CÁC HÃNG ĐIỆN TỬ ĐỒNG LOẠT GIẢM GIÁ

manhtran71

Well-Known Member
Theo thông tin từ các hãng điện tử tên tuổi trên thế giới tất cả các sản phẩm đồng loat giảm giá 50 đến 70% và được áp dụng trên cầu trong đó có Việt Nam.
Các hãng như SN, SS, LG, Apple, Toshiba, v.v...những dòng sản phẩm giảm giá đợt này gồm toàn những model 2011 như ipad 2, TV 3D thế hệ mới nhất, DTDĐ và còn nhiều thứ khác nữa mà mình không thể kể hết, đợt giảm gía này kéo dài hết quí II 2011
VD: ipad 2 có giá chỉ từ 5 đến 7 triệu tùy dung lượng, EX720 40" của sony khoảng 13 đến 15 triệu..........
Hôn nay 1/4 thông tin chính thức loan báo đến tất cả những ai quan tâm đến giá cả các SP điện tử.

Chỉnh sửa lần cuối:

vinagoh

Well-Known Member
Ðề: CÁC HÃNG ĐIỆN TỬ ĐỒNG LOẠT GIẢM GIÁ

Cá tháng tư hà pác!!!!!!!!!!!!!!! =))

hlongc

Member

Mình thấy siêu thị hôm nay toàn bán cá, không bán thịt nữa. Hỏi ra mới biết hôm nay là ngày bán cá. Hay thế.

longdnl

Well-Known Member

Oh! tin giật mình ngày 1/4 =))=))=))=))=))

manhtran71

Well-Known Member

Cá tháng tư hà pác!!!!!!!!!!!!!!! =))

vui để xả stress, nhưng thật ra mình cũng muốn giá thành được như vậy cho anh em mình nhờ, thời buổi bão giá không lẻ trong nhà không có cái gì để giải trí, không lẻ chúng mình chỉ mãi đứng nhìn mà không sở hữu, thế thì buồn chết.

luanda

Theo thông tin từ các hãng điện từ tên tuổi trên thế giới tất cả các sản phẩm đồng loat giảm giá 50 đến 70% và được áp dụng trên cầu trong đó có Việt Nam.
Các hãng như SN, SS, LG, Apple, Toshiba, v.v...những dòng sản phẩm giảm giá đợt này gồm toàn những model 2011 như ipad 2, TV 3D thế hệ mới nhất, DTDĐ và còn nhiều thứ khác nữa mà mình không thể kể hết, đợt giảm gái này kéo dài hết quí II 2011
VD: ipad 2 có giá chỉ từ 5 đến 7 triệu tùy dung lượng, EX720 40" của sony khoảng 13 đến 15 triệu..........
Hôn nay 1/4 thông tin chính thức loan báo đến tất cả những ai quan tâm đến giá cả các SP điện tử.

Thông tin chính thức của các hãng điện tử lớn ở trên là chính xác. Nhưng phải đính chính một thông tin duy nhất là:đợt giảm giá này kéo dài hết quí I 2011( quí một)

Frank Quang

"đợt giảm giá này kéo dài hết quí I 2011".........CHÍNH XÁC CON GÀ ÁC;))

manhtran71

Well-Known Member

Thông tin chính thức của các hãng điện tử lớn ở trên là chính xác. Nhưng phải đính chính một thông tin duy nhất là:đợt giảm giá này kéo dài hết quí I 2011( quí một)

Ừ đúng rồi mình ghi nhầm ths.;))

Đồ điện tử mình thấy chỉ có giảm, không tăng như giá thịt, cá, xăng, điện , nước,v.v :D

