các bác cho em xin vài tần số của đầu thu xsat với.e chỉ cần các tần số có trên vinasat thui.thank

haducnhi

hí.giúp e với nhé
không biết đầu thu xsat có hoạt động giống với các loại đầu thu kĩ thuật số như hiện nay không nữa

ptt0903939220

Ðề: các bác cho em xin vài tần số của đầu thu xsat với.e chỉ cần các tần số có trên vinasat thui.tha

hí.giúp e với nhé
không biết đầu thu xsat có hoạt động giống với các loại đầu thu kĩ thuật số như hiện nay không nữa

đầu tiên bạn phải xác định nhu cầu cần xem kênh nào trên vẽ tinh nào.rồi mới xem có đủ thiết bị chưa.chỉ có cái đầu xsat thì có tần số cũng chẳng được gì.bạn vào lysat.com có cả đống tần số cho các loại đầu vệ tinh.

binhhc

Moderator
Ðề: các bác cho em xin vài tần số của đầu thu xsat với.e chỉ cần các tần số có trên vinasat thui.tha

Đầu XSAT đời cũ chỉ thu được 6 kênh free của VTV trên Vinasat1. (Đầu đời mới thì sẽ thu được 43 kênh)

quanganh_08

Active Member

hí.giúp e với nhé
Bạn muốn quan tâm đến lĩnh vực truyền hình số vệ tinh thì qua bên này nhé!Sẽ có đầy đủ những thứ bạn muốn tìm hiểu:
--:: Diễn Đàn Vệ Tinh Việt Nam ::--

diễn đàn công nghệ truyền hình

Thanks bạn !

Bên trên