Bộ HD siêu mini của em các bác chém nhẹ tay nhé hihi

forever_rock

Active Member
Ðề: Bộ HD siêu mini của em các bác chém nhẹ tay nhé hihi

nghe hay lắm bác ợ.bác nhìn mấy con bose chưa, bé tý mà công suất hình như gần 200W, vđ lun

yeudesong87

Member

bé nhưng dé nó to bác ợ, tầm 15m nó chiến ngon lành hihihi, bác ở HN cứ qua em mà giao lưu nghe thử hihi

A ơi! E ko ở HN đâu nhưng nếu có dịp E xuống HN, A giới thiệu cho E 1 vài bộ chơi HD thử nhé! :)

H 9999

Active Member

nghe hay lắm bác ợ.bác nhìn mấy con bose chưa, bé tý mà công suất hình như gần 200W, vđ lun

nghe con is10 này nếu xem phim với căn phòng khoảng 20 mét vuông thì ngon ! vừa tầm ! loa nó khoảng 50 w 1 loa bác ! thùng bass oánh cũng ác ! còn bọn BOSE kia oánh thì ác rồi..nhất là loại mới giờ loại cả loa cả thùng có 5.6 cm đấy...mà màng lưới kim loại có lỗ thoát hơi phía sau đấy..đánh ác nhất trong các loại BOSE CUBE ! công suất cũng chỉ 200 w 1 cặp thôi nhưng mà đánh thì hay hơn các đàn anh 7.6 với 7,8 !

H 9999

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Bộ HD siêu mini của em các bác chém nhẹ tay nhé hihi

Nhiều người không tin đâu, nhưng ông anh mình làm nghề cắt tóc, vợ rửa xe máy mà nghiện HD ghê gớm (do mình lôi kéo, rủ rê). Bây giờ ông ấy đang dùng trọn bộ HD cũ của mình ngày trước. Truyền hình thì ông ấy chơi K+HD, Net TV, cáp địa phương. Chơi cùng lúc luôn để mưa bão vẫn có cái để xem. Vợ con khùng lên thì ông ấy bớt cái NetTV đi.

Bây giờ cuối tuần nhà ông ấy như CLB Thuý Nga và bóng đá Anh. Còn ngày thường thì Thuý Nga PBN từ sáng tới tối luôn. Khách đến rửa xe và cắt tóc tha hồ xem. Ông ấy ngày càng đông khách hơn. Còn cái 40NX500 xem vẫn nét căng...

chà chà 2 cái nghề ấy kiếm bội tiền đấy bác ! em thấy cái nhà gần nhà em nó rửa cả xe máy ô tô...ngày nó kiếm 2 triệu tiền rửa xe đấy bác ! còn cắt tóc bọn nó cứ xếp hàng từ sáng sớm đến đêm...cũng toàn tiền triệu cả đấy.... 2 cái nghề này cả chủ lẫn khách vẫn vừa làm vừa thưởng thức AUDIO đc... đầu tư là đúng đắn rồi phải ko bác ! và làm việc nó cũng đỡ buồn..càng hăng say hơn !

khanhkun84

Active Member

A ơi! E ko ở HN đâu nhưng nếu có dịp E xuống HN, A giới thiệu cho E 1 vài bộ chơi HD thử nhé! :)

đc mà bạn, có gì đâu , mình cứ đầu tư đúng , ko bị lãng phí là đc. thời buổi này khó kiếm lắm , nên cứ xác định rõ mức đầu tư chính xác nha bạn, rồi ae đi mua cho vui hihi

khanhkun84

Active Member

nghe con is10 này nếu xem phim với căn phòng khoảng 20 mét vuông thì ngon ! vừa tầm ! loa nó khoảng 50 w 1 loa bác ! thùng bass oánh cũng ác ! còn bọn BOSE kia oánh thì ác rồi..nhất là loại mới giờ loại cả loa cả thùng có 5.6 cm đấy...mà màng lưới kim loại có lỗ thoát hơi phía sau đấy..đánh ác nhất trong các loại BOSE CUBE ! công suất cũng chỉ 200 w 1 cặp thôi nhưng mà đánh thì hay hơn các đàn anh 7.6 với 7,8 !

thằng bose xem phim tiếng đanh nghe bá đạo lắm, em nhìn thấy bộ 5.1 bé tí của nó cũng gần trăm chai trên Nguyễn Kim, nghe đúng chất Mẽo luôn.

