Bộ HD siêu mini của em các bác chém nhẹ tay nhé hihi

Ðề: Bộ HD siêu mini của em các bác chém nhẹ tay nhé hihi

Chân loa bác mua ở đâu thế ạ. Em đang kiếm một đôi tương tự mà ko có.

redlouszmk

Mi function la traduzione di questo brano tratto da mrs Dalloway

A vintage lower calf-extender with some up reduce to many quiet diamond remark platform atop stones you must undoubtedly Not be In .jumpinoff.In . The vista is extensive-and illustrative. Summer months plant life softens proof visiting underneath the vista. This along with other regional views in Va and upper New York, in which non-public property envelopes the road, research expanding wooden cropping, growth, mublerry outlet uk and mulberry factory outlet or mulberry sale and subsequent-structure. Who would have recognized from the nineteen thirties the fact that master way of living would so all of the sudden cease to exist which this one half-mile-large corridor from America's earlier will have to be even more expansive mulberry sale and mulberry factory outlet or mulberry sale to produce remoteness later on.

An existing mulberry outlet york and mulberry outlet lower calf-footing after some up and reduced to some found rock observation podium atop rocks you should definitely Cease Injumpinoff." The vista is substantial-and illustrative. Summer season vegetation softens proof of logging at the base of the mulberry sale and Mulberry Factory Outlet or mulberry outlet vista. Doing this along with other close by views in Va and n . Nyc, exactly where confidential acreage is all around the trail, proof developing solid timber collection, progression, and other-structure. That would have acknowledged inside thirties the founder lifestyle would so suddenly cease to exist which this fifty percent-distance-huge corridor from Many recent has to be even larger to give isolation sometime soon.

-------------------------------------------------

free-shipping-wholesale-here

a intoxicate
b redraw
c etiquette
D Shanghai

Mulberry Outlet UK
Mulberry Factory Shop
Mulberry Outlet UK

khanhkun84

Active Member

Chân loa bác mua ở đâu thế ạ. Em đang kiếm một đôi tương tự mà ko có.

em đang còn 1 đôi đây , ngày xưa phải đặt người ta xách tay về mới có đấy bác ợ vì chân sony xấu quá. bác muốn giao lưu thì pm em.

K ơi!t hỏi chút,dạo này t mơi down đc ít phim + phụ đề nữa nhưng ko làm thế nào để xem fim hiện phụ đề Việt đc.Oog có cách nào chỉ t với!!!:(((

forever_rock

Active Member

K ơi!t hỏi chút,dạo này t mơi down đc ít phim + phụ đề nữa nhưng ko làm thế nào để xem fim hiện phụ đề Việt đc.Oog có cách nào chỉ t với!!!:(((
giết gà ko cần dao mổ trâu đâu, để e 4 vấn bác luôn, bác đổi tên phụ đề trùng tên phim, nhớ là cả hai cùng thư mục rồi play thôi, tùy phần mềm có chức năng tự load sub thì bác bật nó lên nhé

forever_rock

Active Member

em đang còn 1 đôi đây , ngày xưa phải đặt người ta xách tay về mới có đấy bác ợ vì chân sony xấu quá. bác muốn giao lưu thì pm em.
e còn 1 cách là các bác ra mua cho e 2 cái đèn ngủ xong tháo bỏ mũ đèn ra, buộc loa làm chân như e đây này. thích thì đấu dây thòng lên bát thêm bóng đèn tròn cho nó rực rỡ

dàn nhà em setup ok chưa? mấy hôm nay anh bận cũng ít ở nhà. xuống đây mà lấy chân này , anh để rẻ cho hehehe
Em cho là con card sound đấy không giải quyết được vụ dts anh ạ. Em quyết định mua HiMedia 910b. Bác xem được không? Thôi thì đâm lao phải theo lao bác ạ. Chứ bộ dàn ngon thế mà âm thanh không có dts thì bực mình lắm ạ.

