BỘ DÀN XEM PHIM 3 D và NGHE NHẠC HÁT KARAOKE của NHÀ NGHÈO tại ĐỨC !

H 9999

Active Member
Ðề: BỘ DÀN XEM PHIM 3 D và NGHE NHẠC HÁT KARAOKE của NHÀ NGHÈO tại ĐỨC !

Hàng ngon ko có gì phải bàn. Nhưng em nghĩ phòng 45m2 thì bác bố trí máy chiếu mới xứng.

cám ơn bác ! nhưng em lại thích màn tivi hơn bác ợ ! màu sắc các thứ vẫn chuẩn hơn chiếu màn ! kể ra cái 55 in vẫn bé ! hôm vừa rồi đi mua hộ cho người nhà 2 cái 65 in dòng SAMSUNG UE 65 ES 8090 LAI THẤY CÁI NHÀ MÌNH BÉ...MÀ GIỜ CÁI 9090 75 IN XEM MỚI THÍCH ! ẢNH ĐẸP MÀ TIỆN ÍCH CŨNG CHUẨN ! HỒI ĐẦU NĂM 2012 MUA NÓ K CÓ CÁI TO CHỈ CÓ 55 LÀ TO NHẤT Ở CÁI DÒNG NÀY NÊN PHẢI MÚC.CHỨ GIỜ MÚC CÁI TO XEM VẪN SƯỚNG ! khoảng cách ngồi tới tivi xoay lại hướng là ngon ! phòng em chiều dài 10 mét ! còn như hiện tại để chiều ngang thì chỉ dc 4.5 mét thôi !
nhưng sau này nếu có dk chơi cái máy chiếu như bác nói cũng hay ! cái máy chiếu nhiều K ấy cũng ác đấy...giờ chơi tạm tivi đã !

H 9999

Active Member

xe dep qua bien cung dep moi~ lay bien nay` hi ben duc co dat ko?nhung ma` nhung 2 cai ha ban thich the

cám ơn bác ! xe bình thường mà bác ! nên em mới lắp thêm âm ly và loa cho chúng nó ! để đi đường nghe cho đỡ buồn nhiều khi chạy cả ngàn km 1 ngày ko có nhạc nhẽo như ý thì buồn ngủ lắm ! còn biển cũng bình thường mà bác ...em lấy mấy số ấy để nhớ cho dễ bác ợ !

H 9999

Active Member

ôi nhà bác nghèo quá, ước gì em cũng nghèo như thế =)), hàng khủng quá rùi, ở nước ngoài mà nhà rộng thế thì thích nhỉ, chúc mừng bác nhé, dàn của bác đẹp lắm, đáng để anh em học hỏi!

cám ơn bác ! nhà em trong nhà 86 mét 3 phòng 1 phòng khách 2 phòng ngủ bác ợ ! chưa có trẻ con có 2 người lớn thôi ! sau này con cái thì chắc là vừa ! cả vườn nhỏ nhỏ xinh xinh hơn trăm mét nữa ! với em thế cũng rộng rồi ! bên em nhiều nhà cũng rộng ! tùy thành phố tùy gia đình bác ak ! người nhà em nhiều gia đình bên này và bạn bè họ còn chơi mấy ngàn mét chứ cái con con như của em thì nhằm nhò gì đâu ! có người họ có điều kiện xây dựng cả phòng nhảy riêng cũng hơn trăm mét vuông ! phòng KARAOKE xem phim cũng gần trăm mét.... nói chung tùy bác ak ! không phải ở nước ngoài thì nhà bé đâu bác !
em chỉ thấy ở HỒNG CÔNG chẳng hạn đất chật người đông nên họ xây nhà bé nhỏ hơn âu châu ! đại đa số người VIỆT ở đó nhà bé ! chứ bên này nhà cửa đất đai nó rộng thênh thang mà !

