Cách post hình ảnh kèm vào bài

Ðề: Cách post hình ảnh kèm vào bài

mình mới vào diễn đàn lên cũng không biết up hình thế nào, cảm ơn bác đã chỉ dẫn

Saigonhitech

Re: Ðề: Cách post hình ảnh kèm vào bài

trên diễn đàn có hỗ trợ đăng hình sẵn rồi mà bác khi đăng bài bác chỉ việc up anh lên là ok nhưng chỉ được 10 anh thôi muốn up nhiều hơn thì phải nhờ các trang web như mấy bác trên hướng dẫn

chibisa

Nếu diên đàn hỗ trợ thì sử dụng nút insert image còn nếu không thì bạn dùng up hình ảnh lên picasa rồi sau đó chèn link hình ảnh vào. Vậy là xong thôi mà, Còn hiển thị hay không là do diễn đàn nó có hỗ trợ hay không bạn nhé. Chào bạn

fapmember01

Bạn để link ảnh vào giữa 2 thẻ như thế này nhé

yzukon

Hì, cái này e giờ mới biết, cảm ơn các bác chia sẻ
Cho phép e mượn ảnh của bác ở trên thử 1 cái

hunghdvt

Member

Các bác cho hỏi chút, sao có nhiều người viết bài có post hình kèm theo mà mình đọc không thấy hình nhỉ, chỉ thấy cái icon nhỏ xíu? Là sao ta? Làm sao để xem được?

DAIYOU

Active Member

Các bác cho hỏi chút, sao có nhiều người viết bài có post hình kèm theo mà mình đọc không thấy hình nhỉ, chỉ thấy cái icon nhỏ xíu? Là sao ta? Làm sao để xem được?

Nếu bị vậy là họ đã xóa đường link chính rồi nên không thể xem được.

DAIYOU

Active Member

Hoặc đường linh bị hỏng do bên trang được up link xóa!

Vì vậy mới cần những trang up ảnh chuyên nghiệp của nước ngoài ,ngoài ra còn có Facebook cũng up được luôn.Mình nghĩ đa phần ai cũng có tài khoản hay lên face chém gió mà.

maukimtan

hình ảnh bạn cứ lên google gõ upload ảnh rất nhiều site để bạn úp lên sau đó xem hướng dẫn ở đó lấy link ảnh đưa lên là ok

DAIYOU

Active Member

hình ảnh bạn cứ lên google gõ upload ảnh rất nhiều site để bạn úp lên sau đó xem hướng dẫn ở đó lấy link ảnh đưa lên là ok

Đúng là rất nhiều trang hỗ trợ Up ảnh,tuy nhiên nó xóa khi nào mình không biết nên hãy dùng những trang uy tín như photobucket.com ;ImageShack.com hay Facebook cũng được.

Bên trên