Bộ Home Theater mình mới sắm

luciano

Active Member
Ðề: Bộ Home Theater mình mới sắm

Sắm được vài món đồ bằng tiền mình tự làm ra, nghe, nhìn cảm thấy hài lòng là sướng rồi. Chứ như bác luci thì cứ phải nâng cấp suốt ngày chưa chắc đã sướng bằng bác chủ thớt :>

bác lại chọc ngoáy em nhá :))

tại rằng thì là mà.....ngu dại mà bác ^:)^

phunghuutuyen

Chất âm bộ dàn bác chủ thớt tự tìm hiểu thẩm âm nếu đã ưng ý thì nó sẽ hay nhất, amply này ghép loa kia hay hoặc dỡ là theo lỗ tai từng người, nếu không đã có 1 công thức nhất định như 2x2=4. Chưa 1 tài liệu thông tin khoa học nào đưa ra em này phối ghép với em kia là số 1 tất cả vẫn là để ngõ cho chúng ta phối ghép cho vừa cái lỗ tai của chính bản thân ta và có thể cả gia đình ta.

Bác cứ nghe nó vài ba tháng hay có khi vài ba chục năm chưa chắc đã thấy chán. Tôi chơi cặp loa cỏ nghe nhạc gần 30 năm đến nay vẫn hài lòng với nó và không ít anh em bạn lại chơi khá ngạc nhiên vì nó.

Cái kệ nó chông chênh chủ yếu từ 4 cái bánh xe bằng nhựa dõm:

Có 2 phương án khắc phục :

1. Tháo nó ra bỏ đi thay bằng 4 cục cao su đen nhỏ lọai đóng dưới mấy bộ bàn ghế văn phòng.

2. Ra mấy chổ bán xác máy photocopy mua 4 cái bánh xe xịn của chúng nó tháo ra thay vào.

Làm xong 1 trong 2 điều trên vợ chồng bác chủ thớt có leo lên hát hò trên cái kệ cũng chẳng suy xuyển gì cả. Thân.

Chỉnh sửa lần cuối:

heorom

Chất âm bộ dàn bác chủ thớt tự tìm hiểu thẩm âm nếu đã ưng ý thì nó sẽ hay nhất, amply này ghép loa kia hay hoặc dỡ là theo lỗ tai từng người, nếu không đã có 1 công thức nhất định như 2x2=4. Chưa 1 tài liệu thông tin khoa học nào đưa ra em này phối ghép với em kia là số 1 tất cả vẫn là để ngõ cho chúng ta phối ghép cho vừa cái lỗ tai của chính bản thân ta và có thể cả gia đình ta.

Bác cứ nghe nó vài ba tháng hay có khi vài ba chục năm chưa chắc đã thấy chán. Tôi chơi cặp loa cỏ nghe nhạc gần 30 năm đến nay vẫn hài lòng với nó và không ít anh em bạn lại chơi khá ngạc nhiên vì nó.

Ý bác rất hợp với e, cặp loa front này e rất kết, và thể hiện hay nhất là khi e hát karaoke, chất giọng và lời nhạc, rồi âm bass nghe rất rõ. (Vợ e chỉ ghiền mỗi cái này, cũng may vợ thích chứ không thì khổ e ... hehe)

phuong210876

Đúng rồi quan trọng là Gấu mẹ thích chứ cái khác không quan tâm.
mà pác này Bộ HT để trong phòng ngủ là chuẩn đó. Hiệu năng sử dụng sẽ cao. Xem xong rút điều khiển tắt bụp ngủ khò khò. Em cũng vậy Nhà em Bộ HD để trong phòng ngủ. chiều đi làm về oánh chén xong suôi cả nhà lên phòng ngủ. thích xem gì thì xem. chưa xem hết ngủ lúc nào không biết.
Còn cái chuyện xem một phòng ngủ một phòng em chúa gét. Nhà em có nhiều phòng quá thì em mới làm phòng nghe nhìn thôi. Mà nói thật nếu có làm phòng đó thì em cũng chỉ để khoe để lấy le với ăn em ..v.v. chứ còn chui vào đó xem xong thì lúc muốn ngủ lại tắt tắt bật bật đóng cửa ra đóng cửa vào thì ngại lắm.
Chúc chủ thớt có bộ HD ưng ý

tieuthieugia

Well-Known Member

bác cũn gthoa1n gti1nh giống em..làm sao mình thoải mái là được..em nghe nhạc trong phòng ngủ rùi ngủ luôn..làm biếng đi lại

phunghuutuyen

Đúng rồi quan trọng là Gấu mẹ thích chứ cái khác không quan tâm.
mà pác này Bộ HT để trong phòng ngủ là chuẩn đó. Hiệu năng sử dụng sẽ cao. Xem xong rút điều khiển tắt bụp ngủ khò khò. Em cũng vậy Nhà em Bộ HD để trong phòng ngủ. chiều đi làm về oánh chén xong suôi cả nhà lên phòng ngủ. thích xem gì thì xem. chưa xem hết ngủ lúc nào không biết.
Còn cái chuyện xem một phòng ngủ một phòng em chúa gét. Nhà em có nhiều phòng quá thì em mới làm phòng nghe nhìn thôi. Mà nói thật nếu có làm phòng đó thì em cũng chỉ để khoe để lấy le với ăn em ..v.v. chứ còn chui vào đó xem xong thì lúc muốn ngủ lại tắt tắt bật bật đóng cửa ra đóng cửa vào thì ngại lắm.
Chúc chủ thớt có bộ HD ưng ý

Muốm sắm đồ mà cứ gấu mẹ này nọ, phải nói là bà xã hay cô vợ yêu của mình thích là vừa xem phim vừa có thưởng. |-)|-)|-)

Bên trên