Các bạn thích cách chuyển kênh TV nào nhất,thuận tiện nhất,thường sử dụng kiểu nào cho tiện?

Mainboard

Member
Các bạn thích cách chuyển kênh TV nào,thuận tiện nhất,thường sử dụng kiểu nào cho tiện?

Gần đây mới phát hiện ra nhiều cách chuyển kênh TV không biết các hãng thiết kế sao mà làm ngày càng có vẻ chậm và rắc rối hơn. 8-}
Các bạn thích cách chuyển kênh TV nào nhất, thuận tiện nhất, thường sử dụng kiểu nào cho tiện?
Mình thích cách chuyển kênh kiểu cũ (?) có nút -/-- bấm rất tiện người nào cũng biết cách sử dụng nhanh, muốn gì bấm đó chuyển xong trong 1s. :D

Ðề: Các bạn thích cách chuyển kênh TV nào nhất,thuận tiện nhất,thường sử dụng kiểu nào cho tiện?

Mình lúc nào cũng bấm cho ra 1 list, xong mới chọn kênh cần xem. Thằng K+ và mấy thằng IP TV hay cái là nó ra tên chương trình đang phát luôn

thegioi05

Active Member
Ðề: Các bạn thích cách chuyển kênh TV nào nhất,thuận tiện nhất,thường sử dụng kiểu nào cho tiện?

Mình lúc nào cũng bấm cho ra 1 list, xong mới chọn kênh cần xem. Thằng K+ và mấy thằng IP TV hay cái là nó ra tên chương trình đang phát luôn
Bạn spam để cho đủ bài viết ak?

Bên trên