Bộ HT-HTPC của em!

leepham

Well-Known Member
Ðề: Bộ HT-HTPC của em!

Khoảng 20... thôi bác

Sao bác ko nói toẹt ra ạh :D Ngại thì để em giúp tưởng gì chứ sâm soi đồ người khác rồi lên mạng kiếm thông tin giá cả e tích cực lắm ạh =))
Cặp Avalon tằm 21k $$$ ^#(^

training

Well-Known Member

Em bái phục niềm đam mê cua bác. Riêng đôi loa đã hơn 20k mẽo rồi:(

Bác nghe lời bác ong lão lên thử khạc ra máu rồi rì viu cho anh em trong 4r đi bác

quangloc

Member

Từ updated lần 2/2010 thì không xem đc hình bác chủ ơi

Mà bác cho em xin địa chỉ thửa cái kệ đc ko ah?

sonrock

đang chờ quả up lần 5 của bác,có khi bác làm đôi kharma đi để làm người đầu tiên chơi loại khạc ra ma của forum :D

e nghĩ bác onggia mà thích...thì chắc cũng mua lầu rồi :)), nhưng chắc còn nh lý do nhỉ. e nghĩ mua cái loa nó ko khó, mà mệt là mua cái loa về mà kiếm đồ ghép nó mới hết hơi, cứ ko phải cho 1 đống tiền vào là nó sẽ hay, cái này thì ai cũng hiểu. thế nên cứ mua mua thử thử đến lúc tai nó ưng thì e thấy mất thời gian lắm 8-|, tốn chắc vô số thóc chứ chẳng chơi B-). nếu bác ko can e vụ CE 3.2 chắc e cũng đã may mắn nghe thử xem e nó ra sao 3:-O. tạm thời đóng cửa luyện công bác ạ :D. chừng nào e có phòng nghe riêng mới tính đến...như các bác đc ~X(

thangvc

Member

Đồ thì khủng thật,chúc mừng Bác chủ.
Nhưng theo mình thì toàn đồ lớn nhưng có vẻ phòng thì nhỏ, hai loa main để gần nhau quá: có phát huy hết k Bác chủ? Avalon va VTL thì match rồi! Thử Bác đổi dây từ N sang NBS, vì theo E biết NBS là tự nhiên nhất???
thangvc

hui2415

Active Member

Éc, hàng của bác khủng quá, dàn loa đã làm thủng túi anh em rồi. Nhưng mà bác phải lót sàn và make up 4 bức tường lại, như thế nghe nhạc và xem phim sướng hơn. Cái này bác post cả năm rồi. Có update cái option nào thì post cho anh em tham khảo nhé.

giangbbi

Tốc độ up của bác này siêu nhanh, nhanh đến độ tấm lót Mickey còn chưa kịp cũ, khi kê đồ mới vào đến tấm lót cũng chưa kịp dọn đi chỉ kịp gác lên tường, vết ố trên tường còn chưa kịp ố thêm, đồ mới còn nguyên nilon, tranh trên tường còn chưa kịp nghiêng thêm, đám cáp còn chưa kịp xê dịch sang vị trí mới,... ngưỡng mộ thay.=D>

qhuyqn

Member

Tốc độ up của bác này siêu nhanh, nhanh đến độ tấm lót Mickey còn chưa kịp cũ, khi kê đồ mới vào đến tấm lót cũng chưa kịp dọn đi chỉ kịp gác lên tường, vết ố trên tường còn chưa kịp ố thêm, đồ mới còn nguyên nilon, tranh trên tường còn chưa kịp nghiêng thêm, đám cáp còn chưa kịp xê dịch sang vị trí mới,... ngưỡng mộ thay.=D>

Hihi, độ máu và túi ba gang của bác chủ thớt thuôc hàng cụ rồi bác ơi, dễ gì có người theo kịp... :)

sonrock

tầm này chắc chỉ có mấy bác...chạy ferrari bên vnav là đọ đc thôi :).

leepham

Well-Known Member

Không biết bác Đức có dự án gì chưa :-SS giá mà phòng bác to hơn thì xứng với dàn rồi

duclm

Năm 2011 đúng là khủng hoảng và không có duyên.
Từ đầu năm đã trượt em Diamon và mới chỉ upgrade được cặp Zero Gold & cặp Omega thui.
Bùn quá cơ! :-<

leepham

Well-Known Member

Cập nhật lại thêm tí hình ảnh đi bác Đức ơi :))

Bên trên