Cafe xem phim Bamboo Thủ Đức - Full HD màn hình 200 inch

botmap

Hi All !

Mình thấy dạo này có nhiều quán cafe chuyên xem phim, hình ảnh HD, âm thanh chất lượng cao. Vào đây xem còn có cả nước uống. Thường xem 1 bộ và uống nước chỉ khoảng 20.000đ.

Mình biết 1 quán ở Thủ đức tên là Bamboo vừa mới mở, dạng Cafe sân vườn, có phòng chiếu phim máy lạnh ( chứa khoảng 40 người ), màn hình 200 inch. Chuyên chiếu các phim Full HD đã chiếu ở Rạp như Colombiana, Salt, FastFive...

Giá nước chỉ khoảng 17.000đ đến 20.000đ.

Mọi người ghé thử xem đánh giá thế nào nhé !

địa chỉ quán Bamboo: Số 24, đường 34, Phường Linh Đông Quận Thủ đức. ( Gần WaterPark ( Kha vạn cân ) và Trường Cao đẳng cắt may thời trang ).

đây là số đt Anh Cường chủ quán: 0908 297 193. Anh Em trước đi đến xem hỏi Anh lịch chiếu phim và địa chỉ quán nhé !

Cục Bột.

vinagoh

Well-Known Member
Ðề: Cafe xem phim Bamboo Thủ Đức - Full HD màn hình 200 inch

Bên Lê Văn Việt, Q.9 cũng có 1 quán mới trai trương mà thấy lèo tèo quá..........

LQ_Gooboy

Ohm, mình mới ghé quán hôm kia, đúng là chuẩn. Màn hình full HD cực nét, âm thanh chẳng khác gì ngồi rạp Megastar, ... đúng là hàng họ của anh em trong nghề có khác (mình được biết em trai chủ quán là một ông chủ chuyên kinh doanh hàng điện tử ^__~) chất lượng nước uống thì okie rồi, tìm khắp Sài Gòn chắc chẳng có chỗ nào rẻ hơn và sạch sẽ hơn. Có điều ở đây hơi hẻo lánh chút, anh em phải chịu khó đi, đi đến rồi thì chả bỏ công đâu, khung cảnh xung quanh khá là rộng rãi, mát mẻ (gần sông Sài Gòn nhé). P/s: đề nghị chủ quán cho một cái biển hướng dẫn để ngoài ngã ba đường 34 với Kha Vạn Cân để anh em dễ nhận ra lối vào.
Nice day anh em!

LQ_Gooboy

Oh la la.
GJ, Olababacha

a dat

Well-Known Member

hay quá bữa nào phai ghé test thử mới được

quanbimbo

Member

Bác này chắc người nhà chủ quán, PR nghe đã quá. Hôm nào ghé thử mới biết.

quanbimbo

Member

Ohm, mình mới ghé quán hôm kia, đúng là chuẩn. Màn hình full HD cực nét, âm thanh chẳng khác gì ngồi rạp Megastar, ... đúng là hàng họ của anh em trong nghề có khác (mình được biết em trai chủ quán là một ông chủ chuyên kinh doanh hàng điện tử ^__~) chất lượng nước uống thì okie rồi, tìm khắp Sài Gòn chắc chẳng có chỗ nào rẻ hơn và sạch sẽ hơn. Có điều ở đây hơi hẻo lánh chút, anh em phải chịu khó đi, đi đến rồi thì chả bỏ công đâu, khung cảnh xung quanh khá là rộng rãi, mát mẻ (gần sông Sài Gòn nhé). P/s: đề nghị chủ quán cho một cái biển hướng dẫn để ngoài ngã ba đường 34 với Kha Vạn Cân để anh em dễ nhận ra lối vào.
Nice day anh em!
Bác này chắc người nhà chủ quán, PR nghe đã quá. Hôm nào ghé thử mới biết.

Bên trên