Cảm nhận chuyến thăm của HD DA NANG

4child

Member
CN vừa qua HD ĐN đã có chuyến lặn lội vượt hơn 120km qua 1 ngọn đèo lớn và 2 ngọn đèo nhỏ, xuyên 1 cái hầm dài nhất VN, qua một vùng đầm phá Tam Giang ven biển Lăng Cô dài Nhất Đông Nam Á để đến được cố đô Huế, nghe nói trên đường đi anh CAMRY 2.4 đã bị công an đánh 1 cú nữa quả thật là gian nan vất vả.
Đến Huế HD ĐN đã lặn lội tìm đường công phá Thành Lũy cố đô tiến sâu vào nội thành để gặp được anh em HD HUế.
Chỉ tính riêng chuyến đi với số lượng quân địch quá đông lấn át quân ta làm anh em HD Huế rất xúc động một số anh em dù bận việc vẫn cố bám trụ giữ Thành Huế đễn giây phút cuối cùng.
Ngoài anh em chiến đấu rất sành điệu, bao gồm photographer, singer HD ĐN còn có lực lượng phu nhân sắc sảo chịu thương chịu khó khiến anh em HD Huế càng thêm động lực tiếp đón anh em ĐN
Tuy nhiên do thi đấu trên sân khách đội bạn liều mình như chẳng có khiến anh em Huế dù cố gắng đã rơi rụng ko tiếp tục chiến đấu đến giây phút cuối cùng:)|
Sau khi càn quét nội thành HD ĐN tiếp tục bắn phá ngoại thành với nội công thâm hậu
Hi vọng anh em Huế sẽ tuyển thêm được vài chị em trong hội cho có thêm hơi mà chiến đấu
Nếu có dịp anh chị em Huế tiến vào ĐN làm 1 nhát cho hoành tráng bà con nhỉ
@};-@};-@};-@};-@};-:)>-

linhmoitoanh

BĐH HD Huế
Ðề: Cảm nhận chuyến thăm của HD DA NANG

CN vừa qua HD ĐN đã có chuyến lặn lội vượt hơn 120km qua 1 ngọn đèo lớn và 2 ngọn đèo nhỏ, xuyên 1 cái hầm dài nhất VN, qua một vùng đầm phá Tam Giang ven biển Lăng Cô dài Nhất Đông Nam Á để đến được cố đô Huế, nghe nói trên đường đi anh CAMRY 2.4 đã bị công an đánh 1 cú nữa quả thật là gian nan vất vả.
Đến Huế HD ĐN đã lặn lội tìm đường công phá Thành Lũy cố đô tiến sâu vào nội thành để gặp được anh em HD HUế.
Chỉ tính riêng chuyến đi với số lượng quân địch quá đông lấn át quân ta làm anh em HD Huế rất xúc động một số anh em dù bận việc vẫn cố bám trụ giữ Thành Huế đễn giây phút cuối cùng.
Ngoài anh em chiến đấu rất sành điệu, bao gồm photographer, singer HD ĐN còn có lực lượng phu nhân sắc sảo chịu thương chịu khó khiến anh em HD Huế càng thêm động lực tiếp đón anh em ĐN
Tuy nhiên do thi đấu trên sân khách đội bạn liều mình như chẳng có khiến anh em Huế dù cố gắng đã rơi rụng ko tiếp tục chiến đấu đến giây phút cuối cùng:)|
Sau khi càn quét nội thành HD ĐN tiếp tục bắn phá ngoại thành với nội công thâm hậu
Hi vọng anh em Huế sẽ tuyển thêm được vài chị em trong hội cho có thêm hơi mà chiến đấu
Nếu có dịp anh chị em Huế tiến vào ĐN làm 1 nhát cho hoành tráng bà con nhỉ
@};-@};-@};-@};-@};-:)>-

\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/ Cái này phải biểu dương chú Nguyên này, đã bám trụ tới cùng, đã chiến đấu tới hơi thở cuối cùng:)):)):)):)):)):)):)):)) mặc dù có 1 số công việc quan trọng nhưng chú lại gác qua 1 bên. Xin cảm tạ^:)^^:)^^:)^^:)^

makiemsau

Well-Known Member

Cho dù mình bận việc không đi được ( trong lòng cảm thấy tiếc nuối), nhưng mình rất cảm ơn tấm lòng của HD Huế dành cho HD Đà Nẵng. Hy vọng có dịp gặp các bạn Huế ở Đà Nẵng :D

ljonh3art

Active Member

Mấy bác mà vào ĐN bảo đảm không thua gì Huế đâu nhé! :D

trids

Member

khi nào HD huế tụ tập đông đủ hơn tí rồi vào, chứ đi mà ít quá ko vui :D

nhoctom

Trưa nắng mát mẻ nhé các bác :-"

4child

Member

chú Tom sau chuyến oFF này chắc nhớ em cu tê lắm hí

hdbladies

Banned

Sau cú ÓP vừa rồi thấy mem ĐN hay vô Huế chơi nhỉ ...

hdbladies

Banned

Em qua đó sợ bị chém nên hông dám hom hem ...

Bên trên