Cách post hình ảnh kèm vào bài

khongthenaoquen

Well-Known Member
Lúc trước mình cũng up ảnh lên upanh.com . Rồi lại phải chờ nó load , rồi lại phải copy paste từng link . Sau này biết các rất đơn giản , đó là trong trình duyệt của bạn có chức năng sao chép url hình ảnh đó . Đang duyệt web thấy hình nào ok cứ sao click phải chọn copy url hoặc sao chép url là ok , rồi vô đây đánh cái thẻ
bỏ dấu nháy vào chính giữa Ctrl+v là xong . Còn file ảnh đang lưu trên hdd or usb thì phải chịu thông qua upanh.com thôi . Thân .

hdradio

Member
Ðề: Cách post hình ảnh kèm vào bài

bác cóp trực tiếp là ok mà :)~ cần gì nhiều bước hì hì

ducphu

Well-Known Member
Em hay lên upanh.com
Cũng nhanh lắm
Còn các bác nào mà post hình ảnh đã có trên web rồi thì chỉ việc chuột phải vào bức ảnh, chọn "Copy image location" (với FF) và "sao chép URL hình ảnh" (với GC) rồi khi viết bài dùng code Link[/I.MG] (bỏ dấu .) là được[/QUOTE]
[quote="khongthenaoquen, post: 3742377"]Theo mình thì upanh.com là ok và dễ nhất ![/QUOTE]
upanh.com up hình nhanh, chèn link cũng nhanh nhưng hay bị mất hình!

Vậy có web nào lưu trữ ảnh lâu tí ko nhỉ các bác?
e thì hay dùng trang upanh, mà dạo này trang đấy có vấn đề quá... ~.~!!

nguyentrungthanh

Well-Known Member
Web anhso.net. Em đang xài thằng này ngon, up được hình động luôn, khổ nỗi bị khó khăn ở chỗ khâu đăng ký, lúc thì ĐK ko thành công (lỗi này nọ), đk lại thì báo lỗi trùng Username, password. Đến khi đăng nhập thì lại OK, rút kinh nghiệm chỉ cần Username, password không trùng thì ĐK lúc đầu báo lỗi gì thì các bác đừng để ý, đăng nhập là được rồi đó.

coti

HD rip

Tiện đây bạn nào biết cho hỏi: Làm thế nào để đưa link down lên mà người khác muốn thấy được link thì phải bấm vào nut thank!
Cảm ơn các bạn!

Thaivg

Active Member

Mình thử up cái video cái đèn nháy của mình, các bác coi xem có được không nhé! Tks.
[video=youtube;BPu3xi9jtfg]http://www.youtube.com/watch?v=BPu3xi9jtfg[/video]

lehuytrinh

Well-Known Member

Em thử cái mod nhé tập tành để đưa bài lên

boysaurang

mình đang cần 1 bộ phim cực hài (HD càng tốt) anh em nào có phim nào xem cực hài không share mình với
có link tải càng tốt! tks!

Bên trên