CAFE HDSANBAY, 17 ĐỒNG NAI, F2, Q.TÂN BÌNH- LỊCH CẬP NHẬT PHIM MỚI MỖI NGÀY

michealvac

Ðề: CAFE HDSANBAY, 17 ĐỒNG NAI, F2, Q.TÂN BÌNH- LỊCH CẬP NHẬT PHIM MỚI MỖI NGÀY

Bác down pack thúy nga ở vnbits & thúy nga 102 về chia sẽ anh em đi, qua copy cho lẹ, khỏi phải down. Bộ này anh em nào cũng thích mà down thì hơi nản.

báo cáo với Bác là có luôn!

michealvac

hôm nay quán có mở của không nhỉ ?

thekop

Active Member

T,thích nghé quán em,vì luôn cập nhật phim mới liên tục,phong phú..nhưng ?sao em không thêm một kênh dữ liệu về các sự kiện thể thao như:UFC,Wresting,WC,EURO,Champions League,Bida,F1..?

michealvac

T,thích nghé quán em,vì luôn cập nhật phim mới liên tục,phong phú..nhưng ?sao em không thêm một kênh dữ liệu về các sự kiện thể thao như:UFC,Wresting,WC,EURO,Champions League,Bida,F1..?

Thể thao luôn đòi hỏi nóng hổi và trực tiếp, nếu e làm thư mục thể thao HD cũng được nhưng e rằng thông tin đã cũ và lạc hậu, mọi người xem hết rồi. Do đó sợ không ai hưởng ứng, tuy nhiên nếu mọi người có nhu cầu e sẽ làm 1 thư mục thể thao riêng bao gồm các trận bóng đá champion league, F1... tuy nhiên thông tin sẽ sau khoảng 1 ngày,rất cám ơn a H đã đóng góp những ý kiến hết sức xây dựng. Mong A tiếp tục ghé và ủng hộ thằng em

darklunar

Well-Known Member

bác cho anh em tham khảo cái list phim cua bác với :p

magic_ho

Banned

bác cho anh em tham khảo cái list phim cua bác với :p
Ở đây thấy gần 10TB rồi, nếu đưa list film chắc xỉu quá. Mới chiều ghé qua chép thử, ngọt quá mới thì gần 100Mb/s, sau giảm đến 68Mb/s, dữ quá, ở SG này hiếm có quán nào đc như thế. Quán bác Sa chỉ nổ thôi chứ chưa bao giờ chép quá 20Mb/s

michealvac

Ở đây thấy gần 10TB rồi, nếu đưa list film chắc xỉu quá. Mới chiều ghé qua chép thử, ngọt quá mới thì gần 100Mb/s, sau giảm đến 68Mb/s, dữ quá, ở SG này hiếm có quán nào đc như thế. Quán bác Sa chỉ nổ thôi chứ chưa bao giờ chép quá 20Mb/s

Thưa với Bác là của e gần 20TB Bác ạh! đảm bảo là list k trùng, và update từng giờ một, ngoài ra danh mục soft và game của em cũng không thiếu 1 game nổi tiếng nào, bác nào lười mua đĩa đến em chép game về chơi luôn! tại chủ quán cũng 1 thời nghiền game quá xá! tks các Bác đã quan tâm

cyberhack

hehhee, e có thấy cái quán này, mỗi lần đi học đều đi ngang. Kiểu này thi thoảng phải rẻ vào xem thử quá. Chúc quán bán đắt khách ^__^

papapucca

Member

em ở quận 12 mới lọ mọ xem phim HD ở nhà mà đi kiếm nguồn chép phim mệt quá . bữa nào em ghé có gì bác giúp đỡ chép ít phim về nhà coi được không ? thank bác trước

thekop

Active Member

em ở quận 12 mới lọ mọ xem phim HD ở nhà mà đi kiếm nguồn chép phim mệt quá . bữa nào em ghé có gì bác giúp đỡ chép ít phim về nhà coi được không ? thank bác trước
Bạn cứ nghé,ko phải thất vọng đâu,"Ông chủ" quán rất nhiệt tình,phim ở đây update liên tục.."I am number four" củng đã có ở HDsanbay!

papapucca

Member

Em không có Lap chỉ có HDD EX thôi có chép được không ?

Thaivg

Active Member

Bác chủ quán cho hỏi đã có film Fast five chưa?

Bên trên