Cách xem 3D bằng Acer H5360BD Projector ?

HVX

Member
Tôi chuẩn bị mua Acer H5360BD, còn lúng túng fần PC để chơi phim 3D và kính 3D, vậy anh em nào đã sử dụng dòng máy chiếu Acer H5360 có thể bổ túc giùm về cấu hình tối thiểu cho PC và kính nào xem với nó tốt ? giữa kính Acer E1b DLP & Optoma ZD201 ?? Xin cảm ơn !

Chỉnh sửa lần cuối:

tuyentt

Member
Ðề: Cách xem 3D bằng Acer H5360BD Projector ?

Nếu bạn ở HN thì qua mình hướng dẫn cho. Về kính mình có 2 cái (mua của bác crazyboy1304) được 3 tháng rồi, không có nhu cầu sử dụng nữa nếu bạn mua mình bán luôn. Giá hữu nghị lắm (lúc mua là 2,5tr/chiếc chưa gồm Ship bạn nhé).

HVX

Member

Cảm ơn lời mời, mình ko ở HN. Mình cần được tư vấn cụ thể về cấu hình PC cho vụ này, tốt nhất là từ ai đã có kinh nghiệm dùng 3D DLP với máy chiếu Acer. Cảm ơn mọi ý kiến chỉ dẫn.!

tuyentt

Member

Máy của tôi QC8200 + Ram 2G + VGa: Asus 5570 kết hợp với Acer X1130P xem 3D với kính DPlink chạy phe phé. Good luck.

haivqvnpt1

Nếu bạn ở HN thì qua mình hướng dẫn cho. Về kính mình có 2 cái (mua của bác crazyboy1304) được 3 tháng rồi, không có nhu cầu sử dụng nữa nếu bạn mua mình bán luôn. Giá hữu nghị lắm (lúc mua là 2,5tr/chiếc chưa gồm Ship bạn nhé).

HI, bác bán kính thì xem bằng gì? Bác để phí con máy chiếu à? Hay để lại cho em đi <:p

Bên trên