CÁCH NGHE NHẠC DÀN ONKYO HT 4505 VỚI ĐIỆN THOẠI

nhupha

Chào các Bác !

Lâu lâu buồn mình muốn nghe nhạc qua điện thoại ở nhà với dàn Onkyo 4505 mà không biết cách kết nối như thế nào để phát nhạc vào âm li và bộ loa, có bác nào biết cách chỉ mình cách với. Cám ơn các bác.

TPL

Member
Bác dùng cáp usb nối điện thoại với đầu AV , nó sẽ tự nhận ( nếu nó .... biết )

hoang6980

Well-Known Member
Chào các Bác !

Lâu lâu buồn mình muốn nghe nhạc qua điện thoại ở nhà với dàn Onkyo 4505 mà không biết cách kết nối như thế nào để phát nhạc vào âm li và bộ loa, có bác nào biết cách chỉ mình cách với. Cám ơn các bác.
Nếu bạn dùng Iphone thì cắm đt vào cổng USB, còn k thì mua cái dây 3.5mm ra RCA cắm vào cổng AV in bên cạnh.;)

nhupha

Thanks các bác, nhân tiện cho mình hỏi chút, sao cái âm li của dàn HT 4505 chỉ tăng lên đến 60 âm lượng phải không các bác,
hôm bữa mình tình cờ tăng cao âm lượng nào ngờ con sub bị mất tiếng luôn, hên là không bị cháy.
Bộ này chỉ chạy ngon ở mức 30-50 âm lượng thôi hả các bác, có tăng lên được nữa không, nhờ các bác chỉ dùm.

phuongorchids

Active Member
Chào các Bác !

Bạn mua 1 đầu nhận Bluetooth cắm vào đầu onkyo , sau đó phát nhạc từ đt qua Bluetooth . Tham khảo
Logitech bluetooth Audio adapter

Bên trên