Các kênh "HD SIÊU NÉT" của AVG giảm chất lượng một cách "BÁO ĐỘNG"

Ðề: Các kênh "HD SIÊU NÉT" của AVG giảm chất lượng một cách "BÁO ĐỘNG"

Trưa nay, xuống quán cf nội bộ công ty, làm cốc cf, tranh thủ soi AVG kĩ hơn tí...
Thôi thì mấy kênh AXN, Starmovies, HBO, chất lượng kém quá nếu so với K+, FPT (mình đang dùng, gói HD).. nhưng âu cũng là xem dc
...
tua kênh một lúc xuất hiện dãy kênh:
- Đọc sách : thực chất là lấy mấy trang music radio blog, đem ra đọc....
- Các kênh nghe nhạc HD :(
cái này đúng là bó chiếu,
Cơ mà, như mình đã nói, với mức giá này, có thể nói, số lượng/ chất lượng các kênh như thế , đúng là : Tàm tạm trong tầm giá, xem đc trong tầm giá.
Có điều, phản cảm khi bị dư luận viên, đội ngũ AVG đã gây ra nhiều ấn tượng xấu.
Và cách AVG truyền đạt dịch vụ
--> chả thấy tâm và tầm đâu cả.

music123

Member
Giải pháp để chống ức chế là xem bằng TV CRT, đảm bảo nét hơi bị căng :))

portlet

Member

Trưa nay, xuống quán cf nội bộ công ty, làm cốc cf, tranh thủ soi AVG kĩ hơn tí...
Thôi thì mấy kênh AXN, Starmovies, HBO, chất lượng kém quá nếu so với K+, FPT (mình đang dùng, gói HD).. nhưng âu cũng là xem dc
...
tua kênh một lúc xuất hiện dãy kênh:
- Đọc sách : thực chất là lấy mấy trang music radio blog, đem ra đọc....
- Các kênh nghe nhạc HD :(
cái này đúng là bó chiếu,
Cơ mà, như mình đã nói, với mức giá này, có thể nói, số lượng/ chất lượng các kênh như thế , đúng là : Tàm tạm trong tầm giá, xem đc trong tầm giá.
Có điều, phản cảm khi bị dư luận viên, đội ngũ AVG đã gây ra nhiều ấn tượng xấu.
Và cách AVG truyền đạt dịch vụ
--> chả thấy tâm và tầm đâu cả.

Âu cũng chỉ là vì miếng cơm manh áo bác ah =)) Ko lên đây chim lợn, ko lừa người thì sao bán được hàng, sao đạt chỉ tiêu đầu thu? Tương lai rồi cũng như các em sale bên NH, BH suốt ngày gọi đt cho phép em làm phiền anh ít phút để giới thiệu chương trình KM của AVG gồm hơn 100 kênh HD siêu nén =))

sokita

Member

Âu cũng chỉ là vì miếng cơm manh áo bác ah =)) Ko lên đây chim lợn, ko lừa người thì sao bán được hàng, sao đạt chỉ tiêu đầu thu? Tương lai rồi cũng như các em sale bên NH, BH suốt ngày gọi đt cho phép em làm phiền anh ít phút để giới thiệu chương trình KM của AVG gồm hơn 100 kênh HD siêu nén =))

so sánh hay
Ngân hàng với Bảo hiểm bá đạo. Ngày nào cũng được nghe các em giọng ngọt như mía

portlet

Member

so sánh hay
Ngân hàng với Bảo hiểm bá đạo. Ngày nào cũng được nghe các em giọng ngọt như mía

Nhiều em NH giới thiệu dùng thẻ visa mà còn ko biết là em đang dùng credit của chính NH em ấy từ 3-4 năm nay kia =))

loveyou_mygirl

Active Member
Ðề: Re: Các kênh "HD SIÊU NÉT" của AVG giảm chất lượng một cách "BÁO ĐỘNG"

Phải quan tâm chứ bác, truyền hình an viên có hơn 100 kênh truyền hình SIÊU NÉT mà ;)

SIÊU NÉT là sao bác,thế kênh gọi là NÉT với HD thì gọi là sao bác >:D< ..Mình chưa dùng truyền hình trả tiền nhưng mà cũng thấy giờ ít dùng AVG :p

tan_huy_93

Well-Known Member

Nhiều em NH giới thiệu dùng thẻ visa mà còn ko biết là em đang dùng credit của chính NH em ấy từ 3-4 năm nay kia =))

dẹp mấy cái tư vấn đi, AVG miền bắc đkm khủng :))

Lemithful

Active Member

mới mua tv muốn zo avg mà thấy thế này hãi quá sẽ cân nhắc lại =.=!

vietnam999

mong AVG mở khóa DTT và nâng chất lượng Kênh HD

tan_huy_93

Well-Known Member

Thêm 1 kênh HD nữa của AVG bị giảm xuống HD 576... đó là kênh TrueSports|HD @@ :(.

Bây giờ AVG gần như là nhà cung cấp dịch vụ THTT có nhiều kênh HD giả cầy nhất rồi, vượt mặt cả MyTV hay SCTV @@ :(

thebluez

Active Member

Thêm 1 kênh HD nữa của AVG bị giảm xuống HD 576... đó là kênh TrueSports|HD @@ :(.

Bây giờ AVG gần như là nhà cung cấp dịch vụ THTT có nhiều kênh HD giả cầy nhất rồi, vượt mặt cả MyTV hay SCTV @@ :(

có lẽ không có ý định lắp AVG nữa tuy mình cũng chẳng rành 576p nó tệ như thế nào

phamtug

Active Member

Nó mới thay logo Sam các bác ơi to vãi lúa :)) mắt thẩm mỹ có vấn đề r

portlet

Member

Bác lại chê nữa rồi, giá có 20k gói A, 50k gói B tận 108 kênh chứ it ah? Tiền ít mà cứ đòi logo AVG đẹp là thế nào? =)) Mà e nghi bọn creative hay bọn marketing nó ghét nên nó cố tình tư vấn bác Vũ như dzậy để phá cũng nên =))

tan_huy_93

Well-Known Member

Chỉ có 50k mà xem được tận 108 kênh, trong đó có cả 3-4 chục kênh HD mà còn chê tới chê lui thì chắc người của K rồi, lượn đi chỗ khác chơi nha ;)

phamtug

Active Member

Các bác cứ vui tính :)) thằng an viên giờ nó toàn logo độc nhất vô nhị r k thằng nào qua mặt đc B-)

Bên trên