gtdu1973

Ôi em khoái con SL550 của bác quá, đạp chắc phê lắm bác nhỉ. Trước em cũng có con IS250C đạp mấy giây lên 100 đã thấy phê lắm rồi, tình hình kinh tế khó khăn đành phải chia tay em nó mà tiếc đứt ruột. Em cũng mê tốc độ lắm, cả 2 bánh và 4 bánh mà giờ già rồi nên diềm đạm lại rồi hehe.
Dàn của bác khủng quá, nhiều người ở VN mơ hoài ko tới trong đó có em :D

H 9999

Active Member

Ôi em khoái con SL550 của bác quá, đạp chắc phê lắm bác nhỉ. Trước em cũng có con IS250C đạp mấy giây lên 100 đã thấy phê lắm rồi, tình hình kinh tế khó khăn đành phải chia tay em nó mà tiếc đứt ruột. Em cũng mê tốc độ lắm, cả 2 bánh và 4 bánh mà giờ già rồi nên diềm đạm lại rồi hehe.
Dàn của bác khủng quá, nhiều người ở VN mơ hoài ko tới trong đó có em :D

cám ơn bác đã ghé thăm và chia sẻ ! thú thật với bác em thì em mê xe cộ là số 1 sau đó mới âm thanh...giờ em mới tập tọe chơi thôi mong anh em góp ý chia xẻ để em học hỏi kinh nghiệm ! mấy thứ đồ âm thanh kia em tận dụng đồ cũ và mua thêm mấy thử hàng cỏ ấy mà bác ! con kia của em bt mà bác... đẹp phải MAC LAREN roadstar với lại LOTEC chứ dòng này vẫn bình dân thôi bác ! nhưng nó uống cũng ác bác ợ ! chạy mùa hè thôi chứ mùa đông phải chinh chiến mấy em 9999 kia ! mấy em 9999 kia cũng TDI 3 đỏ , đạp phát cũng vọt luôn !

ước gì cũng phấn đấu được "nghèo" như bác chủ

lemboo

Active Member

phụ kiện nhiều quá ha

roonmu

Hỏi khí không phải, một năm bác kiếm được bao nhiêu eu :D

H 9999

Active Member

Hỏi khí không phải, một năm bác kiếm được bao nhiêu eu :D

chào bác ! bác hỏi thế thì em chịu ! với lại em cũng k thể nói đc bác ak ! đó là vấn đề tế nhị ! bọn em làm kinh doanh thì như đi câu....lúc đàn cá to...lúc thì chả câu đc con nào... nói chung tùy thời gian bác ạ ! ko thể có con số cụ thể đc nhưng mà cũng đủ sống bác ak !

Thiên Khốc

Nhà bác quá nghèo,giàn 3D hơi "xấu"

H 9999

Active Member

Nhà bác quá nghèo,giàn 3D hơi "xấu"

vâng cám ơn bác có lời góp ý ! em cũng thấy xấu, quá xấu ! nhưng mà nhà nghèo nên tạm tận dụng đồ cũ cóp nhặt ghép với nhau để dùng tạm đã ! khi nào có thóc em múc bộ hoành tráng mới được ! giờ có nhiều bộ ngon lắm nhưng mỗi tội ko có thóc !

nguyenvinh1973

Well-Known Member

du bist nicht arm

myozuka

Member

du bist nicht arm

Bác chả nghèo tí nào cả :))

hhiihihh ich bin richtig arm wie eine Kirche Maus ! drotzdem vielen Dank für deinen Besuch ! Viel Spass !

hi hi hi, em nghèo thật mà, nghèo như con chuột trong nhà thời vậy. Cám ơn bác đã ghé thăm! Chúc bác vui vẻ!

