Các bác cho e hỏi có nên dùng android stick ko ah

chacha1102

Em đang có ý định xúc 1 con về để xem giải tri bác nào có rành về hàng này bảo e với nên dung loại nào cho bền và tốt. Vì e đang có 1 con Tvix rồi nên cũng ko muốn mua đầu Hd nữa. Kiếm gì đó giải trí cho mới lạ

Em đang có ý định xúc 1 con về để xem giải tri bác nào có rành về hàng này bảo e với nên dung loại nào cho bền và tốt. Vì e đang có 1 con Tvix rồi nên cũng ko muốn mua đầu Hd nữa. Kiếm gì đó giải trí cho mới lạ
Stick thì chắc mình con này còn tồn tại.
http://huyphu.com/android-tv-box/android-mini-pc-v8ii-quad-core-dual-angten.html
Bác nhu cầu thông thường thì thiết bị này cũng ok rồi. tầm giá đó mà dùng ok bác có thể xem các sản phẩm của Himedia.

rua bo

Well-Known Member
Ðề: Các bác cho e hỏi có nên dùng android stick ko ah

Bác chủ xài Q1 đê cho nó bền. Em thấy stick mong manh quá.:))

phithien

Well-Known Member

stick hay box cũng có giá trên cả triệu, nên xúc con box cho nó bền. mấy cái box ít thấy hư hao gì

meocon

Well-Known Member

Stick đã qua thời rùi bạn . thay bằng box rùi , rẻ nhất có himedia Q1 IV , xài cho OK hơn stick

tatam

Well-Known Member

Stick cũng có cái hay chứ, cắm thẳng vào cổng HDMI luôn đỡ lằng nhằng dây nhợ. Nếu chỉ dùng như smart tivi thì quá tiện nhưng ít sản phẩm quá, có lẽ khó bán nên các hãng cũng không mặn mà cho lắm, vì nhỏ quá nên cũng có nhiều hạn chế về kỹ thuật.

tatam

Well-Known Member
Ðề: Re: Các bác cho e hỏi có nên dùng android stick ko ah

Thông số em này cũng cao nhưng không biết sử dụng thực tế thế nào thôi.

"Model Mini PC V8II
Hãng Mini PC
CPU Quad-Core Cortex A9 Processor
GPU Quad-Core Mali 400
Ram 2 GB DDR3
Rom 8 GB NAND Flash
Os Android ™ Jelly Bean 4.1.1
Nổi bật Hỗ trợ DLNA, UPnp, Miracast "

Stick thì chắc mình con này còn tồn tại.
Mini PC V8II - Huy Ph
Bác nhu cầu thông thường thì thiết bị này cũng ok rồi. tầm giá đó mà dùng ok bác có thể xem các sản phẩm của Himedia.

chacha1102

Em cảm ơn các bác đã góp ý, em quyết định múc con himedia Q1 trên Lazada của Huyphu rồi.

Bên trên