc các bác thật nhìu sức khỏe!

manman007

Bộ dàn trang trí rất gọn gàng , like cái két sắt của bác hơn kakaka , hay bác chủ lấy trong két sắt ra tầm chục thẻ màu "vàng vàng" làm 1 dàn cho xôm tụ đi bác ........

Cuối năm làm cái dàn vậy hoành tráng rồi bác, chúc bác vui với đam mê của mình.

P/S : Yêu cái tủ sắt nhà bác :))

tamtai

Sao không thấy admin tong hợp bộ dàn của năm 2013 nhỉ, nếu có chắc bộ này vào danh sách.

Bên trên