Các Bác cho ý kiến về em LG LE 5500

hunghugo

Member
Em mới xúc 1 Em LGLE 5500 / 32 inch tại Thiên Hòa giá 12 chai - Em thấy nó công nghệ mới LED + TrueMotion 100 HZ + Full 1080p với tầm tiền em vừa đủ >> em vội xúc luôn nhưng cũng hơi lo với thương hiệu nầy >> Bởi vì từ đó tới giờ em chưa xài qua thương hiệu nầy bao giờ
Bác nào xài qua cho em xin tí ý kiến thế nầy ạ [ Độ bền + nét thể hiện khi chơi HD 1080p thế nào ]
Chân thành cảm ơn nhiều

Chỉnh sửa lần cuối:

no_power

Ðề: Các Bác cho ý kiến về em LG LE 5500

Bác mua mắc rồi, IDEAS có 9.990.000 đồng ah, còn tặng 01 cái cell trung quốc

tyfnmax

Active Member

Em mới xúc 1 Em LGLE 5500 / 32 inch tại Thiên Hòa giá 12 chai - Em thấy nó công nghệ mới LED + TrueMotion 100 HZ + Full 1080p với tầm tiền em vừa đủ >> em vội xúc luôn nhưng cũng hơi lo với thương hiệu nầy >> Bởi vì từ đó tới giờ em chưa xài qua thương hiệu nầy bao giờ
Bác nào xài qua cho em xin tí ý kiến thế nầy ạ [ Độ bền + nét thể hiện khi chơi HD 1080p thế nào ]
Chân thành cảm ơn nhiều

Mua thì đã mua rồi. Xem thì cũng đã xem xem rồi. Mắt mình đã được chiêm ngưỡng, điều chỉnh thoải mái theo mắt mình rồi. Hỏi thế này nếu mọi người chê xấu thì về tự kỷ ám thị nó là xấu người ta khen đẹp thì tự kỷ ám thị nó là đẹp à. LGLE 5500 / 32 inch cũng là ngon rồi. LG và SS là 2 hãng của Hàn Quốc, nổi tiếng trên thế giới rồi không phải lo cho bò trắng răng nhé. :D

quytocxxx

Active Member

Mua rồi còn xin ý kiến! Thật không hiểu! Đáng phải phát biểu cho mọi người xem mới đúng chớ!

Bác mua ở THIÊN HÒA Ư ?

THIÊN = THIÊN ĐƯỜNG

HOA = Hòa tiền

Tức là . Thiên đường không bao giờ có cái giá = hoặc thấp hơn STDM khác . SAX trong các STDM thì thằng THIÊN HÒA bán đồ mắc nhất .

Con đó bác mua ngon rồi . Giờ chỉ Down HD720 với âm thanh DD ( AC3 ) về mà chiến thôi

sevenup

Member
Con 32" LE500 này ở Ideas đang bán có 9T9 thôi bạn à, khuyến mãi thêm 1 cái ĐTDĐ cùi nữa. Giá siêu rẻ trong dòng Full HD 32" 100Hz có USB movies. Chất lượng tuyệt.

meomatto

Active Member
Mới xúc lại còn đi hỏi là sao??? bác nì rõ thật là...Xạo.
Chưa xúc được chứ gì?! He he he he.
Tự dùng tự cảm nhận hay-dở rồi rút kinh nghiệm đi bác! :D

orantino

Mới ra Thiên Hòa giá: 12.890.000
Bác đã mua thì review THC xem thế nào??? Chứ nó bao gồm nhiều tính năng mới NHẤT rồi

ducnp

Cho review với bác ơi, để còn cân trọng túi tiền nữa

Con này nếu xem THC 2 tivi đổ lại không đi cáp âm tường => xem THC khá .

Usb đọc được nhiều định dạng phim ......... cả MKV ( HD lậu ) .

Tuy nhiên chỉ giải mã âm thanh DD ( Ac3 ) . Còn DTS thì không được . Nếu mua em này thì có thể down phim HD với định dạng âm thanh Ac3 về chơi thoải mãi rồi . Hết

Nghia_PMT

Well-Known Member

Ơ thế cái STĐM di động Phan Khang đi lâu ko thấy về nhỉ để các bác mua hàng LG đắt ghê, chắc Phan Khang ra đi ko mang vali đây mà :))

meomatto

Active Member
Bi chửi kinh quá vì tư vấn láo làm mất uy tín của ST nên bị chủ nó đuổi việc rồi thì còn thò mặt mo lên đây làm gì nữa bác? :D

Nghia_PMT

Well-Known Member

Ôi nếu đúng thật thế thì cái miệng hại cái mồm rồi ;))

thobaby2008

710 cũng có tối mờ cục bộ đâu. 55LE5500 mới có tối mờ cục bộ. Chính xác là 16 vùng tối mờ cục bộ. C6900 không có tối mờ cục bộ nhưng xem thực tế thì thấy hơn LE5500 nhiều. Nhưng chỉ tội một cái là đắt quá. Chỉ 40C6900 là giá hợp lý thôi ( 20tr9 ) còn 46C6900, 55C6900 thì giá trên trời.

Bên trên