Em dịch như google translate các bác nhỉ :))

daosoai23

Member

Ước gì em cũng nghèo được như Bác, nhìn cái dàn của Bác mà thèm chảy nước miếng.......ôi cái nghèo của Bác....:((

maison67

Well-Known Member

Dàn âm thanh này mở hết công suất chắc chẳng khác gì vũ trường hay bar nhỉ? Nghe nhạc, xem phim mà trong nhà có rượu nữa, đã quá... Trong xe cũng có một dàn cũng dữ dằn, vừa chạy, vừa nghe nhạc mà "cắn một quả" bảo đảm sẽ lắc lư hơn cầu thủ bóng đá Huy Hoàng của đội tuyển VN ta! Nhà nghèo, được trang bị như bác có vạn người mơ! Tui khoái mấy chai RƯỢU của bác!

H 9999

Active Member

Bác chả nghèo tí nào cả :))

hi hi hi, em nghèo thật mà, nghèo như con chuột trong nhà thời vậy. Cám ơn bác đã ghé thăm! Chúc bác vui vẻ!

Em dịch như google translate các bác nhỉ :))

cám ơn bác đã dịch ! cũng tạm nhưng mà thế thì chết em hihihihihi ! ko phải trong nhà thời...mà em nói là nhà THỜ ! ý em là : trong nhà thờ thì có tượng chúa toàn bằng đá bằng sứ bằng kim loại...mà có ít tượng đâu có nhiều lắm đâu...với lại toàn vật liệu khó xơi...nên đói lắm.... CHUỘT phải chui chĩnh gạọ mới sướng bác ak...KAKAKAKA ! đó là câu thành ngữ tiếng việt chỉ nên dich là : nghèo kiết xác , NGHèo xơ nghèo xác..... THÌ CHUẨN HƠN BÁC Ợ ! cám ơn bác đã dịch ! vài dòng chia sẻ thôi đừng ném đá nhá hhihiih !

H 9999

Active Member

Dàn âm thanh này mở hết công suất chắc chẳng khác gì vũ trường hay bar nhỉ? Nghe nhạc, xem phim mà trong nhà có rượu nữa, đã quá... Trong xe cũng có một dàn cũng dữ dằn, vừa chạy, vừa nghe nhạc mà "cắn một quả" bảo đảm sẽ lắc lư hơn cầu thủ bóng đá Huy Hoàng của đội tuyển VN ta! Nhà nghèo, được trang bị như bác có vạn người mơ! Tui khoái mấy chai RƯỢU của bác!

ờ dân bay cắn xong mà có quả BASS đây giật thì cũng phê ! nhưng em ko phải vậy...đơn giản là em thích tiếng TRẦM thôi bác ! nhiều khi nghe tức ngực xả stress tí thôi bác ! nhiều khi bọn em cùng với mấy người bạn đi du lịch , xe em thì xoay ghế được 360 độ ! xoay ra xong bấm bàn phụt lên bàn ở giữa rồi mấy hàng ghế quay vào nhau thành 1 bàn vừa uống bia rượu vừa nghe nhạc vừa đánh tá lả cũng đỡ buồn hơn bác ! trên xe lúc nào cũng có tủ lạnh du lich của xe nên chuyện bia rượu lạnh sương mù lúc nào cũng có vô tư luôn bác ! cám ơn bác đã ghé thăm !

gặp đúng tay chơi thứ thiệt rồi . bác chủ ngoài mê đồ hiend ra chắc là fan của táo hả ?

H 9999

Active Member

gặp đúng tay chơi thứ thiệt rồi . bác chủ ngoài mê đồ hiend ra chắc là fan của táo hả ?

bác quá khen ! cám ơn bác ! em cũng thích ăn táo và cưỡi ngựa ! nhưng mới hay ăn táo thôi còn ngựa thì chắc phải đi cày đã ít nữa nhiều thóc thì em sẽ tậu 1 con ngựa ! nếu là đàn ông thì chắc ai cũng mê công nghệ và xe cộ đúng không bác ! âm nhạc cũng rất quan trọng trong cs của mỗi chúng ta....dùng táo e dùng nhiều loại nhưng thấy nó khá ổn định ... nói chung luôn dành nhiều cảm tình hơn cho táo ! em chỉ thích ăn thừa...táo đã bị cắn mất một miếng hiihihih !

Bên trên