CẦN CAO THỦ TƯ VẤN QL TÍNH TIỀN P.GAME PS3,XBOX

pakse

chào cả nhà!
Em cần các các anh em tư vấn hệ thống quản lý tính tiền phòng game PS3, xbox. Anh em có ý kiến gì giúp đỡ nhé. Cố gắng là tự động hóa như phòng net.
Ví dụ: Bác Bình xem có thể tính kiểu đảo cực của quản lý phòng điện thoại công cộng không? hoặc qua tính theo dòng điện mở tắt.
Cảm ơn các anh em trước nhé!
:">:">:">

pakse

Ðề: CẦN CAO THỦ TƯ VẤN QL TÍNH TIỀN P.GAME PS3,XBOX

Cao thủ máy tính- điện tử đâu rôi nhỉ???/:p:p:p

lenguyenvinh122

PS3/Xbox em bán cái đó cho xuân vinh và rất hiểu cái đó nhưng chưa có cách nào quản lí nó ổn thỏa trong khâu tính tiền và giờ tắt mở . (PS3 ăn điện như cái CPU đời cũ .... )

pakse

Phòng Game Playstation3, xbox360 em ơi!
Khi nào em buồn lên anh, ae mình chiến đấu!:-j:-j:-j:-j

trung_apple

Active Member

Phòng Game Playstation3, xbox360 em ơi!
Khi nào em buồn lên anh, ae mình chiến đấu!:-j:-j:-j:-j
móa bác huy dạo này làm ăn kinh đi lào về tích lũy được ít gỗ , chừ bán mua xbox về kinh doanh nữa mai mốt lên 4 bánh thôi:-j

sawyer8x

Member

chào cả nhà!
Em cần các các anh em tư vấn hệ thống quản lý tính tiền phòng game PS3, xbox. Anh em có ý kiến gì giúp đỡ nhé. Cố gắng là tự động hóa như phòng net.
Ví dụ: Bác Bình xem có thể tính kiểu đảo cực của quản lý phòng điện thoại công cộng không? hoặc qua tính theo dòng điện mở tắt.

có đĩa xbox nào ko bác, cho em mượn chơi với. em có 1 đĩa Final Fantasy 13 chứ mấy. ở đây ko thấy ai bán đĩa hết.

Tomykhoai

Active Member

chào cả nhà!

Cái này đa phần dùng thủ công thôi. ít thấy chỗ nào có máy tính cả. Bác mưu cao thật mở cái này ra xong khác gì xây cái chuồng nhốt gầu trông nom cửa hàng cả ngày hehe Bác tha hồ tung tăng.

pakse

có đĩa xbox nào ko bác, cho em mượn chơi với. em có 1 đĩa Final Fantasy 13 chứ mấy. ở đây ko thấy ai bán đĩa hết.
Mượn thì khó rồi em à! Nhưng em cứ đem đĩa trắng DVD rồi lên lạc với anh, lên chọn đĩa anh chép đĩa cho, vô tư nhé.

Cái này đa phần dùng thủ công thôi. ít thấy chỗ nào có máy tính cả. Bác mưu cao thật mở cái này ra xong khác gì xây cái chuồng nhốt gầu trông nom cửa hàng cả ngày hehe Bác tha hồ tung tăng.

Cái này thì chưa biết ai mưa cao hơn,,,,chứ em thấy Gấu đi công tác là em cũng thèm bia phát khổ đấy.
Thủ công thì nói làm gì bác, toàn anh em công nghệ thì tư vấn, thiết kế cho em với chứ!
~O)~O)~O)~O)

crazy

hi Bác Huy - chài bác mở tiệ Game ah -- chúc Bác mau mau khai trương mã đâo thành công nhé - mấy cái này bây giờ làm là lên xiền đấy -

** có thể dùng 1 máy tính giờ thôi - hì hì có cái tiệm Game thì coi như Gấu nhà Bác sẽ không có thời gian ..quản lý Bác mặc sức mà HD

crazy

TÀI LIỆU GIỚI THIỆU SẢN PHẨM PLAYSTATION
Bạn đang tìm kiếm phương pháp đưa công việc kinh doanh của bạn lên một tầm cao mới?

Chúng tôi cam kết cung cấp cho bạn một giải pháp kinh doanh hiệu quả nhất bằng sự kết hợp hài hoà giữa công nghệ thông tin và quản lý truyền thống.

Trong lĩnh vực kinh doanh hiện nay, công nghệ thông tin đã góp một phần không nhỏ vào công tác quản lý mang lại rất nhiều lợi ích. Chính vì vậy chúng tôi xây dựng hệ thống quản lý PLAYSTATION dành riêng cho các trung tâm GAME.

Hiện nay tại các trung tâm GAME đang sử dụng hình thức quản lý bằng tay. Bằng cách ghi chép vào sổ sách giờ bắt đầu chơi và giờ kết thúc của khách hàng, thêm vào đó phải ghi chép thêm nhiều dữ liệu nếu trung tâm phục vụ thêm các dịch vụ như: thuốc lá, nước uống …

Không những thế việc quản lý chi tiết cụ thể và tính giờ cho khách hàng gặp phải rất nhiều khó khăn trong công tác quản lý. Chính vì vậy việc thất thoát doanh thu từ việc quản lý thủ công làm cho công tác quản lý mất thêm rất nhiều thời gian, công sức và tiền bạc của người quản lý.

