Bộ HT hoàn chỉnh của mình 2008

dinhvannam

Ðề: Bộ HT hoàn chỉnh của mình 2008

Chào ae ............. nhà em có chuyện giề mà xôm tụ quá vậy, em chưa kịp đọc hehe.............

Nghia_PMT

Well-Known Member

1 vài đối tượng quá khích ở vài trang trước đấy bác :D

dinhvannam

Sáng nay lành lạnh cảm giác thinh thích hihi.....

Thanks các bác đã quan tâm, em sẽ siêng hơn ạ, nhớ lại ngày nào háo hức khám phá vui thiệt, chạy theo công nghệ quá mỏi chân các bác ui !

cuongdoanvan

Well-Known Member

Sáng nay lành lạnh cảm giác thinh thích hihi.....

Thanks các bác đã quan tâm, em sẽ siêng hơn ạ, nhớ lại ngày nào háo hức khám phá vui thiệt, chạy theo công nghệ quá mỏi chân các bác ui !

lão này lúc này biến đâu mất ít thấy xuất hiện vậy

dinhvannam

Em vẫn lượn lờ nè anh, anh vẫn công tác nơi cũ chứ, bữa nào em với xxx ghé thăm anh nhen, chỗ anh ngon bổ rẻ hihi......:-h

3GS

Member

Bác Nam giờ cư ngụ tại CNL của OS rồi, thành viên thường trực 24/24.....

dinhvannam

@cuongdoanvan : ok anh !

@3GS : em rảnh chém gió cho xả stress bá ui ! bên ấy bác chém gió = nick gì cho em biết với !!!!! hihi....

3GS

Member

@cuongdoanvan : ok anh !

@3GS : em rảnh chém gió cho xả stress bá ui ! bên ấy bác chém gió = nick gì cho em biết với !!!!! hihi....

Bên đó bác mới chỉ em múc chai Gucci by Gucci của lão Đâm đó ạh......(anhluulinh)

dinhvannam

Hihi.... gucci mùi cá tính và hay lắm ! hẹn rảnh 888 nhen anhluulinh.

Nghia_PMT

Well-Known Member

Các bác nhiều thứ chơi nhỉ, chả bù e chơi mãi 1 món mà ko xong. Đang ghiền airsoft quá mà mua hàng vất vả ghê khó còn hơn mua heroin nữa hix, các bác có chơi món đó ko ah?

3GS

Member

Hihi.... gucci mùi cá tính và hay lắm ! hẹn rảnh 888 nhen anhluulinh.

Không có duyên với Gucci này rồi bác ơi, hàng đang bị lão Đâm thu hồi do bay mùi nhanh quá, chắc em đổi qua chai "Tội Lỗi". Bữa nào bác 8888 ở đâu nhắn em cái nhe......

Các bác nhiều thứ chơi nhỉ, chả bù e chơi mãi 1 món mà ko xong. Đang ghiền airsoft quá mà mua hàng vất vả ghê khó còn hơn mua heroin nữa hix, các bác có chơi món đó ko ah?

Bác Nghĩa muốn mua ko ? nếu muốn để em nhờ vả thử xem sao, chắc là được thôi.......

Transformer

Member

Bác chủ cho em hỏi câu hơi gà tí: bác để em sub sau em FL như vậy liệu có sát quá ko và âm bass nghe ra sao bác ?

Nghia_PMT

Well-Known Member

Không có duyên với Gucci này rồi bác ơi, hàng đang bị lão Đâm thu hồi do bay mùi nhanh quá, chắc em đổi qua chai "Tội Lỗi". Bữa nào bác 8888 ở đâu nhắn em cái nhe......

Bác Nghĩa muốn mua ko ? nếu muốn để em nhờ vả thử xem sao, chắc là được thôi.......

ship về hả bác, dzụ này căng ah, nguy hiểm đấy nó tới nhà gô cổ thì bỏ mịa :(

MyRom

Active Member

ship về hả bác, dzụ này căng ah, nguy hiểm đấy nó tới nhà gô cổ thì bỏ mịa :(

:D:D Đã tới nhà thì làm gì có chuyện cùm tay bác được. Cái quan trọng là giải quyết tại cửa khẩu sân bay hay cảng vụ thì còn tuỳ dịch vụ. Bác 3GS đã nói thế thì càng dễ cho bác :D:D

dinhvannam

@3GS : Chú Lỗ kiểm tra cho chắc thôi mà, nếu đợi được bác cứ chờ Gucci đi, em thích mùi này nên lôi kéo bác đóa >:D<

@Nghia-PMT : môn này em chưa biết bác ah.

@Transformer : Hôm đó em nhét góc cho tiện chứ hiện giờ nó nằm góc phù hợp hơn nên nghe tốt rồi bac ah ( theo tai của em thui nhen \:D/ )

3GS

Member

@3GS : Chú Lỗ kiểm tra cho chắc thôi mà, nếu đợi được bác cứ chờ Gucci đi, em thích mùi này nên lôi kéo bác đóa >:D<

@Nghia-PMT : môn này em chưa biết bác ah.

@Transformer : Hôm đó em nhét góc cho tiện chứ hiện giờ nó nằm góc phù hợp hơn nên nghe tốt rồi bac ah ( theo tai của em thui nhen \:D/ )

Chai em cũng bị như vậy bác Nam ơi, tình hình là bay mùi rất nhanh, ko biết có chờ được ko vì bác Đào Lỗ nói sẽ ko ship loại này nữa......

Bên trên