Cafe 3D-HD sắp có mặt tại HUẾ

hdbladies

Banned
Ðề: Cafe 3D-HD sắp có mặt tại HUẾ

rứa anh Satan định mở quán trên đường mô rứa ? Hy vọng đừng nằm mấy chỗ giống như quán HD Trần Thúc Nhẫn, mấy chỗ kiểu đó chỉ có một vài anh em biết chứ có mấy ai biết đâu ! Nằm lùi vô trong sâu !

hdbladies

Banned

Gọng kính = nhựa hay giấy rứa anh? Send em cái mẫu coi thử với :D

"ông nội" con ơi, cái kính nhựa đương nhiên là gọng nhựa rồi, tui có mua một cái, giá 150k, vứt chỏ ngó lâu rồi [chán xem 3D] ...

satan85

Well-Known Member

rứa anh Satan định mở quán trên đường mô rứa ? Hy vọng đừng nằm mấy chỗ giống như quán HD Trần Thúc Nhẫn, mấy chỗ kiểu đó chỉ có một vài anh em biết chứ có mấy ai biết đâu ! Nằm lùi vô trong sâu !

Quán nằm ởp đường LÊ HUÂN,

đúng là cái kính nhựa thì lằm bằng nhựa chư làm bằng gì nữa, mà xem 3d loại colocoder, dù sao nó cũng đở đau mắc hơn nhiều so với red-cyan, Với lại dạo nay 3d toàn side by side nên cung ngon hơn trước nhiều .

nhoctom

Nằm ở mô ko quan trọng. Quan trọng là quảng bá + chất lượng! Ví dụ quán cafe Villa, bác biết ko? Khách thì khỏi nói, không gian rất đẹp. Đã lên sóng trên ct "Không gian đẹp" của VTV3. Quán nằm ở làng đó nghe :))

Cara

Active Member

Nằm ở mô ko quan trọng. Quan trọng là quảng bá + chất lượng! Ví dụ quán cafe Villa, bác biết ko? Khách thì khỏi nói, không gian rất đẹp. Đã lên sóng trên ct "Không gian đẹp" của VTV3. Quán nằm ở làng đó nghe :))

Xin lỗi bác, em nói khí hơi tiêu cực tí. Em đây bị chào mời lên sóng hoài từ chối mệch mỏi. Thật ra cái đó là quảng cáo trá hình thoai mà bác, tùy ngân lượng mà bác sẽ được lên sóng rộng sóng íu, giờ vàng giờ bạc :D

nhoctom

Thì ít nhất không gian của cũng phải "tạm" trở lên chứ ko lẽ xấu hoắc mà nó cũng mời lên à? 8-}

nhoctom

Quốc Khánh rãnh ra off nhậu nhẹt với anh em cho vui anh Tín ơi.

htvicky

Member

Lâu rồi ko thấy thêm thông tin gì hết.

merblack

Member

về chờ dưới Lê Huân là biết thêm nhiều thông tin liền thôi ;))!

nhoctom

còn khoảng 10 ngày nữa thôi là 1 kỉ nguyên mới của thế giới HD ở Huế sẽ dc hé mở ... khà khà >:)

bnhhl

Well-Known Member

Ghê wá ta. K biết wán nào mà ghê rứa. Muốn testing wá đi mất

linhmoitoanh

BĐH HD Huế

Tình hình là 3DCinemaHD cafe Bar DJ.....(đó là mặt nổi còn nhiều cái ẩn nữa ko kể ra) sắp khai trương. Đang đợi ngày lành tháng tốt là khai trương, anh em ngay bây giờ mỗi ngày để dành tiền để đến ngày đó mà đi khai trương. Nghe nói là hấp dẫn lắm, bởi tập trung tất cả tinh hoa của tất cả vùng miền của tổ quốc Việt Nam(mấy anh em biết là bác Tín đi nhiều mà) để mang đến cho Huế đó.

satan85

Well-Known Member

Chú Tom tụt hậu rồi, bữa ni ai cung mở cafe ma có DJ cả, còn Bar thì bác Tín dự định mở ở tầng trên cùng:-j mai mốt chú đi là chú biết:-j

Mấy bác cứ hay đùa, mai chắc ra Huế chơi các bác để máy e điện cafe

nhoctom

Anh Tín chạy khắp VN sướng thiệt :D

Bên trên