CÁC BÁC GIÚP MÌNH VỀ VỤ TMT5 KO ADD ĐƯỢC PHỤ ĐỀ RỜI CHO PHIM 3D BLURAY

MẶC DÙ MÌNH ĐÃ ĐỔI TÊN PHỤ ĐỀ GIỐNG FILE PHIM TRONG THƯ MỤC STREAM RỒI NHƯNG NÓ KO NHẬN , BÁC NÀO BIẾT GIÚP MÌNH NHÉ , THANK

tamthoima

Member
Ðề: CÁC BÁC GIÚP MÌNH VỀ VỤ TMT5 KO ADD ĐƯỢC PHỤ ĐỀ RỜI CHO PHIM 3D BLURAY

Bạn dùng bản TMT bao nhiêu? Bản mới nhất hiện tại cho phép thêm phụ đề rời, chỉ có cái vẫn chưa chỉnh được font phụ đề cho to lên :(

Re: Ðề: CÁC BÁC GIÚP MÌNH VỀ VỤ TMT5 KO ADD ĐƯỢC PHỤ ĐỀ RỜI CHO PHIM 3D BLURAY

Bạn dùng bản TMT bao nhiêu? Bản mới nhất hiện tại cho phép thêm phụ đề rời, chỉ có cái vẫn chưa chỉnh được font phụ đề cho to lên :(
mình dùng tmt 5 , ko biêt là bản mới nhất chưa , add fuj đề cho MKV thì ko nói làm j, chỉ ko biết add fu đề vào 2D+3D bluray nư thế nào thôi , mò mãi ko dduocj , hôm qua vừa down resident evil 5 43gb mà ko tài nào add đc

kienvunb

Member
Hiện tại chưa có soft nào chơi được bluray 3d với phụ đề rời bạn nhé, thế nên đầu HD 3D mới bán được chứ, nếu không thì ế hết à, he he.

crazyboy1304

Moderator

Hiện có một cách là mount file 3D ISO rồi play file ssif trong thư mục 3D ISO rồi trỏ tới phụ đề srt. Dùng phần mềm stereocopic player. Ngoài ra tìm nguồn phim 3D ISO remux phụ đề hoặc tự remux là 1 cách.

shin_l0

Member

cung bi nhu Bac nay. Khong add duoc vao tmt. Dang dung ban Arcsoft TotalMedia Theatre 5.3.1.172
ai biet chi E voi :|

totorauxom

Well-Known Member

bác dùng phần mềm mũ nó vào mà xem, mất công tý, còn muốn phụ đề to ra bấm giữ nút shift và lăn chuột là to nhỏ thoải mái mà.
Mà sao em dùng TMT5 và card nvidia 250 k ra dc 3d nhỉ

Re: Ðề: CÁC BÁC GIÚP MÌNH VỀ VỤ TMT5 KO ADD ĐƯỢC PHỤ ĐỀ RỜI CHO PHIM 3D BLURAY

bác dùng phần mềm mũ nó vào mà xem, mất công tý, còn muốn phụ đề to ra bấm giữ nút shift và lăn chuột là to nhỏ thoải mái mà.
Mà sao em dùng TMT5 và card nvidia 250 k ra dc 3d nhỉ
nếu bác xem 3d bluray thì bác phải set up card đã mới xem đc , vì định dạng 3d bluray nó cho ra độ phân giải là 720/60HZ và 1080p/24HZ , cách setup là bác vào phần mềm nividia trong đó có stereocopic , trong mục đó có ô vuông nhỏ gần chữ stereocopic , bạn tích vào đó , nó sẽ hiện lên phần setting 3d bạn làm theo hướng dẫn là ok ( chú ý : nếu setting ko đc bạn phải update driver mới nhất cho card nhé , rồi làm lại là ok )

---------- Post added 18-01-2013 at 12:41:02 PM ----------

Hiện có một cách là mount file 3D ISO rồi play file ssif trong thư mục 3D ISO rồi trỏ tới phụ đề srt. Dùng phần mềm stereocopic player. Ngoài ra tìm nguồn phim 3D ISO remux phụ đề hoặc tự remux là 1 cách.

thank bác , nói chung là e chết mệt với vụ phụ đề cho 3d bluray này , hic

totorauxom

Well-Known Member

quá mệt với câi anh 3d BR này em set tmt5 k dc các bác à

ahuy9996

em cũng bị bó tay rồi

tuanquangbinh

Mình gà quá, cho mình hỏi: Mình có tivi samsung es6220 và laptop, làm sao để xem phim 3d trên tivi với file *.iso. Thank

Bên trên