Ca sĩ Quang Lê, Lam Anh bị tai nạn ô tô ở Mỹ

Tin này được ca sĩ Quách Tuấn Du chia sẻ trên trang cá nhân. Anh cùng Quang Lê đang lưu diễn tại Mỹ và tranh thủ ở nhà bạn chơi vài ngày. Anh nhận được tin báo về tai nạn của bạn mình vào thứ 6 vừa qua.
Hôm đó, nam ca sĩ Đập vỡ cây đàn diễn tại San Jose, anh cùng đoàn ra về ngay trong đêm. Xe chạy được nửa đoạn đường, Quang Lê đang chuẩn bị ngủ thì cảm thấy xe chao đảo. Anh chỉ kịp la lớn thì chiếc xe đã bị lật vài vòng. Tỉnh dậy, anh thấy mình đã nằm trong bệnh viện. Hiện tại, các bác sĩ đang chụp X-quang để kiểm tra. Ca sĩ Lam Anh đi cùng chuyến xe được chuyển đến bệnh viện khác và trong tình trạng khá nguy kịch.
Quang Lê trên xe cấp cứu.
Chiếc xe chở anh bị lật vài vòng trong đêm và hư hỏng nặng.
Ngày mai, Quang Lê có show đặc biệt với ca sĩ Lệ Quyên, tuy nhiên, với tình trạng sức khỏe này, anh khó có thể có mặt. Sắp tới, anh còn liveshow tại TP. HCM vào 4/10 trên sân khấu Lan Anh.

tiachop

Well-Known Member
Ðề: Ca sĩ Quang Lê, Lam Anh bị tai nạn ô tô ở Mỹ

Thúy Nga em không mê nên CS của TN có bị gì em cũng k tiếc :)

k3v1nlam

Đúng là miệng chó ko mọc dc ngà voi. Câu nói vậy mà cũng nói ra dc. Dù sao cũng là mạng người. Mày có chết cũng chẵn ai tiếc!

dinhhuy1979

Well-Known Member

Đúng là miệng chó ko mọc dc ngà voi. Câu nói vậy mà cũng nói ra dc. Dù sao cũng là mạng người. Mày có chết cũng chẵn ai tiếc!

Một phiếu cho câu chửi quá hay của bác :))

mimosa_dream

Well-Known Member

Nên cố gắng là một người Việt Nam có văn hóa trong từng cách nói và suy nghĩ của mình trong cuộc sống vốn đã quá nhiều vô cãm

tuannet

Member

Quang Lê đã bình phục lại rồi kìa.

Pa Ke Xì Cúc

Đúng là tin đồn nhảm nhí.
"Tỉnh dậy, anh thấy mình đã nằm trong bệnh viện." Vậy mà cái hình chụp QL mặt máu me đang ngồi trên xe cấp cứu chăm sóc LA?
Thật ra QL và tài xế bò ra khỏi xe sau khi xe bị lật. Họ ngồi đằng trước và do có thắt dây an toàn nên chỉ bị xây xát nhẹ do kính vở thôi . Còn LA ngồi sau ỷ y ko cài dây nên bị va đập nặng bất tỉnh. QL nói khoảng 10 phút sau thì CS và cứu thương mới tới. Tài xế công nhận mình cũng ngủ gục nên mới gây ra cớ sự...

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT

Cảm ơn bác Pa Ke Xì Cúc cho thêm thông tin!

hayhay

Well-Known Member

hết nguy kịch chưa các bác ? sao mình thấy lo lo...

luonnho1001

Well-Known Member

LA bị dạn xương sống sao xuất viện sớm vậy bác

EuroAudio176

Tôi là FAN của Lam Anh, chúc cô ấy sớm bình phục
tai nạn chắc do tài xế ngủ gật, vì theo thông tin anh ấy báo mệt và yêu cầu nghĩ qua đêm rồi đi tiếo

---------- Post added 16-09-2013 at 11:31 ----------

Tôi là FAN của Lam Anh, chúc cô ấy sớm bình phục
tai nạn chắc do tài xế ngủ gật, vì theo thông tin anh ấy báo mệt và yêu cầu nghỉ qua đêm rồi đi tiếp

VThanhgtvt

Well-Known Member

Có bài QL vẫn hát cặp với LQ rùi kìa...

tiachop

Well-Known Member

Con người sống chết do trời định, tới số thì chết thôi!! Mỗi ngày trên hành tinh này có vô số tai nạn, biết bao nhiêu người thương tật, chết chóc có muốn thương tiếc hết cũng chả được :-w
Cho nên bác nào có thích, quan tâm tới ai đó bị nạn thì cứ việc đau lòng chẳng ai cấm, còn riêng em chẳng quan tâm thì cũng đừng có ai ý kiến rồi lồng lộn lên coi chừng bị như bác Chu Du thời Tam quốc thì khổ cho gia đình đó !!!
P/s: Em chỉ mê mỗi TT Asia ( hòa âm đỉnh, nhạc hay, toàn nhân tài, ... ) còn TN thì cực khinh chỉ mong nó dẹp sớm (cũng sắp rồi =)) ) cho nên các bác thông cảm khi em cmt ở đây ạ :-j

Bên trên