cần các sư huynh tư vấn cho em 1 con main như sau

mjzllove

em có con chip core 2 duo E7400 ram 4G bus 1333 ổ cúng sata 500G carl wifi TPlink chân nhỏ.... nay nhờ các anh tư vấn giùm em 1 em main mới giá khoảng 1tr đến 1tr2 đáp ứng đủ các thứ em đã có... em xin cám ơn các anh

Hai Scm

Active Member
em có con chip core 2 duo E7400 ram 4G bus 1333 ổ cúng sata 500G carl wifi TPlink chân nhỏ.... nay nhờ các anh tư vấn giùm em 1 em main mới giá khoảng 1tr đến 1tr2 đáp ứng đủ các thứ em đã có... em xin cám ơn các anh

Bác tham khảo main GIGABYTE - Intel G41 GA - G41MT - S2PT giá khoảng 1.2tr, còn dưới 1 tr thì có Foxconn hoặc Asrock G41M-VS3

rukawa90

Ðề: cần các sư huynh tư vấn cho em 1 con main như sau

Asrock G41M-VS3, đang xài con này, vote cho nó :D

nnt236

Member
Ðề: cần các sư huynh tư vấn cho em 1 con main như sau

mua con main cũ tầm 6 - 700k xài ngon

pi0trek

Active Member
Ðề: Re: cần các sư huynh tư vấn cho em 1 con main như sau

Bác tham khảo main GIGABYTE - Intel G41 GA - G41MT - S2PT giá khoảng 1.2tr, còn dưới 1 tr thì có Foxconn hoặc Asrock G41M-VS3

Hàng new thì chắc có mỗi con Giga là đáng chú ý, con Asrock vị trí cắm chân 24 pin sẽ gặp khó khăn với 1 số case đời mới với nguồn dưới, LAN chỉ support 10/100. Nếu trong 2 con thì mình vote cho Giga.

tusontay

Huyền Thoại

MSI combo (chạy cả Ram 2 và Ram 3) còn bảo hành ~23 tháng. Giá = PM Inbox. :D

mjzllove

Hàng new thì chắc có mỗi con Giga là đáng chú ý, con Asrock vị trí cắm chân 24 pin sẽ gặp khó khăn với 1 số case đời mới với nguồn dưới, LAN chỉ support 10/100. Nếu trong 2 con thì mình vote cho Giga.
vâng nhưng mấy em này không có chân card wifi " nhỏ : các bác à

pi0trek

Active Member

vâng nhưng mấy em này không có chân card wifi " nhỏ : các bác à

Con Giga có khe PCI x1, với lại các main khác nếu bác k xài vga rời thì cắm con wifi chân pci x1 đó vào khe pci x16 cũng dc mà.

psdts

Re: Ðề: Re: cần các sư huynh tư vấn cho em 1 con main như sau

Con Giga có khe PCI x1, với lại các main khác nếu bác k xài vga rời thì cắm con wifi chân pci x1 đó vào khe pci x16 cũng dc mà.
khe pci ,cứ có khe là cắm thôi bạn ơi ,mình đã cắm thực tế pci x 1,vô pci x16 vô tư nhé

Bên trên