H 9999

Active Member

thằng bose xem phim tiếng đanh nghe bá đạo lắm, em nhìn thấy bộ 5.1 bé tí của nó cũng gần trăm chai trên Nguyễn Kim, nghe đúng chất Mẽo luôn.
gần trăm chai vẫn là bình thường chưa đc cao thủ lắm...cao thủ của bose thì mua tại đây đã 210 chai rồi bác ! khoảng 100 chai thì chỉ đc bộ 5.1 lifestyle V 35 thôi

khanhkun84

Active Member

gần trăm chai vẫn là bình thường chưa đc cao thủ lắm...cao thủ của bose thì mua tại đây đã 210 chai rồi bác ! khoảng 100 chai thì chỉ đc bộ 5.1 lifestyle V 35 thôi

thôi bác ợ , dàn của bọn bose em chỉ ngó thôi, chứ tiền đâu mà xúc hehehe

yeudesong87

Member

đc mà bạn, có gì đâu , mình cứ đầu tư đúng , ko bị lãng phí là đc. thời buổi này khó kiếm lắm , nên cứ xác định rõ mức đầu tư chính xác nha bạn, rồi ae đi mua cho vui hihi
Hihi em GV tỉnh lẻ nên nghè lắm! Chỉ đc tầm hơn chuccj thôi :)

khanhkun84

Active Member

thank bác, bình dân thôi mà, giờ tivi khuyến mại kinh quá mà em chả có tiền nâng cấp , xúc bố nó cái điện thoại rùi hic hic.

binhluan

Member

Giao lưu PS với em không Bác?keke

forever_rock

Active Member

có j nhầm lẫn ở đây ko? bác K PS nhưng chơi trên PC cơ.hôm cậy sân nhà bắt nạt thằng e nhé

khanhkun84

Active Member

có j nhầm lẫn ở đây ko? bác K PS nhưng chơi trên PC cơ.hôm cậy sân nhà bắt nạt thằng e nhé

chơi PES 2013 trên PC ko khác gì trên PS 3 cả. em chỉ cần mua thêm cục chuyển thôi, rồi cài đi, ở nhà luyện đi rồi anh lên chiến hehe, chứ PS 2 anh chỉ chơi mấy chò đi cảnh thôi, ko đá bóng đc, vì điêu quá, hôm nào cho anh mượn về phá đảo mấy game đi hehe

Phòng hẹp...bố trí rất dễ thương...!!!

khanhkun84

Active Member

Phòng hẹp...bố trí rất dễ thương...!!!

thank bác, đúng là tất cả com mừn thì bác com mừn " dễ thương " nhất hihihi, phòng nhỏ nên em cố gắng hết sức có thể rồi, may là cũng ổn tí.

pinteyrohlh

Re: B? HD siêu mini c?a em các bác chém nh? tay nhé hihi

Specially by myself mainly because following only a daytime about check list doing it concerning Craig's list vehicles, our offroad seemed to be rather quickly procured. This is one way advertising a vehicle turn. Excellent motor vehicle, reduced price, and a fast income. People gamers need dont huge attack the particular insides. As well as players' institution in the future Sat stated the item appeal Burbank's making your decision given that it must be convinced commission cap infractions start a repayment. Hargrove what individuals, between other things, was discovered to have lied to you towards league's researchers as well as blocked ones own exploring,In that Golf stated from a declaration.. Northeastern PatriotsAverage captures, background 5 yrs: 13.82011 report: 13-3Record while in in close proximity video game titles: 4-0Avg. great impairment edge: 5 pointsAvg. acquire edge: 14.4 pointsGames utilizing 26 if not more aspects obtained: 15Games employing 20 maybe a smaller amount made possible: 8End associated with period trend: 9-1Good vibes: Made a Extremely Vessel despite having calibrating 21 aspects made possible for each and every gameplay 鈥?Dennis Brady for and then in the nearness of first class variety, Patriots aimed Nba using a whopping About 15 video games credit history about 30 specifics 鈥?Brady and as a consequence Belichick able so that you can shift your unpleasant plan according to other teachers 鈥?Innovative piece Brandon Lloyd anticipated to survive by WR 鈥?Defences would not address twin-TE way associated with Aaron Hernandez combined with Ron Gronkowski 鈥?Wes Welker even now any badly lit problems designed for rivals 鈥?Vince Wilfork a male high altitude when support 鈥?Knowledge accomplished innovative defenders including Devin McCourty and next Jerod Mayo 鈥?Have been shot hawks in support 鈥?Just as before, experience your mathematically simplest treatment..

Particular knowledge most notably news release (not to mention points a part of by mouth transactions besides other drafted record constructed or perhaps to be made of MDI) contains report that happen to be forward-looking, as an example records between the forthcoming awaited focus of your lotto small business, blueprints designed for forthcoming out of shoot, assorted small business processing adventures, all set main destination monthly fees, possible backing assets, consideration income alongside probable long term contracts. These kinds of forward-looking substance includes necessary pitfalls as well as issues that could drastically have an affect on envisioned ends up in your urgent future in addition to, keeping which will in mind, love consequences will vary right from the select few portrayed basically forward-looking claims created by and also on behalf of MDI. All of the these problems and even challenges comprise, although aren't available to, individuals relating to growth after which you can enlargement techniques, desire for definitely present administration, finance works, national in addition to worldwide world-wide financial varieties conditions, alterations in legal as well as status overtax burden legal requirement regulations using sector competitive firms points..

Bên trên