Các bác muốn dùng thử Truyền hình An Viên tại TPHCM thì vào đây nhé

Dear các bác
Thời gian vừa rồi, mình có nhận được yêu cầu dùng thử của các bác quan tâm đến Truyền hình An Viên. Để đáp ứng nhu cầu dùng thử trước, để các bác "yên tâm" về chất lượng dịch vụ, mình có chương trình gửi đến các bác như sau:
- Tên chương trình: Chương trình dùng thử Truyền hình An Viên
- Thời gian dùng thử: 2 ngày
- Cách thức đăng ký: gọi điện trực tiếp cho mình qua số điện thoại 0902.706466
- Chi phí dùng thử:
+ Đối với các bác đăng ký lắp đặt Truyền hình An Viên sau khi dùng thử: miễn phí dùng thử
+ Đối với các bác không đăng ký lắp đặt: 30.000 đồng/ lần, chi phí này nhằm bù lại một phần chi phí xăng xe (vì chạy tới chạy lui cũng oải và tốn kém lắm, nên các bác hỗ trợ giúp) và để hạn chế việc đăng ký dùng thử mà không có ý định nghiêm túc.
- Mình chỉ nhận lắp đặt đối với các bác có địa chỉ nhà rõ rằng và ưu tiên cho các bác ở chung cư nhé (vì sóng DTT An Viên ở chung cư tại TPHCM là rất tốt, gắn phát là dính à)

Cảm ơn các bác đã ủng hộ
PS: chương trình dùng thử là do cá nhân mình tự tổ chức, không phải là chương trình của Truyền hình An Viên nha các bác.

jamateur

Member
Hiện mình đang dùng thử theo chương trình của bác này :). Dịch vụ tốt, chất lượng hình ảnh được, nhưng đôi lúc bị đứng hình, vỡ hình, khi chuyển kênh thì một vài lần bị đơ đơ. Cảm ơn bác chủ thớt!

Vụ đứng hình hay vỡ hình, truyền hình nào cũng có (ngay cả truyền hình cáp, tối qua, SCTV của nhà mình tèo lun, toàn lên màn hình xanh). Quan trọng là nó có thường xuyên không. Anten hiện tại đang đặt trong nhà, nếu để ra ngoài sẽ ổn hơn. Còn chuyển kênh thì chậm thiệt. Mất khoảng 5s thì hình ảnh mới ổn định lại được. Giống như là bác chuyển 1 file MP3, với 1 file chất lượng HD thì chuyển HD sẽ chậm hơn. Vụ này thì không thể xử lý được. Hic. Cảm ơn nhận xét của bác nhé

Hiện mình đang dùng thử theo chương trình của bác này :). Dịch vụ tốt, chất lượng hình ảnh được, nhưng đôi lúc bị đứng hình, vỡ hình, khi chuyển kênh thì một vài lần bị đơ đơ. Cảm ơn bác chủ thớt!

genzo1984

Well-Known Member
Ðề: Các bác muốn dùng thử Truyền hình An Viên tại TPHCM thì vào đây nhé

mình đang dùng 1 đầu AVG gói cao cấp, có cho dùng thử đầu thu thứ 2 (dùng chung gói cước với đầu 1, trả thêm một tháng vài chục nghìn) k vậy bác?

Re: Ðề: Các bác muốn dùng thử Truyền hình An Viên tại TPHCM thì vào đây nhé

Bác đang dùng gói Cao Cấp. Có thể đang ký thêm đầu thu phụ bên mình (cũng sử dụng gói Cao Cấp). Phí ban đầu là 1.500.000 VND, phí lắp đặt là 150.000 VND, phí hàng tháng là 22.000 VND. Hay ý bác muốn là mình gửi đầu thu cho bác xài, mỗi tháng đến thu tiền. Hic. Vụ này thì không được rồi. Mình lấy đầu thu này để cho khách hàng mượn xài tạm vài hôm để đánh giá chất lượng thôi.

mình đang dùng 1 đầu AVG gói cao cấp, có cho dùng thử đầu thu thứ 2 (dùng chung gói cước với đầu 1, trả thêm một tháng vài chục nghìn) k vậy bác?

dangkitui

Well-Known Member
Bác mới lắp cho em đấy. Coi thấy ổn quá. Không ngờ cái thiết bị và angten nhỏ xíu gọn ghê.
Chờ coi hôm nay có mưa gió giông bão gì không rồi sẽ feedback cho bác.

Lắp ở chung cư là mình thích. Vào lắp 5 phút là xong. Chất lượng sóng cũng tốt nữa. Nếu bác hài lòng thì giới thiệu giúp với bà con trong chung cư nhé ;;)

dangkitui

Well-Known Member
Bác cho em hỏi nếu em kí hơp đồng luôn thì thiết bị sử dụng sẽ là cái bác mang qua cho dùng thử à ? Nó có phải hàng mới không vậy?em thấy firmware nó hình như từ tháng 12 năm ngoái lận.

Firmware đó là bản mới nhất rồi bạn. Còn đầu bạn đang dùng thử là đầu của mình. Khi lắp đặt mới, sẽ mang sang đầu thu khác nhé ^^

dangkitui

Well-Known Member

Hi anh, em đăng kí gói VTVCab 12 tháng và đã chuyển tiền cho anh, sao trên tổng đài An Viên kiểm tra và nói là thuê bao của em chỉ mới đăng kí VTVCab có 6 tháng vậy anh?

Em Thao bên Âu Cơ phải hok? Em kiểm tra thời hạn bằng cách nhấn phím hộp thư trên remote. Gói VTV Cab+ của em được xử dụng đến 26-11-2014 và anh sẽ đảm bảo cho em. Có khi tổng tài không cập nhật thường xuyên và phán nhiều câu cũng đau đầu lắm. Có gì báo lại anh nhé. Mã thẻ cào anh còn giữ, có gì khiếu nại được

Hi anh, em đăng kí gói VTVCab 12 tháng và đã chuyển tiền cho anh, sao trên tổng đài An Viên kiểm tra và nói là thuê bao của em chỉ mới đăng kí VTVCab có 6 tháng vậy anh?

Chừng nào Anvien khuyến mãi miễn giảm đầu thu thì ới nha - nhà tới 3 cái TV mà tậu 3 cái đầu thu thì hơi đuối

dangkitui

Well-Known Member

Nội dung trong hộp thư em không thấy có gì liên quan đến VTVCab. Anh xem cái hình nha
vprzyk

Mã:

Còn đây là tin nhắn phản hồi của tổng đài 6087 khi anh nạp thẻ thứ 2 cho em. Anh đảm bảo cho em thời gian sử dụng VTV Cab đến ngày 26-11-2014. Việc còn lại anh sẽ làm việc với các bộ phận liên quan. Em cứ yên tâm nhé

dangkitui

Well-Known Member

ax, công khai cả số TB vậy có sao ko anh :D.

Chừng nào Anvien khuyến mãi miễn giảm đầu thu thì ới nha - nhà tới 3 cái TV mà tậu 3 cái đầu thu thì hơi đuối

ok. em hú cho.
Nhưng có 2 th xảy ra:
1. Giảm giá
2. Tăng giá
Bác cùng hóng tin nhé

Bên trên