Bộ HT hoàn chỉnh của mình 2008

dinhvannam

Ðề: Bộ HT hoàn chỉnh của mình 2008

hic, kỳ tết về vn có gọi cho bác nam, nhờ bác chỉ giùm mua mấy cái chân gỗ để loa mang về us, bác chẳng thèm chỉ cho thằng em , cứ nói vô đại vnav gì đó, mà em có biết đường xá vn nó nằm ở đâu và thế nào đâu,
zịt khiều như em thì bác coi khi quá, đúng là đại gia có khác
buồn

Em thành thật cáo lỗi với bác vì hôm đó chắc chắn em có việc bận gì đó nên ko trả lời bác cụ thể được, bỏ qua nhen bác, thế bác có mua được chưa ? thường thường em nhiệt tình vụ đi săm soi mua hàng lắm đó chứ ...

pterpm

Well-Known Member

cám ơn bác,nói cho vui thôi,đừng để bụng, chớ mình có đi mấy chỗ nhưng toàn làm bằng gỗ căm xe, nặng bỏ xừ, làm sao đóng kiện đem đi được, đành mua tạm cặp chân gỗ thường ở đây, xài cũng okie,
cám ơn bác đã có lòng nhiệt thành giúp, vài năm nữa về vn chuyến nữa , chắc xin phép bác đường nghe ké dàn của bác cho đỡ thèm
thân

kennywave

nick này wen wen , mà soa mới đăng ký thế anh kakkakak , đố a biết ai
@ mr nam : dàn này nhìn ok quá mà làm cái phòng nhìn kì quá a ơi

bộ dàn và xe của bác phải gọi la 'VÃI LUYỆN' đêm nay em cũng cố ước xem đến khi nào có được bộ dán như bác chủ

kid212

Member

Lớn rùi, già rùi ông Nghĩa ơi ... Nhịn lớp trẻ 1 vài câu đi . Bữa nào off nhậu nhẹt hú kid với Nghĩa !
@Nam : qua motor tên Dinhvannam cũng nổi quá anh . Anh có chơi môn j mà ít ít nổi không ?

Nghia_PMT

Well-Known Member

Ghê lắm kid ơi, mấy thằng ranh này nó pm đòi chém đòi giết kinh lắm, sợ quá đi ;))
Uh, mấy bữa nay kiểm tra sức khỏe định kì cuối năm men gan tăng cao quá phải stop lại bớt để hạ thì làm quả với Pijama tiếp nhé kid :D

Chỉnh sửa lần cuối:

grassco

Active Member

Ơ hơ thế là thế nào vào thớt người khác gây chuyện chữi um lên còn bắt xin lỗi là sao, xã hội này còn công lý ko đây. Bác này hay nhỉ, biết bác là ai mà :))

^^!!! Toàn tham gia từ ngày 20-11-2011 k thôi bác ơi, có gì MOD làm việc rồi, tranh cãi chi mệt

dinhvannam

Chào ae ............. nhà em có chuyện giề mà xôm tụ quá vậy, em chưa kịp đọc hehe.............

Nghia_PMT

Well-Known Member

1 vài đối tượng quá khích ở vài trang trước đấy bác :D

dinhvannam

Sáng nay lành lạnh cảm giác thinh thích hihi.....

Thanks các bác đã quan tâm, em sẽ siêng hơn ạ, nhớ lại ngày nào háo hức khám phá vui thiệt, chạy theo công nghệ quá mỏi chân các bác ui !

cuongdoanvan

Well-Known Member

Sáng nay lành lạnh cảm giác thinh thích hihi.....

Thanks các bác đã quan tâm, em sẽ siêng hơn ạ, nhớ lại ngày nào háo hức khám phá vui thiệt, chạy theo công nghệ quá mỏi chân các bác ui !

lão này lúc này biến đâu mất ít thấy xuất hiện vậy

dinhvannam

Em vẫn lượn lờ nè anh, anh vẫn công tác nơi cũ chứ, bữa nào em với xxx ghé thăm anh nhen, chỗ anh ngon bổ rẻ hihi......:-h

3GS

Member

Bác Nam giờ cư ngụ tại CNL của OS rồi, thành viên thường trực 24/24.....

dinhvannam

@cuongdoanvan : ok anh !

@3GS : em rảnh chém gió cho xả stress bá ui ! bên ấy bác chém gió = nick gì cho em biết với !!!!! hihi....

Bên trên