Bộ Home theatre của em

Dorillin

Member
Ðề: Bộ Home theatre của em

Bác KTZ con Buffalo cấu hình vòa internet được chưa, dàn xem film và cái phòng bác vậy là ngon quá, màn chiếu to xem film phê luôn

leepham

Well-Known Member

Dàn đẹp quá e thích cái ghế nghe nhạc của bác hihi

KTZ

Dàn đẹp quá e thích cái ghế nghe nhạc của bác hihi
Cám ơn bác nhiều .E cũng tham khảo ae diễn đàn trước khi mua cái ghế ikea ,ghế này ngồi phê thật mà giá hợp lý .Bác cho hỏi chút bác thay htm62 bằng jbl lc2 ,âm thanh có hơn nhiều không bác? E cũng đang phân vân lên htm 61 hay mua center hãng khác ?bác cho e vài dòng tư vấn với

KTZ

Bác KTZ con Buffalo cấu hình vòa internet được chưa, dàn xem film và cái phòng bác vậy là ngon quá, màn chiếu to xem film phê luôn
Cám ơn bác .e bó tay với con bùffalo rồi .bây giờ chỉ dùng nó làm router thôi

Dorillin

Member

để tối về kiếm soft nào record lại cách làm cho bác làm lần lại nữa, hay là mình backup file cấu hình lại r bác restore và sửa lại user và pass.
mình đang dùng cen con HTM61 mấy thằng bạn nói con này đánh trung âm nghe ngọt ngào, hay đó bác, htm62 chưa nghe nên kb thế nào
Cám ơn bác .e bó tay với con bùffalo rồi .bây giờ chỉ dùng nó làm router thôi

leepham

Well-Known Member

Cám ơn bác nhiều .E cũng tham khảo ae diễn đàn trước khi mua cái ghế ikea ,ghế này ngồi phê thật mà giá hợp lý .Bác cho hỏi chút bác thay htm62 bằng jbl lc2 ,âm thanh có hơn nhiều không bác? E cũng đang phân vân lên htm 61 hay mua center hãng khác ?bác cho e vài dòng tư vấn với

Bác quen chất âm con HTM62 rồi nếu lên thì lên HTM61 đi bác :) em nghe qua HTM61 rồi nói chung là hay và nhiều bác cũng đánh giá vậy . Tại e thích cái vẻ lực lưỡng của con LC2 và vì đang dùng Front JBL nên mua JBL cho đồng bộ .

chancanh

Member

Cám ơn bác.Giá cả e không tiện đưa lên đây.Bác tham khảo bên box thương mại có đầy đủ đấy ạ
Ghế của bác nhìn thích quá, hôm nào e cũng phải nghiên cứu cái ghế xem fim, e toàn nằm ngửa mặt lên xem, mỏi hết cả cổ

vodanh81

Member

Hôm qua em làm con ghế giống của bác rồi, công nhận ngồi thoải mái thật. Nó thiết kế hơi đơn giản nhỉ, em vặn ốc xong ngồi vẫn thấy hơi run, thỉnh thoảng di chuyển nó kêu kẽo kẹt :D

dhttan

Active Member

Hôm qua em làm con ghế giống của bác rồi, công nhận ngồi thoải mái thật. Nó thiết kế hơi đơn giản nhỉ, em vặn ốc xong ngồi vẫn thấy hơi run, thỉnh thoảng di chuyển nó kêu kẽo kẹt :D

Mình ở TpHCM, cũng định mua loại ghế này, bác mua ở đâu và giá bao nhiêu, nếu được bác có thể cho mình một ít thông tin nhé!

Mình sử dụng cho dàn HD dã chiến tại đây:

http://www.hdvietnam.com/diendan/63-nhung-dan-hd-mau-hdvietnam/298630-nha-nho-nen-treo-co-dan-hometheater-da-chien.html

Cám ơn bác trước.

KTZ

Ghế bác cũng mua ở J&C à ?hehe ghế này e 75 kg ngồi xem fim hành động rung thoải mái chẳng sao cả ,bác yên tâm đi

KTZ

Mình ở TpHCM, cũng định mua loại ghế này, bác mua ở đâu và giá bao nhiêu, nếu được bác có thể cho mình một ít thông tin nhé!

Mình sử dụng cho dàn HD dã chiến tại đây:

http://www.hdvietnam.com/diendan/63-nhung-dan-hd-mau-hdvietnam/298630-nha-nho-nen-treo-co-dan-hometheater-da-chien.html

Cám ơn bác trước.
Ghế e mua của bác Quang J&C bên vnav.Bác qua bên đó tham khảo,hình như ship toàn quốc đó bác

vodanh81

Member

Ghế bác cũng mua ở J&C à ?hehe ghế này e 75 kg ngồi xem fim hành động rung thoải mái chẳng sao cả ,bác yên tâm đi

Vâng em mua ở J&C bác à. Em chỉ hơi lăn tăn hai con vít hai bên cạnh ghế, hai con vít mà vặn vào tay cầm ấy, trông gen của nó hơi ngắn :D

AIKIBI

Hỏi bác chủ chuyện ngoài lề chút.
Hình như trước bác dùng qua bộ Pre + Pow NAD, chất âm thế nào cho em tí review được không.

KTZ

Ðề: Re: Bộ Home theatre của em

Hỏi bác chủ chuyện ngoài lề chút.
Hình như trước bác dùng qua bộ Pre + Pow NAD, chất âm thế nào cho em tí review được không.
Vâng.Trước e dùng bộ Pre+ Pow Nad dòng monitor,chất âm cặp này tiếng tách bạch nhưng theo e cảm nhận bass hơi nặng,nói chung với giá 8T là một bộ khá hay.e thích nghe nhẹ nhàng nên e cho cặp này ra đi tìm chủ mới.

thuphuongan

bác cho mình hỏi giá treo loa surround theo bộ hay mua riêng vậy bác

nnkien

Well-Known Member

bộ dàn đẹp quá nhỉ, nhưng càn phải nâng cấp con center HTM62 đi

Bên trên