Bộ Home theatre của em

vinagoh

Well-Known Member
Ðề: Bộ Home theatre của em

Chúc mừng Bác chủ nhé!
Hình như SC-27 chỉ thiếu 3D mà thôi.....

minhjp

Well-Known Member
Ðề: Re: Bộ Home theatre của em

Chúc mừng bác có bộ dàn ngon ,đẹp
Post ngay ngày đặc biệt nữa .

theaminh81

Well-Known Member

Sao không làm cái toàn cảnh bác nhỉ, chụp rời rạc quá anh em k nhìn thấy tổng thế

KTZ

Sao không làm cái toàn cảnh bác nhỉ, chụp rời rạc quá anh em k nhìn thấy tổng thế
Cám ơn bác góp ý.Hôm nào e mượn máy ảnh về chụp lại rồi e up lên.E chụp bằng ip nên chất lượng không cao

vinagoh

Well-Known Member

Tổng thê bộ dàn của e

Từ khi có máy chiếu Bác vác cái TV ra phòng khác luôn à??? Mình vẩn thích xem TV trên màn hình TV, nhưng phim HD trên màn chiếu.

anbinhdo

Well-Known Member

Em hơn 2 năm rồi chưa lên được cái máy chiếu , khổ quá Bác KTZ. Bác chỉ cách cho em lên với :))
Và cũng chúc mừng Bác nhé, có dịp rổi em ghé thăm .

nvqhaiduong

Well-Known Member

Bộ dàn của bác hoành tráng quá, chúc mừng bác chủ!

dhttan

Active Member

Bộ dàn của chủ thớt là niềm mơ ước của mình.

Hicx, biết chừng nào mới được đây.

KTZ

Từ khi có máy chiếu Bác vác cái TV ra phòng khác luôn à??? Mình vẩn thích xem TV trên màn hình TV, nhưng phim HD trên màn chiếu.
Từ khi có máy chiếu e điều con ssd6600 đi ngay.Phòng naỳ e chi xem fim hd và thinh thoảng xem bóng đá thôi.Mà 2 thứ đó xem máy chiếu phê quá.

KTZ

Em hơn 2 năm rồi chưa lên được cái máy chiếu , khổ quá Bác KTZ. Bác chỉ cách cho em lên với
Và cũng chúc mừng Bác nhé, có dịp rổi em ghé thăm .
Cám ơn bác,mời bác qua e chơi.Kinh nghiệm của e là chịu khó lập quỹ đen rồi vào một ngày đẹp trời gấu ở nhà không để ý thì mình bê về,lúc đó mọi chuyện đâu vào đó rồi.hìh

Bác cho em hỏi cái pát treo loa Surr là bác đặt làm hay nó có sẵng vậy? Có thể chụp cận cảnh để em làm theo được không bác? Thanks bác nhiều.

KTZ

Bác cho em hỏi cái pát treo loa Surr là bác đặt làm hay nó có sẵng vậy? Có thể chụp cận cảnh để em làm theo được không bác? Thanks bác nhiều.
E mua loa Ae kèm theo bát treo sẵn

Bác tham khảo thêm

buithaihai

Active Member

Thiết bị ổn nhưng cái ghế không ổn. Thay bộ salon đi bác.

pink87

Có vài bác trang trí dàn của mình đẹp quá nhỉ?

chancanh

Member

Máy chiếu của các bác xem nét thật, máy chiếu ngoài quán xem cứ mờ tịt tịt. Máy chiếu và màn của bác bao xiền vậy bác

KTZ

Máy chiếu của các bác xem nét thật, máy chiếu ngoài quán xem cứ mờ tịt tịt. Máy chiếu và màn của bác bao xiền vậy bác
Cám ơn bác.Giá cả e không tiện đưa lên đây.Bác tham khảo bên box thương mại có đầy đủ đấy ạ

Bên trên