Các kênh "HD SIÊU NÉT" của AVG giảm chất lượng một cách "BÁO ĐỘNG"

tan_huy_93

Well-Known Member
Ðề: Các kênh "HD SIÊU NÉT" của AVG giảm chất lượng một cách "BÁO ĐỘNG"

Thêm ảnh của 2 kênh HD còn lại cho rồi @@, trước đây 2 kênh này là HD xịn nhưng từ vụ 18/10 đã bị hạ xuống còn HD 576p @@

Kênh NGC còn đỡ chứ StarWorld quá tởm @@

Phải chi avg nó mở cho thu thêm kênh ngoài chắc sẽ bán dc giá cao hơn

Cho em đóng góp vài hình nha...

Ảnh trên: HD 720p của VTVPlus (xem online). Ảnh dưới: Siêu nét của AVG. Mức độ giảm chất lượng khủng khiếp

VTV6 chất lượng vô cùng kinh khủng

Cùng chiêm ngưỡng Star World HD trước đây là HD thật, thì nay bị giảm chất lượng còn SD 576p sau đợt tăng kênh

Em hoàn toàn đồng ý là mấy kênh HD thật hiện nay bị giảm chất lượng nhiều hơn trước rất nhiều. Có hôm em bật Star Movies HD ra và hốt hoảng vì hình bị răng cưa, vỡ nét rất nhiều, nhìn xa cũng thấy.

nexus9x

Well-Known Member

:)) một số seeder đã vào và cmt =)) đấu tranh cho chất lượng thảm họa của truyền hình trả tiền =)) cãi chày cãi cối không được và đã im theo dư luận :)) :))
em thấy đợt này thì sẽ có nhiều anh em dùng CRT mua AVG về dùng để tận hưởng tốt nhất :)) =))
còn anh em dùng tivi led , plasma... thì bỏ sang dùng giàn ăn ten =)) để xem vì không đú được AVG =))

:)) một số seeder đã vào và cmt =)) đấu tranh cho chất lượng thảm họa của truyền hình trả tiền =)) cãi chày cãi cối không được và đã im theo dư luận :)) :))
em thấy đợt này thì sẽ có nhiều anh em dùng CRT mua AVG về dùng để tận hưởng tốt nhất :)) =))
còn anh em dùng tivi led , plasma... thì bỏ sang dùng giàn ăn ten =)) để xem vì không đú được AVG =))

sao bạn lại nói AVG siêu nét của mình như thế
Avg siêu nét HD, với hơn 100 kênh HD :X bao gồm nghe nhạc HD :X
Bạn dùng thì dùng, ko thích thì mời bạn lượn
có ai bắt bạn dùng đâu ;))

aucousticman

Em thì em thấy rẻ quá nên ko thắc mắc, dùng AVG hợp lý

portlet

Member

Bác lại chê rồi, ko dùng thì dùng K+ứt nhá =))

churiver

Member

Mình dùng gần 3 năm rồi, giờ nó khuyến mãi thêm xem đến hết năm 2015. Không phàn nàn gì về dịch vụ và chất lượng. Hình ảnh quá xấu thì các anh xem lại phần dây tín hiệu đi, mình thấy chất lượng dây tín hiệu cũng có ảnh hưởng đến hình ảnh đấy, mấy cái dây không có tên tuổi gì thì hình hơi lòe loẹt đấy, không cần dùng hàng quá xịn mà chỉ là hàng có thương hiệu rõ ràng thôi là chất lượng sẽ cải thiện. Nhiều kênh nhưng xem thì chỉ một vài kênh thì quan trọng gì.

nexus9x

Well-Known Member

sao bạn lại nói AVG siêu nét của mình như thế
Avg siêu nét HD, với hơn 100 kênh HD :X bao gồm nghe nhạc HD :X
Bạn dùng thì dùng, ko thích thì mời bạn lượn
có ai bắt bạn dùng đâu ;))
à còn bác seeder này nữa =)) em đã vứt thẳng thằng AVG vào bồn cầu xả đc hơn 4 tháng rồi á :> .cái đầu đó em trúng hồi chơi game đoán 3 số trùng trên page á ;;) không cần bác khích em đâu :> cứ cãi chày tiếp đi bác =)) bảo vệ đi bác :)) em ủng hộ :)) :))

Bác lại chê rồi, ko dùng thì dùng K+ứt nhá =))
em dùng ăn ten bác ơi :)) xem cho nó nét =))

tan_huy_93

Well-Known Member

Cãi sao được mà cãi, sự thật nó thế rồi thì dù dư loạn viên trình độ AHBP cứng cỡ nào phải chấp nhận sự thật mà im lặng ra đi thôi...

nexus9x

Well-Known Member

Cãi sao được mà cãi, sự thật nó thế rồi thì dù dư loạn viên trình độ AHBP cứng cỡ nào phải chấp nhận sự thật mà im lặng ra đi thôi...

bác cứ đợi 1 chút nữa :)) thường thì sẽ im lặng 1 lúc để 1 số bác lên cãi theo hướng chày cối :))

tan_huy_93

Well-Known Member

à còn bác seeder này nữa =)) em đã vứt thẳng thằng AVG vào bồn cầu xả đc hơn 4 tháng rồi á :> .cái đầu đó em trúng hồi chơi game đoán 3 số trùng trên page á ;;) không cần bác khích em đâu :> cứ cãi chày tiếp đi bác =)) bảo vệ đi bác :)) em ủng hộ :)) :))

em dùng ăn ten bác ơi :)) xem cho nó nét =))

Cái bác trên giễu cợt lại mấy câu của dư loạn viên AVG đó mà :)

AVG - Truyền hình HD SIÊU NÉT; chất lượng tốt trong tầm giá rồi còn đòi gì nữa; không dùng thì đừng phán như anh hùng bàn phím; không dùng nữa thì cắt lắp K+ mà dùng @@ :(

Xem bằng ăngten rõ là nét hơn HD SIÊU NÉT của AVG @@

churiver

Member

bác cứ đợi 1 chút nữa :)) thường thì sẽ im lặng 1 lúc để 1 số bác lên cãi theo hướng chày cối :))

Tôi dùng gần 3 năm rồi, không phàn nàn gì về chất lượng và dịch vụ của nó cả. Không thích nữa thì chọn cái khác, kêu gào nhiều làm gì điếc tai.

tan_huy_93

Well-Known Member

Dám công khai khiêu khích ACE HD Việt Nam trên Facebook là không chấp nhận được.

Giá thế là quá ngon và tốt trong tầm giá rồi ;))
bác ko thấy hơn 100 kênh HD SIÊU NÉT SUPER NÉT bao gồm nghe nhạc HD ko phải là quá đỉnh sao?
Bác ko thấy vượt trội so với các dịch vụ khác sau?
bác ko biết dùng, thì bác lượn đi ;))
ai bắt bác dùng đâu

tan_huy_93

Well-Known Member

Tôi dùng gần 3 năm rồi, không phàn nàn gì về chất lượng và dịch vụ của nó cả. Không thích nữa thì chọn cái khác, kêu gào nhiều làm gì điếc tai.

Không dùng nữa thì vứt lắp K+ mà dùng hả @@

nexus9x

Well-Known Member

ô cái bác này :> tôi dùng mất tiền thì tôi k đc kêu à :> bác này buồn cười thật... nó xấu thì tôi nói thôi =)) bác thấy phũ quá à ;))

Bên trên