Cafe 3D-HD sắp có mặt tại HUẾ

nhoctom

Ðề: Cafe 3D-HD sắp có mặt tại HUẾ

Khoảng đầu tháng 9 là xong chưa anh :-S

kenzhin88

Có tuyển phụ hồ ko anh ơi, đang thất nghiệp đói nhăn răng nè :((

top_hd

Member

Cái lão ni sắm đt răng mà gọi cứ ò í e hoài i >.<
à lưu số mới đi, đang trốn nợ thiệt :d
0935737622 , số cũ quên sạc pin nên ò í e
có 1 cái sim số này 01239158888 đang thừa để lại ai thich thì pm nhé :

nhoctom

à lưu số mới đi, đang trốn nợ thiệt :d
0935737622 , số cũ quên sạc pin nên ò í e
có 1 cái sim số này 01239158888 đang thừa để lại ai thich thì pm nhé :

Số nớ ngày nớ em điện cũng ò í luôn :|
Cái sim để lại cho em đi anh. FREE hey hey hey :D

jianghaoHDVN

Tình hình là đang setup một quáng cafe 3D-HD , khoảng vài tuần nữa sẽ chính thức khai trương. Hi vọng đây là nơi tập trung giao lưu của Anh em HD huế, cũng như của những người thích công nghệ HD tại thành phố Huế.
Vì đang trong quá trình xây dựng nên các bác có thể cho thêm ý kiến để e tiếp thu, xây dựng cho hoàn thiện hơn.

Với mục đích đem đến một nơi xem phim chất lượng cho mọi người, vì ở Huế mình không có một rạp chiếu phim nào thật thụ (chiếu phim đúng nghĩa như các tỉnh khác), nên người đam mê phim ở Huế khá thiệt thòi. nên anh e cứ thắng thẳn cho ý kiến nhé8-|8-|8-|8-|

Một vài hình ảnh demo

ĐÂY LÀ PHÒNG CHIẾU PHIM HD VÀ ĐÔI KHI LÀ 3D

ĐÂY LÀ PHÒNG NGHE NHẠC LOSS, VÀ DEMO GIỚI THIỆU PHIM

CÓ THÊM MỘT PHẦN Ở NGOÀI TRỜI CHO NHỮNG AI KHÔNG THÍCH XEM PHIM VÀ NGHE NHẠC NỨA HIC

Quán Cafe của Bác trông hoành tráng quá nhỉ...nếu có dịp đi HUẾ sẽ ghé thăm

nhoctom

thế có thời gian hoàn thành chưa a?

A satan nói khoảng giữa t9 đó gà. Mấy đứa bạn đi ngang thấy nhìn ở ngoài đẹp lắm. Hỏi đường để qua xem thử thì hắn nói "quên cha rồi, mô bên thành a". Bó tay.

satan85

Well-Known Member

A satan nói khoảng giữa t9 đó gà. Mấy đứa bạn đi ngang thấy nhìn ở ngoài đẹp lắm. Hỏi đường để qua xem thử thì hắn nói "quên cha rồi, mô bên thành a". Bó tay.

Chú tôm cũng vui tính quá , a còn chưa thấy hình e nó thế nào nửa kìa, chỉ thấy trong tưởng tượng và bản vẽ thôi( cái này là sở trường) thực tế chưa có gì hết nên chả ai thấy bababaa, A Đang còn ở sg săn hàng đây, hôm nay ông poly rủ đi xem lể ra mắt bộ phim 3d gì gì ấy nhưng không đi được hơi tiết, mai qua lấy một lúc vé miển phi đi xem thấy cũng sướng, xem phim khôn tốn tiền hic, ở SG sướng về cái khoảng giải trí

Không biết dưới chỗ bác satan có chiếu ngoại hạng không nhỉ? Mấy bữa nay đi tìm chỗ xem mà không ra!

nhoctom

Không biết dưới chỗ bác satan có chiếu ngoại hạng không nhỉ? Mấy bữa nay đi tìm chỗ xem mà không ra!

Yên tâm. EPL, C1 2h 3h sáng chơi tuốt. Năm ngoái nhớ nhận bán kết C1 mà tìm khắp chẳng có quán mô. Nản thiệt.

satan85

Well-Known Member

Cái vụ bóng đá thì các bác khỏi lo, e đang me cái đầu hd của k+ nhưng chưa thấy nó có, dùng sd thì thường qua. bác nhìn dưới chử kí của e là biết có bógn đá liền ah.
xem ngoại hạng với màn chiếu 4.5m với chất lương hd thì còn gì bằng bolo

matbao8x

Thế là khai trương rồi hả bác? Vừa bay từ Huế vào, 5 tiếng chờ bay mà ko biết có quán này ghé vào nghía 1 phát.

nhoctom

Cái vụ bóng đá thì các bác khỏi lo, e đang me cái đầu hd của k+ nhưng chưa thấy nó có, dùng sd thì thường qua. bác nhìn dưới chử kí của e là biết có bógn đá liền ah.
xem ngoại hạng với màn chiếu 4.5m với chất lương hd thì còn gì bằng bolo
200inch hay 300inch rứa anh ;;) quán anh nằm ở đường Nhật Lệ phải ko ;;)

Thế là khai trương rồi hả bác? Vừa bay từ Huế vào, 5 tiếng chờ bay mà ko biết có quán này ghé vào nghía 1 phát.

Như lời anh satan nói thì cũng phải giữa t9 mới xong :( Bác là người Huế hả?

satan85

Well-Known Member

200inch hay 300inch rứa anh ;;) quán anh nằm ở đường Nhật Lệ phải ko ;;)

Như lời anh satan nói thì cũng phải giữa t9 mới xong :( Bác là người Huế hả?

Kích thước thì khoảng hơn 200 in, chiều dài là 4.5m đó, còn quán không phải ở Nhật Lệ đâu

kenzhin88

Quán ở Nhật Lệ thấy buổi tối toàn tụ tập đánh bài :-S

Bên trên