Cách chỉnh tách lời cho phần mềm vinakaraoke

hung_karaoke

Well-Known Member
Có ai biết chỉnh K_lite_code_pack để tách lời cho phần mềm vinakaraoke thì giúp e với
E loay hoay mãi mà ko dc.

Bác nào biết thì giúp e nhé , yahoo của e là : anhhungonljne

các bác có lòng giúp thì nhắn cho e lúc nào cũng dc ,,e lúc nào cũng để online bằng điện thoại

Tjmmjhp91

Well-Known Member
Có ai biết chỉnh K_lite_code_pack để tách lời cho phần mềm vinakaraoke thì giúp e với

các bác có lòng giúp thì nhắn cho e lúc nào cũng dc ,,e lúc nào cũng để online bằng điện thoại

vì kara của vinaktv làm dual track nên k biết K_lite_code_pack có phần chuyển track k :|
còn mình thì mình dùng Kmplayer (ctrl+x) hoặc vlcplayer(b) để chuyển từ track ca sỹ hát sang track beat ^^!

nguyentientai

Ðề: Cách chỉnh tách lời cho phần mềm vinakaraoke

Ở nhà mình cài phần mềm Vinakaraoke hát nhưng khi tách lời, 4 loa thì có 2 loa có tiếng, mất hẳn 2 loa. Có bác nào biết xin lắng nghe. Không biết có cần chỉnh gì trong phần mềm hỗ trợ K-lite code không?, mình nghĩ đây là phần mềm hỗ trợ cho Vinakaraoke nên có liên quan.

Zing

Active Member

Ở nhà mình cài phần mềm Vinakaraoke hát nhưng khi tách lời, 4 loa thì có 2 loa có tiếng, mất hẳn 2 loa. Có bác nào biết xin lắng nghe. Không biết có cần chỉnh gì trong phần mềm hỗ trợ K-lite code không?, mình nghĩ đây là phần mềm hỗ trợ cho Vinakaraoke nên có liên quan.

phần mềm vinakaraoke có 2 cái tách lời nhé. tách trên là tách lời. còn bên dưới là tắt loa.

Còn chỉnh K-lite codec thì bạn vào star-->all program ---> k-lite codec pack---> codec tweak toll --> Preferred..... (x86). Kéo xuống file VOB chọn haali nhé

hung_karaoke

Well-Known Member
Re: Ðề: Cách chỉnh tách lời cho phần mềm vinakaraoke

phần mềm vinakaraoke có 2 cái tách lời nhé. tách trên là tách lời. còn bên dưới là tắt loa.

Còn chỉnh K-lite codec thì bạn vào star-->all program ---> k-lite codec pack---> codec tweak toll --> Preferred..... (x86). Kéo xuống file VOB chọn haali nhé

Bác Zing đã thử chưa cách này vẫn ko dc. đâu mình đã thử đủ kiểu rồi
Khi Play file Vob nó lại chuyển định dạng file gốc Vob thành MPG..tắt chương trình đi thì lại chuyển về file Vob.. bó tay

nguyentientai

Cảm ơn bác Zing nhưng vẫn không được. File VOB thì không cần tách lời, chỉ những file khác như .DAT, .MPG.. thì vẫn mất tiếng 2 bên loa. hj

hung_karaoke

Well-Known Member
Re: Ðề: Cách chỉnh tách lời cho phần mềm vinakaraoke

Cảm ơn bác Zing nhưng vẫn không được. File VOB thì không cần tách lời, chỉ những file khác như .DAT, .MPG.. thì vẫn mất tiếng 2 bên loa. hj

Mình cần là cần tách lời file Vob chứ các file đó chất lượng thấp e đang loại bỏ dần , bác cần thì TeamViewer e chỉnh cho ngon ngay

yahoo: anhhungonljne

chon_hoi

Member

Trước em cũng dùng phần mềm Vinakaraoke thấy rất thích nhưng sau khi biết đến walasoft pro thì em bỏ luôn cái vina

Bên trên