Năm ngoái EX710 cũng khoảng 19t, năm nay EX720 cũng khoảng 19t nhưng là 3D, 200 Hz, cho 2 kính. Vậy là quá ổn rồi anh em :D ( 19t là giá Sony công bố, thực tế còn rẻ hơn )

quần_tà _lỏn

Active Member
Ðề: Re: CÁC HÃNG ĐIỆN TỬ ĐỒNG LOẠT GIẢM GIÁ

Đồ điện tử mình thấy chỉ có giảm, không tăng như giá thịt, cá, xăng, điện , nước,v.v :D

Năm ngoái EX710 cũng khoảng 19t, năm nay EX720 cũng khoảng 19t nhưng là 3D, 200 Hz, cho 2 kính. Vậy là quá ổn rồi anh em :D ( 19t là giá Sony công bố, thực tế còn rẻ hơn )

mình định múc con 40ex720 nè! bác mua ở đâu mà 19t (đừng nói là cá tháng tư nha)

hlongc

Member

mình định múc con 40ex720 nè! bác mua ở đâu mà 19t (đừng nói là cá tháng tư nha)

Bạn ấy nói đúng đấy bạn. Như mình ở Quận Gò Vấp Tp.HCM thì mình có biết cửa hàng này rẻ hơn nữa: Cửa hàng điện máy A-T-H
Khi mua máy với giá: 23.800.000 VNĐ sẽ được 02 Kính 3D Sony và 01 Phim 3D. Đơn giá cho 01 kính 3D Sony là: 2.490.000 VNĐ http://www.sony.com.vn/product/tdg-br100 .
02 cái vị chi là: 2.490.000 VNĐ x 2 = 4.980.000 VNĐ. Nếu vậy giá trị thực tế của Tivi LED Sony 40EX720 chỉ là 23.800.000 VNĐ - 4.980.000 VNĐ = 18.820.000 VNĐ. May mắn cho mình là của hàng này gần nhà mình và mình cũng đã xác nhận thông tin hàng hóa cẩn thận rồi. Tới lễ này là mình có thể đường hoàng mua em nó được rồi.

Theo thông tin từ các hãng điện tử tên tuổi trên thế giới tất cả các sản phẩm đồng loat giảm giá 50 đến 70% và được áp dụng trên cầu trong đó có Việt Nam.
Các hãng như SN, SS, LG, Apple, Toshiba, v.v...những dòng sản phẩm giảm giá đợt này gồm toàn những model 2011 như ipad 2, TV 3D thế hệ mới nhất, DTDĐ và còn nhiều thứ khác nữa mà mình không thể kể hết, đợt giảm gía này kéo dài hết quí II 2011

Em lại vừa nhận được tin rằng hôm nay xăng giảm chỉ còn 5k tức là giá gốc hồi 1994 đó, ai ở gần cây xăng thì vác thùng phuy đi mua đi để mai nó lên thì khổ :))

quần_tà _lỏn

Active Member

Bạn ấy nói đúng đấy bạn. Như mình ở Quận Gò Vấp Tp.HCM thì mình có biết cửa hàng này rẻ hơn nữa: Cửa hàng điện máy A-T-H
Khi mua máy với giá: 23.800.000 VNĐ sẽ được 02 Kính 3D Sony và 01 Phim 3D. Đơn giá cho 01 kính 3D Sony là: 2.490.000 VNĐ TDG-BR100 : 3D Accessories : TV & Projector Accessories : Sony Việt Nam .
02 cái vị chi là: 2.490.000 VNĐ x 2 = 4.980.000 VNĐ. Nếu vậy giá trị thực tế của Tivi LED Sony 40EX720 chỉ là 23.800.000 VNĐ - 4.980.000 VNĐ = 18.820.000 VNĐ. May mắn cho mình là của hàng này gần nhà mình và mình cũng đã xác nhận thông tin hàng hóa cẩn thận rồi. Tới lễ này là mình có thể đường hoàng mua em nó được rồi.

cảm ơn bạn! vậy chờ coi có ct khuyến mãi 30/4 1/5 ko, nếu có thì tốt ko thì xúc luôn!

Bên trên