box android có gắn đc lcd cảm ứng kg anh em?

lambaoanh

Active Member
box android có gắn đc lcd cảm ứng kg anh em? mình đang tính mua 1 cái lcd cảm ứng 20 in kg biết gắn box kiwi có nhận cảm ứng kg nhì ai biết giúp mình với

nphumy

Member
Không biết android thế nào chứ bên windows mua màn hình cảm ứng rời lắp vào chạy tốt. Ở nhà mình có cái box có màn hình cảm ứng liền trên box vừa chạy windows vừa chạy android, cảm ứng điều khiển tốt trên 2 hệ ĐH.

lambaoanh

Active Member
Cảm ứng của karaoke là nó dính hdh android trong mian lcd lun bác giống máy tính bảng cở lớn còn mình muốn lcd cảm ứng và box xài riêng ^^

oldfriend

Moderator
Cảm ứng của karaoke là nó dính hdh android trong mian lcd lun bác giống máy tính bảng cở lớn còn mình muốn lcd cảm ứng và box xài riêng ^^

không, đầu Karaoke Q10 pro có ổ chứa nhạc 3Tb, gắn màn hình cảm ứng chọn bài hát được. Ý là chỉ sợ màn hình của bác quá đặc biệt hay gì thôi chứ màn hình cảm ứng bình thường gắn vô tư.

ailangthang

Active Member
màn hình cảm ứng thì cũng chỉ là thay cho remote hoặc chuột thôi chứ chẳng có gì đặc biệt, chỉ là nếu màn cảm ứng của bác chủ mà đòi driver khi gắn vào đầu nào đó thì hơi mệt.

lambaoanh

Active Member
quyết định cuối cùng mang theo đầu ra kiếm lcd cảm ứng 2nd tet mua lun cho lành hi vọng chổ bán cho tét ^^

zzGaylordzz

Đã test box cho màn hình cảm ứng những model chạy chip Hisilicon như Q30 và mấy dòng box như Rockchip RK3229 là touch được, còn lại thì chưa test hết.
Đã test vài dòng Amlogic không nhận

Bên trên