Bóng đá TV có thể xem bằng cách nào ?

Nhà mình ở miền Nam không có cáp VCTV nên không xem được Bóng đá TV vậy mình muốn coi phải mua đầu thu nào giá bao nhiêu chất lượng kênh có tốt không ? Tuyệt đối không dùng DTH của VCTV !! Xin cảm ơn :)]<):)

dhpaul

Well-Known Member
Ðề: Bóng đá TV có thể xem bằng cách nào ?

K+ có mà bác, đủ cả VCTV3 và Bóng đá TV còn gì :-?

Vâng nhưng ở tút dưới Đồng Tháp có đại lý ko ? Hay mình mua ở TP.HCM đem về lắp hả. Mình mê 2 kênh này#:-S

Cảm ơn bác mình tìm thấy rồi, mai mình đi mua liền. Nhưng chắc đợi cá độ xong World Cup có tiền mua luôn.

leech

Member

không nên mua bóng đá tv vì toàn giải scotland, hà lan copy lại của goal tv 1, goal tv 2

không nên mua bóng đá tv vì toàn giải scotland, hà lan copy lại của goal tv 1, goal tv 2
Mình thấy hay hay nên kiếm đó mà, mình muốn có bộ ba K+1,VCTV3,Bóng đá TV ăn đứt VTC3,VTC HD9,VTC VIP của VTC

leech

Member

Mình thấy hay hay nên kiếm đó mà, mình muốn có bộ ba K+1,VCTV3,Bóng đá TV ăn đứt VTC3,VTC HD9,VTC VIP của VTC

Mình thì khuyên chân thành là kênh đó bạn không nên kiếm, vì mang tiếng là bóng đá tivi mà chiếu mình không xem nổi 1 trận nào ra hôn từ ngày có K+ (giải anh ở trên espn rồi) tây ban nha thì bị K+ ăn, may lắm mới chiếu giải ý, còn chuyên về giải Đức và giải Pháp (tv 5 cũng có giải Pháp live)

Mình thì khuyên chân thành là kênh đó bạn không nên kiếm, vì mang tiếng là bóng đá tivi mà chiếu mình không xem nổi 1 trận nào ra hôn từ ngày có K+ (giải anh ở trên espn rồi) tây ban nha thì bị K+ ăn, may lắm mới chiếu giải ý, còn chuyên về giải Đức và giải Pháp (tv 5 cũng có giải Pháp live)
Vậy mua K+ he có K+ mà cả BĐ TV

Bên trên