Bộ HT cùi của em :D

minhjp

Well-Known Member
Ðề: Bộ HT cùi của em :D

Center vậy mà vẫn yếu hả bác? :(,

em phải nàm thao? :(

Kéo center ra cạnh mép bàn đi bác , phòng này Center RC52ii cũng ok rồi , nếu thấy yếu thì tăng deciben lên cho lớn hơn 2 cặp font là ok mà .center xài dây loa đồng nhiều cho nó lực và ấm tiếng Mid
CHúc bác vui .

winterfell101

Well-Known Member

Kéo center ra cạnh mép bàn đi bác , phòng này Center RC52ii cũng ok rồi , nếu thấy yếu thì tăng deciben lên cho lớn hơn 2 cặp font là ok mà .center xài dây loa đồng nhiều cho nó lực và ấm tiếng Mid
CHúc bác vui .

ok, thanks bác.

do_long_khach

Well-Known Member

Kia có phải cái bàn phấn ko bác? Nếu thế thì cũng hơi bất tiện cho chị nhà nhỉ. Ngoài ra khi make up lại phải ....quay ass vào tượng phật nữa. Hé hé có gì bác bỏ qua cho

winterfell101

Well-Known Member

thanks bác, em đang tính sắp xếp lại một lần nữa xem thế nào bác ạ

nguyenhung_h2

Ðề: Kích thích không các bác? :D

Hợp chủng quốc các loại thế này à bác. Bác nghe thấy ổn không vì em cũng đang có ý định tận dụng

tia chop

Member

với bộ dàn này, dễ gây xích mích tình hàng xóm. he he:D

CBR400

Well-Known Member

Hic tìm được fan JBL 890 rồi , thanks bạn có bộ dàn xịn .

ttlinhha

Well-Known Member

Con Yamaha RXV 1067 của bác nhìn thông số thì thấy tương đương 2313 của em, ko biết bác dùng nó đánh CM2 có thấy bị thiếu công suất ko? em cũng đang dùng 2313 đánh CM2 thấy cũng khá ổn chứ ko yếu như nhiều bác vẫn nói

winterfell101

Well-Known Member

Con Yamaha RXV 1067 của bác nhìn thông số thì thấy tương đương 2313 của em, ko biết bác dùng nó đánh CM2 có thấy bị thiếu công suất ko? em cũng đang dùng 2313 đánh CM2 thấy cũng khá ổn chứ ko yếu như nhiều bác vẫn nói
Thanks bác, e thấy hơi đuối bác ạh, e đang tính sẽ kiếm con pow kéo đôi front riêng, front của bác là gì thế?

Bên trên