Để giúp cho việc quản lý đơn giản mà mang lại hiệu quả cao nhất, chi phí cho việc quản lý là thấp nhất, chúng tôi xin gửi tới quý khách hàng bộ phần mềm quản lý và điều khiển máy GAME. Với mục đích giúp cho nhà quản lý luôn luôn kiểm tra được doanh thu một cách chính xác nhất, tiết kiệm nhiều nhất cho việc tiêu thụ điện năng dành cho các máy GAME.

Hệ thống quản lý PLAYSTATION gồm một phần mềm điều khiển và một bộ Control tich hợp tương tác màn hình hiển thị của các máy PLAYSTATION. Bộ điều khiển Control sẽ không can thiệp quá sâu vào hệ thống phần cứng của màn hình nên vẫn đảm bảo công việc bảo hành của màn hình(nếu có). Hơn nữa, chính nhờ sự can thiệp này sẽ giúp cho hệ thống máy PLAYSTATION không phải làm việc tắt bật quá nhiều trong một thời gian nhất định, vì thế tuổi thọ của PLAYSTATION cũng được đảm bảo kéo dài hơn.

ĐẶC ĐIỂM CỦA PLAYSTATION:

Tính động:
Là khả năng tuỳ biến của các thông số đầu vào, các báo cáo đầu ra ngay trong chương trình mà không cần lập trình thêm.
Tích hợp điều khiển máy GAME.
Tính bảo mật:
PLAYSTATION sử dụng 3 lớp bảo mật hệ thống đảm báo người dùng không thể khai thác dữ liệu bất hợp pháp.
Chương trình cho phép phân quyền chi tiết đến từng chức năng cho từng người sử dụng.
Người sử dụng không thể thay đổi thông tin giờ chơi của khách hàng.
Đối với báo cáo: Người quản lý có thể phân quyền cho người sử dụng khai thác các báo cáo tuỳ theo chức năng và nhiệm vụ của từng nhân viên.
Đối với các danh mục: cấm người sử dụng thay đổi thông tin cũng như khai thác thông tin bất hợp pháp.
Đối với hệ thống: nhóm người dùng không thể khai thác thông tin trong tham số hệ thống. Chỉ nhóm quản lý mới có thể khai thác thông tin này.
PLAYSTATION lưu vết lại toàn bộ thông tin người sử dụng như: tên người đăng nhập, máy đăng nhập, ngày, giờ đăng nhập…
Tính dễ dùng:
PLAYSTATION được thiết kế trên giao diện chuẩn của Windown giúp cho người dùng dễ dàng khai thác các tính năng của chương trình.Ngôn ngữ thể hiện hoàn toàn bằng tiếng việt, được thiết kế Logic, phản ánh toàn bộ nghiệp vụ của việc quản lý trung tâm GAME
Hỗ trợ người dùng trên từng chức năng.
Tính chính xác:
Các tính toán, báo cáo được thực hiện bằng máy tính nên đảm báo tính chính xác và nhanh chóng.
Hệ thống cảnh báo tự động:
Tự động cảnh báo người dùng khi phát sinh lỗi sử dụng.
...................

Link ở đây Huy coi tham khảo thêm
http://www.tungtech.vn/san-pham/phan-mem-quan-ly/phan-mem-quan-ly.html

kdq2010

Well-Known Member

Uầy anh Huy lào biết pes àh, hôm nào ae mình giao lưu nha hihi

QHưng

chào cả nhà!

. . . em nghỉ cái này hôk có sẵn . . . nếu thực sự muốn tính tiền trên máy vi tính . . . mình phải tự chế ra thui . . . em nghỉ cần một mạch điện tử ( tự vẽ ) ,một người viết chương trình nhúng vào chíp và một người viết chương trình chạy trên PC . . . chi phí không dưới 4 tr . . .

pakse

. . . em nghỉ cái này hôk có sẵn . . . nếu thực sự muốn tính tiền trên máy vi tính . . . mình phải tự chế ra thui . . . em nghỉ cần một mạch điện tử ( tự vẽ ) ,một người viết chương trình nhúng vào chíp và một người viết chương trình chạy trên PC . . . chi phí không dưới 4 tr . . .

Chi phí thế, anh ok. Thế em nghiên cứu xem sao. Cụ thể em liên lạc với anh, giúp anh nhé.

pakse

Uầy anh Huy lào biết pes àh, hôm nào ae mình giao lưu nha hihi
ok.ok.ok
TÀI LIỆU GIỚI THIỆU SẢN PHẨM PLAYSTATION
Bạn đang tìm kiếm phương pháp đưa công việc kinh doanh của bạn lên một tầm cao mới?
Link ở đây Huy coi tham khảo thêm
http://www.tungtech.vn/san-pham/phan-mem-quan-ly/phan-mem-quan-ly.html

Cảm ơn Anh Hạnh, nhưng Tungtech chỉ chủ yếu chạy ở hà nội, em đã liên lạc trực tiếp nhưng...
Phải chạy, test chuẩn ở đà Nẵng anh à!!

QHưng

Chi phí thế, anh ok. Thế em nghiên cứu xem sao. Cụ thể em liên lạc với anh, giúp anh nhé.

cái ni em chỉ biết qua bạn em thui . . . còn em ko trực tiếp làm . . . nếu anh thực sự cần thì em sẽ liên lạc bạn em xem nó giúp được anh ko . . .

pakse

cái ni em chỉ biết qua bạn em thui . . . còn em ko trực tiếp làm . . . nếu anh thực sự cần thì em sẽ liên lạc bạn em xem nó giúp được anh ko . . .
Em cho anh số đt, cuối tuần anh liên lạc nhé

Bên trên