vinagoh

Well-Known Member

Chúc mừng Bác, bố trí dây chạc cho gọn gàng nữa là ok.
Mà sao #1 không thấy hình Bác nhỉ? Chỉ có link.

khanhkun84

Active Member

Chúc mừng Bác, bố trí dây chạc cho gọn gàng nữa là ok.
Mà sao #1 không thấy hình Bác nhỉ? Chỉ có link.

thank mod, lần đầu em post thì có lên hình lần sau em update thì chỉ lên link, chả hiểu sao nữa, mod chỉnh đc lên hình cho em thì tốt quá hihi, còn vụ dây dợ thì em ko cho gọn đc rồi, phía sau cánh gà thì em thấy dàn nào cũng như nhau hihi, do phòng nữa mod ạ, phòng mà ngon thì em bố trí lại ngay kekeke

---------- Post added 10-01-2013 at 02:55:25 PM ----------

Em cho là con card sound đấy không giải quyết được vụ dts anh ạ. Em quyết định mua HiMedia 910b. Bác xem được không? Thôi thì đâm lao phải theo lao bác ạ. Chứ bộ dàn ngon thế mà âm thanh không có dts thì bực mình lắm ạ.

mua HDP cũng đc thôi, vì con lap cũng hơi đuối thật.

yeudesong87

Member

Hix nhìn kỹ mới thấy bộ của Bác có cả tay chơi PES2 nữa thế mà bữa trước em ko biết! E hỏi Bác đi mua luôn đôi tay :(. E cũng thích bóng lắm chứ.......... Tất bật quá :(

khanhkun84

Active Member

Hix nhìn kỹ mới thấy bộ của Bác có cả tay chơi PES2 nữa thế mà bữa trước em ko biết! E hỏi Bác đi mua luôn đôi tay :(. E cũng thích bóng lắm chứ.......... Tất bật quá :(

mua đôi tay ps2 loại H và cục chuyển PC là đá Pes 2013 trên PC ngon lành rồi, dạo này tớ đang bá đạo môn này lắm hehehe, giao lưu đê.

forever_rock

Active Member

kiểu này là chưa thấy quan tài là chưa nhỏ lệ rồi, ok, để e tầm sư học đạo xong về tiếp bác K nhé

yeudesong87

Member

mua đôi tay ps2 loại H và cục chuyển PC là đá Pes 2013 trên PC ngon lành rồi, dạo này tớ đang bá đạo môn này lắm hehehe, giao lưu đê.
Ở HN. A biết chỗ nào bán chất chất ko? Cho e cái địa chỉ E nhờ thằng e mua 1 đôi để tết này còn có cái mà chơi kaka

forever_rock

Active Member

ui, bác cứ ra mấy shop game uy tín, bảo cho đôi tay H.ngày xưa e mua ở hotgameshop 1 đôi 700k chơi đc 4 năm vẫn rung bần bật

forever_rock

Active Member

mf bi h bác mua mới lam j kiếm đôi cũ khoảng hơn trăm là đc. nhu

khanhkun84

Active Member

ui, bác cứ ra mấy shop game uy tín, bảo cho đôi tay H.ngày xưa e mua ở hotgameshop 1 đôi 700k chơi đc 4 năm vẫn rung bần bật

lên mạng tra hotgame là ra ngay, cửa hàng ngay gần hồ Giảng võ nhé. tầm 800k cả 1 cục chuyển PC nữa. lần trc ae tớ đá 4 tay cũng vui, loạn hết cả lên , nhắng lắm.

---------- Post added 12-01-2013 at 03:38:52 PM ----------

kiểu này là chưa thấy quan tài là chưa nhỏ lệ rồi, ok, để e tầm sư học đạo xong về tiếp bác K nhé

em chỉ cần mua cục chuyển, rồi cài pes 13 ra PC ở nhà luyện đi, ko có thì anh mang ổ cứng wa cài cho, nhanh còn chiến hehehe, anh pờ rồ lắm đấy hehehe

baosanconan

Bộ dàn quá ngon, chúc mừng bác!

Bên trên