Bộ nào cùi hơn bộ này

bubinbit

casper_anhia

Ðề: Bộ nào cùi hơn bộ này

Trông rối rắm quá Bác ở, bác mô tả chút xíu về bộ dàn của Bác đi

bazokadance

nhìn mớ dây kia chết luôn :-s nhìn qua đã thấy 2 3 cục sub !!!

Aeolus Kratos

Well-Known Member

Căn phòng này của anh Minh-nhmols chứ đâu. Bác chủ nên đổi lại tiêu đề nhé :)

vusimon

Banned

toàn hàng chất đấy Bác...........chắc B này dân b...u...ô...n rùi híc híc

thanhcnt47

Có bằng khen kìa ! Bác nào tinh mắt xem tên ai đấy nhỉ ?

pioneerhf10

Member

ve chai của các bác e thèm lắm .tình hình là thế này đầu xuân năm mới e chúc các anh em trên hd có sức khỏe rồi rào tiền bạc vào như xả lũ để duy trì sự {hơn cả đam mê nhé}.các bác chỉ em cách đưa hình lên hd giùm em với .em cũng lượm được ít ve chai muốn đưa lên để các bậc tiền bối ném đá,để em học hỏi với.mail [email protected] 0983887439.các bác ngoài kia gửi cho e ít rét vào vũng tàu nhé .em chuyển nóng ra ngoài đó cho các bác nha.vũng tàu nóng lắm cửi trần uống bia thôi.e thèm rét quá

bubinbit

thì ban đầu là của tớ tớ chẳng xài vứt xó đó thằng ấy qua xem thấy thế xin bủn thiệt thôi thì cho nó đi với cái giá cô hồn cho rồi

NHMOLS

Member

đầu năm đầu tháng, bạn ấy có xích mích gì với mình chăng nè?

locnp

Well-Known Member

Chủ dàn lên tiếng rồi kìa, chủ thớt đâu rồi, vào đây chào hỏi đi nào :))

new_baby

Member

hàng bác toàn xịn, nhưng bố trí thì ngẫu hứng nhất 4rum

thanhtl

Thực tình mà nói, bố trí và đi dây thế nào cũng được, tùy ý chủ nhà thôi. Tiền ít tiền nhiều thế nào cũng được, miễn là vui vì nó là ok. Giống như đi xe hơi nhưng thích hút thuốc lào mới cả đi dép tông ấy. Cơ mà hình như chủ dàn bố trí loa front với loa rear cùng một phía.
Vài dòng thế thôi...

DAIYOU

Active Member

ve chai của các bác e thèm lắm .tình hình là thế này đầu xuân năm mới e chúc các anh em trên hd có sức khỏe rồi rào tiền bạc vào như xả lũ để duy trì sự {hơn cả đam mê nhé}.các bác chỉ em cách đưa hình lên hd giùm em với .em cũng lượm được ít ve chai muốn đưa lên để các bậc tiền bối ném đá,để em học hỏi với.mail [email protected] 0983887439.các bác ngoài kia gửi cho e ít rét vào vũng tàu nhé .em chuyển nóng ra ngoài đó cho các bác nha.vũng tàu nóng lắm cửi trần uống bia thôi.e thèm rét quá
Có đây nè bác
http://www.hdvietnam.com/diendan/130-bien-hoa/135147-huong-dan-post-hinh-vao-bai-viet.html
Chú ý mỗi hình phải cách nhau 1 dòng hay tách riêng cái Link chèn hình ,nhiều người không để ý .
Cái này dễ lắm đọc 1 lần là biết liền

Bên trên