BỘ DÀN XEM PHIM 3 D và NGHE NHẠC HÁT KARAOKE của NHÀ NGHÈO tại ĐỨC !

Ðề: BỘ DÀN XEM PHIM 3 D và NGHE NHẠC HÁT KARAOKE của NHÀ NGHÈO tại ĐỨC !

Trước tiên em xin chào toàn thể anh chị em HD VIETNAM và xin được chia sẻ với toàn thể mọi người về mấy thứ đồ chơi chắp vá hổ lốn hầm bà làng của em !

chào bác bác có bộ HT tuyệt quá mà bác có dùng âm thanh 5.1 hay 7.1 ko ạ vì e thấy bác có mấy loa khủng quá

H 9999

Active Member

chào bác bác có bộ HT tuyệt quá mà bác có dùng âm thanh 5.1 hay 7.1 ko ạ vì e thấy bác có mấy loa khủng quá

em không chơi 5.1 hay 7.1 bác ak ! em đang chơi 9.2 bác ak ! đấu chuyển pres lên 11.2 rồi nhưng mà em đang chuẩn bị nâng cấp lên 11.2 với video 4K ! loa cũng bình thường mà bác công suất có 300 w 1 thùng dải tần 25-65.000 Hz ! còn SUB thì 600 w 1 con thôi khủng gì đâu !

dungsin_lqd

Well-Known Member

--Bữa nào em vác dàn máy em qua Đức đấu với bác...chấp bác nữa đường công suất và 11.2 hay bao nhiêu "chấm" cũng được.

H 9999

Active Member

--Bữa nào em vác dàn máy em qua Đức đấu với bác...chấp bác nữa đường công suất và 11.2 hay bao nhiêu "chấm" cũng được.
:D :D e chơi gia đình và mới bắt đầu cuộc chơi thôi...sao dám thi thố đấu điếc với ai bác ơi ! mong đc anh em giao lưu học hỏi nhau thôi chứ ! bác mà thích đấu thì gặp bọn audio tuning đấy..... không thì ra cổng triển lãm hiend thế giới đang tổ chức ở ĐỨC có nhiều hãng khắp thế giới quy tụ tha hồ mà thách đấu :D :D

ngon lãnh cành đào......................

H 9999

Active Member

chào các bác ! có bác nào chơi mấy em marantz av 8801 với mm 8077 và U 7007 với MM 7025 chưa ạ ?????????? em chơi YAMAHA 9.2 mãi rồi giờ đang định đổi lên MARANTZ 11.2 cho nó đồng bộ với bộ 2 kênh đang dùng ! ko biết liệu có ổn không các bác ?????

winterfell101

Well-Known Member

con này xem phim có tên tuổi j ko bác Hà :D

H 9999

Active Member

con này xem phim có tên tuổi j ko bác Hà :D

a thấy khoai tây ngợi ca mà chú ! nhưng nghe thử ở showroom mãi rồi cũng ngon ! nhưng mà đang hóng xem a e nào chơi rồi chia sẻ thêm để học hỏi trước khi xuống tay chú ak ! bộ 11.2 của YAMAHA CX A và MX A 5000 còn rẻ hơn bộ này chú ak

huynhtv

Active Member

Chơi bộ Marantz này chắc hay lắm nhỉ ? Tiền cũng hay nữa .

hunghdvt

Member

Dàn hoành tá tràng wa'. hic hic chịu không nổi
Ở Đức thì mua đồ âm thanh nên mua ở đâu bác, em muốn hỏi ba cái phụ kiện như dây rợ, jack cắm này nọ đó mà. Vì có thằng cháu đang học bên đó, nó sắp về rồi nhờ nó mua ít đồ, nhưng không biết nên mua đồ gì bên đó. Mong bác tư vấn giúp. Thanks

H 9999

Active Member

Dàn hoành tá tràng wa'. hic hic chịu không nổi
Ở Đức thì mua đồ âm thanh nên mua ở đâu bác, em muốn hỏi ba cái phụ kiện như dây rợ, jack cắm này nọ đó mà. Vì có thằng cháu đang học bên đó, nó sắp về rồi nhờ nó mua ít đồ, nhưng không biết nên mua đồ gì bên đó. Mong bác tư vấn giúp. Thanks

rất nhiều chỗ ! hàng ngàn cửa hàng hiend ! loại gì cũng có ! quan trọng bác cần mua từng loại gì thì em chỉ cho ! chứ thằng cháu nó có phải dân mê audio ko nữa thì lại là chuyện khác ! bác thích gì thì em tìm cho bảo cháu bác gửi tiền thẳng vào hãng và nó chuyển về chỗ thằng cháu ấy là đc !

hunghdvt

Member

Em sợ làm tràn lan Topic của bác nên em đã inbox cho bác. Mong hồi âm của bác.
Cám ơn bác.
Thèm cái dàn của bác quá đi mất thôi.

H 9999

Active Member

đã inbox rồi đấy ! dàn cỏ úa mà bác ! cám ơn bác đã ghé thăm chúc bác và gd luôn vui và có một bộ đồ chơi như ý

H 9999

Active Member

hôm nay có thêm đồ chơi mới lên khoe tiếp với các bác mong các bác đừng gạch đá nhé ! em thích xem ca nhạc vàng asia. thuy nga và cả xem phim nữa nên đã quyết định nâng cấp bỏ bộ yamaha 9.2 ra và quyết định nâng cấp bộ marantz cho đồng bộ với 2 kênh và nâng thêm tí chất lượng... hình ảnh 4 K và âm thanh vòm 11.2 ! tivi 4 K chưa mua nhưng chắc sẽ mua trong ngày gần nhất ! đầu UD 7007 định lấy nhưng hết hàng thôi dùng tạm con 5007 đổi sau có khi lên 9+++

H 9999

Active Member

hôm nay em làm quả H9999 Audio gắn lên mời các bác chém

anhkhoa04

Banned

nhìn đống này giống hàng triển lãm quá

HoangGlory

Active Member

Dàn stereo hay, dàn xem phim thì em thấy bộ surround chưa tương xứng với rec.

H 9999

Active Member

Dàn stereo hay, dàn xem phim thì em thấy bộ surround chưa tương xứng với rec.

chiều nay em dỡ hết đống bose cho nó vào xó nhà rồi...và mua mấy loa này làm surround nghe phê cực cùng dòng với con front to vật kia luôn....chương trình tiếp tục sẽ lại 2 quả sub mỗi con 600 w nữa và con center to to một tí là chiến ngon. tầm 5-6 trăm w một con là ok ! sur thì cần độ 100 w là ổn ko cần to quá !

ktypro

Active Member

nhà nhìn như đại lý audio :-j

Bên trên