cái này của em có được gọi là HTPC không

Doananh

Member
Ðề: cái này của em có được gọi là HTPC không

Mình khoái nhất bộ này

Vì mình khoái game mà

anhtuan78

hihi anh oi dang choi the thao a

Dàn đa năng nhìn cũng hay phết :D
Àh mà chủ Thread cho hỏi cái vô lăng good ko :D
Định làm 1 cái :D
Thanks!

túm lại là ko vấn đề gì, đua vẫn sướng, chơi dc 4 năm rồi đua vẫn chưa chán. ý kiến cá nhân là gút, =))

chính xác, có thể gọi là đa năng, vửa đủ ko cao cũng ko thấp, chơi nhìu $ wa mai mốt chán rôi ko biet làm gi, cứ thế này là ko phí phạm tiền của, :D

abcboy

hô hô ... bác cho em hỏi cái volăng mua loại nào giá cả hợp lí mà chất lượng gud thế ... khoái mà hok dc rành :d

hô hô ... bác cho em hỏi cái volăng mua loại nào giá cả hợp lí mà chất lượng gud thế ... khoái mà hok dc rành :d

mình đang sài momo http://www.gianguyenpc.com/?style=view&id=24

sài tốt 4 năm rồi thấy cũng chất lượng, mình khoái hàng logitech.
nếu bạn có nhìu $ thì sài g25 của logitech lun d0i. vong xoay như xe thật có cần số như xe thật, bọc da, cần số côn và thắng ko thì cứ sài momo như mình là gút, ko sài để chưng cụng đẹp :D

vungoctung

hệ thông này nhìn khá " lạ" so voi cac anh em ...!!

ahqt

chủ pic cho hỏi cái case của bác hết bao nhiêu $ vậy, em đang định làm một con nhưng không biết phải chọn thế nào, nhìn bộ của bác trông hay ghê. hết bao xiền vậy

Map_34

góc ăn chơi cùa bác ngon đấy , hum nào a e làm phát need for speed nhá ;))

chủ pic cho hỏi cái case của bác hết bao nhiêu $ vậy, em đang định làm một con nhưng không biết phải chọn thế nào, nhìn bộ của bác trông hay ghê. hết bao xiền vậy

chay e5300 fan collermaster CM sphere. vga giga 8600gt ,ram 2g. hdd 500g + box 2.5 160g sound 5.1 creative . LCD 22" wide DELL .. đơn giãn thế thôi còn dư tiền thi mua loa hay đồ chơi, còn khả năng HTPC thi phí quá, mà không lâu dài, nói thật cái này khong cao cũng không thấp nhu cầu a e tụi mình vưa đủ là dc, cái gì cung có, còn hơn có cái này mà mất cái kia, loa của mình 400w phòng nhỏ coi fim run cả chân mệt cã người HTPC làm chi, làm chi dậy, nhu cầu thêm con 32" làm cái roomTPC (RTPC) # HTPC . vợ chồng nằm xem phim thế là xong, thĩ HTPC thì ra rap xem cũng xong, ý kiến thế a e thấy sao hehehhehe

upload500

Member

cái này này đã quá đi à kakaka

halove

Có lẽ màu của góc htpc của bác ko hợp tông màu với cái sofa. Cơ mà ườn ra đó mà xem thì sướng! Chúc mừng bác!

Tú Đẹp Trai

Cho em muợn cái ghita điện đi!phê quá!
Xin họi các anh:em thích rock thì nên sắm dàn âm thanh thế nào mới thỏa mãm lỗ tai trâu của em?Thân!

rock thi cứ như em là nghe tốt, loa của em chuyên trị rock mà, loa vệ tinh của em nghe rất bén, bass rất nặng và chắc

moegitake

Hi em cũng dùng con momo, đang xem xét G25, bác đã bao giờ dùng thử chú này chưa? Ngoài mấy chi tiết như cần số... thì lái có sướng không bác?

Hi em cũng dùng con momo, đang xem xét G25, bác đã bao giờ dùng thử chú này chưa? Ngoài mấy chi tiết như cần số... thì lái có sướng không bác?

tớ dùng hơn g25 đấy chứ, vô lăng của xe thật luôn nhé, mượn lái thôi, g25 vòng lái 360 độ. như xe thật. chơi game thi momo là hết, có bao giờ chơi game mà cua hết 360* đâu, còn côn và cần số thi tốt nhưng chạy cũng kô đã và kô thật bằng xe thật, cứ momo là ok rồi, g25 chỉ dc cái là đẹp, đề dành tiền đầu tư cái khác tốt hơn, nếu bây giờ có khỏang 350usd tớ kô lấy g25 làm gì, thuê hẳn 1 chiếc xe otô thật mà lái, cũng chừng 1 chai là hết, dư tiền thì đầu tư khác di bác ơi, momo như chúng mình là tốt rồi, hehehe ;;)

scorpion2204

Dân rock đây mà. Mê rock và tốc độ, mình thích nhất cái đàn.

Pig Pink

Banned

duyệt về mặt hình ảnh HD nếu ngối cách màn hình 1m
còn âm thanh thì ...............sd thôi nhỉ :D

Bên trên