Cần giúp đỡ dàn karaoke

Mình muốn kok trên q10 pro cần các pro chỉ giáo mua amply loa voi. Mình định lấy loa bose 502a hoặc paramax p2000 với loa sub bose 1200 có amply nào có cổng optical phù hợp với loa trên ko các pro. Với lại cho hỏi sao loa 502a có 4tr hơn vậy các bác mình gà lắm mới tìm hiểu à các bác. Giúp mình với thank nhiều

dausapktv

Active Member
Bác lên lấy loa paramax p2000 kết hợp với loa Sub bose 1200 ( bác có thể thay loa sub bose lấy loa sub b&w 604i của tq cùng giá tiền loa sub này đánh hay hơn )
Loa bose 502a chỉ để hỗ trợ lời thôi . Và giá cả thì tiền nào của ấy bác ah . Để phối ghép với loa trên bác chọn luôn amply karaoke của paramax luôn cho đồng bộ hàng của paramax chất lượng cũng tốt bác yên tâm sử dụng và giá thành tốt

trungnguyen320

Active Member
Loa bose ko hát karaoke được nhé bác, bác dễ đứt treb lắm nhé. Loa bose chủ yếu để nghe nhạc thôi, vì củ loa nhỏ công suất thấp, karaoke thì cần công suất lớn để bung tiếng ra, loa cây thì hát karaoke lại ko hay. Lựa chọn hát karaoke chuẩn nhất chỉ nên mua loa treo tường, như JBL, BIK, BFaudio...

Bên trên